Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

meotrangbenho

Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

tốt quá, cảm ơn các ACE chia sẻ với mọi người

Xin trân trọng giới thiệu DVD sắp phát hành của Trung Tâm Asia và đài SBTN (20/5/2011)

dangnhuquynh

Xin trân trọng giới thiệu DVD sắp phát hành của Trung Tâm Asia và đài SBTN (20/5/2011)

Dạo này ông chơi bời rộng thế. Bạn thân của Tô Văn Lai rồi bây giờ lại chơi cả với Nam Lộc và Việt Dũng nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

giabachmusic

Well-Known Member

:)):)):)):)):)):)):))
Dạo này HanoiCorner cập nhật tin tức từ Asia Entertainment nhanh quá ha :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Các bác chú ý không quote lại cả ảnh hoặc quote quá dài.

NhuQuynhCF

Lại sắp có DVD mới để xem rồi, chưa biết là có hay không. :)

ThuyLinh_asari

Em đang muốn copy cuôn Asia 38 có anh nào có bản full ko cho em copy với
Cảm ơn

ThuyLinh_asari

Oh cảm ơn anh trước nhé ,hôm nào có cafe cho em đi với ..cho em hỏi cuốn 38 đó là 1dvd đúng ko ? dung lượng bao nhiêu?

ThuyLinh_asari

Không có dvd vậy là chuyển từ băng video qua sao dung lượng nó nhiều vậy nhỉ ,em hỏi để lúc nào đi copy mang theo đồ nghề ý mà

dangnhuquynh

Không có dvd vậy là chuyển từ băng video qua sao dung lượng nó nhiều vậy nhỉ ,em hỏi để lúc nào đi copy mang theo đồ nghề ý mà

Dvd 9. Dung lượng khoảng tầm 13Gb. Nếu thích copy số nào nhắn cho anh tối anh copy vào máy tính. Sáng mai từ 7h đến 10h anh ngồi cafe 35 Thái Phiên qua đấy anh copy cho. Mobile của anh 01699996666

ThuyLinh_asari

Dvd 9. Dung lượng khoảng tầm 13Gb. Nếu thích copy số nào nhắn cho anh tối anh copy vào máy tính. Sáng mai từ 7h đến 10h anh ngồi cafe 35 Thái Phiên qua đấy anh copy cho. Mobile của anh 01699996666
UKi cảm ơn anh nhé . sáng mai em hẹn thêm mí fan Như quỳnh qua đó lun ,lúc đầu dự định gặp nhau ở Nhà thờ bi h chuyển địa điểm qua đó để copy dvd lun

tusontay

Huyền Thoại

UKi cảm ơn anh nhé . sáng mai em hẹn thêm mí fan Như quỳnh qua đó lun ,lúc đầu dự định gặp nhau ở Nhà thờ bi h chuyển địa điểm qua đó để copy dvd lun
Sao Linh Kute ko hẹn lão Quyềnh ở nhà thờ ấy! Để lão ấy sám hối luôn!O:)O:)O:)O:)O:)O:)O:)

ThuyLinh_asari

Tại ở nhà thờ tụi em ngồi vỉa hè uống nước ,còn copy nhạc vô quán cafe ngồi thoải mái hơn lỡ máy tính hết pin giữa chừng có sẵn ổ cắm sạc

Bên trên