Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà sản xuất/Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm ZTV và người dùng.

fa9603

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà sản xuất/Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm ZTV và người dùng.

mai là 20. 1 có bản room thương mại ,anh em háo hức ko, hihi

taitv

Member
Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà sản xuất/Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm ZTV và người dùng.

mai là 20. 1 có bản room thương mại ,anh em háo hức ko, hihi

Đang dùng ổn, sợ up lên nó lỗi 1 phát tè le là hết ăn tết....ZTV làm rom chả cho a.e backup nên ko dám liều. :D

waiting_0011

Đang dùng ổn, sợ up lên nó lỗi 1 phát tè le là hết ăn tết....ZTV làm rom chả cho a.e backup nên ko dám liều. :D

Bác này có kinh nghiệm nè, với ROM thì đang dùng ổn và đáp ứng được nhu cầu thì cứ thế dùng :D

hoặc nếu up thì chờ 1 tháng xem phản hồi thế nào đã :D

ổng Zẹt Ti Vi này lải quẳng bom nữa rồi không tin được

dungtoandung

Well-Known Member

Còn 62 phút nữa mới hết ngày 20 mà các bác cứ nóng

tienlequoc

Well-Known Member

Thẻ nhớ thì có rồi. Mà ko biết update làm sao nè?

phithien

Well-Known Member

Thẻ nhớ thì có rồi. Mà ko biết update làm sao nè?

=)) trong thẻ nhớ ko có bí kiếp cửu âm chân kinh sao bác :D ztv chăm sóc mod tệ quá :D

Lại một ngày nữa lại chuẩn bị trôi qua, em dự là ZTV đang làm các báo cáo và các giấy tờ có liên quan để gửi cho táo lên trầu ngọc hoàng báo cáo và xin chỉ thị của ngọc hoàng khi ra 10001 sp thì sẽ bán được hết hihihihihihihihihi

tienlequoc

Well-Known Member

Gọi bác Ztv_news thì ko bắt máy, gọi tổng đài thì mấy em ko biết up qua thẻ, bảo phải có 2 thẻ mới được. Pó hand.

unchainmedoly

Active Member

Gọi bác Ztv_news thì ko bắt máy, gọi tổng đài thì mấy em ko biết up qua thẻ, bảo phải có 2 thẻ mới được. Pó hand.
Cố lên bác, Em đang hóng vụ này.

phithien

Well-Known Member

Hiếm có mod nào nhiệt tình như bác :D

tethien

Active Member

Có ROM mới cho A Class rồi các bác ạ : ZTV - Hỗ trợ
Em đang tải.

Sau một hồi loay hoay, em bé đã quay lơ. Em up trực tuyến thì OK nhưng chỉ là bản ngày 2/1/2014. Up lần nữa từ SD card thì tèo luôn. Lạc trung thẳng tiến.

phithien

Well-Known Member

Sau một hồi loay hoay, em bé đã quay lơ. Em up trực tuyến thì OK nhưng chỉ là bản ngày 2/1/2014. Up lần nữa từ SD card thì tèo luôn. Lạc trung thẳng tiến.

Nạn nhân đầu tiên của up rom. 106 người úp,chỉ 1 người tèo, A cờ lát xứng đáng là mình đồng cối đá. quá tốt

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà sản xuất/Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm ZTV và người dùng.

Nạn nhân đầu tiên của up rom. 106 người úp,chỉ 1 người tèo, A cờ lát xứng đáng là mình đồng cối đá. quá tốt

Bác ko nên vơ đũa cả nắm.Em làm phát ăn luôn đây này. CHờ fix nốt phụ đề của ZTVplayer và XBMC chuẩn nữa là đối với em em nó đã đạt được cảnh giới

Bên trên