Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

khu_khooo

Member
Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Bác ở thanh hóa thì mua ít nem chua kèm chai rượu và giao lưu với chị vutrunghoa, chị ý nhiều asia và thúy nga dvd lắm đấy. lúc đấy sợ bác không có sức mà cóp với cắt ý chứ :))
Em cách nhà Hòa có 100m à. Bộ của em là cũng lấy ở đó về mà. Nhưng thiếu nhiều lắm...
Bác ham mê cuồng nhiệt quá mà k để tâm tới việc có làm phiền người khác k rồi
Xấu hổ quá, để mọi người chê cười rồi. Dù sao cũng cám ơn các bạn. Mình không dám thế nữa........$-):-S:-S

VespaHN

Các bác cho nhà cháu hỏi, đăng kí vào hội ntn nhỉ :D

Dạ, em cũng đâu dám đòi hỏi quyền lợi gì đâu, chỉ mong là được giao lưu với các anh em cùng sở thích thôi. Sợ vào hội lớn mà ko tham gia đều cộng đóng góp được gì thì ngại lắm bác ạ.

Vâng, nội quy là vậy thì em xin ngậm ngùi nhắm mắt đưa các thứ cho các bác dẫn dắt.:))
Em cũng nhìn qua ảnh ọp ẹp của hội rồi, chỉ quen mỗi đ/c "Hiếu Già Lắm" vì trước đã từng giao lưu ở 4r âm nhạc khác. Mà cũng ko dám chắc đ.c ấy có nhận ra em nữa không cơ chứ!:(

Tưởng ai xa lạ hóa ra bác dunga là HLV trưởng của Đội tuyển quốc gia Braxin các bác ạ :))

Bật mí với các bác là dunga ngoài việc HLV bóng đá anh còn là cây cao bóng cả, tượng đồng bia đá của bên kia đấy ạ ( mặc dù chỉ là chú lùn bên Hdvietnam này ). Đặc biệt anh lại là fans của nhạc Asia chính hiệu, sau màn giao lưu tối qua là tiết mục trao đổi HDD. Hiện nay ổ đang có gần như full bộ từ cổ chí kim Karaoke của Asia do bác dunga chia sẻ giao lưu, Tết nhất bác nào thích hát hò thì copy về tha hồ hát, bác Chủ tịch hội nếu HDD còn rộng thì em ném ổ cho copy nhé. ( Bác nào ổ còn rộng thì thông tin lại em copy nhân bản cho được nhiều - khoảng 600GB )

Hôm qua rủ mấy bác đi off giao lưu gặp gỡ cuối năm với đội bên kia mà mấy bác không đi, loanh quanh toàn mấy bác cũng có nick bên Hdvietnam bên này, thành ra có mỗi em và bác hvthu :(

Vẫn hội tụ đủ các yếu tố thuốc lá và bia rượu, sợ chưa =))

overkillx

Huyền Thoại

Hết ổ cứng rồi lấy đâu ra chỗ mà chứa tận 600Gb nữa
Hội HDHN xem thế nào tài trợ cho cái HDD nữa đi :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

E mới sắm thêm ổ 1.5TB, nhờ bác Hiếu copy bộ Asia giùm. Dạo này e "nghẹo" Asia thật rồi=))

Wave125

Member

cho em tham gia 1 chân với...........

Wave125

Member

BÁc nào có đủ bộ hay gần gần đủ cũng đc cho em qua copy ASIA đc k ?

giabachmc

Member

Xin thông báo cho anh em trong hội ASIA 1 tin vui. Hiện giờ mình đã có thêm 2 chương trình của Asia
1. Asia video 1: chủ đề Tình yêu Tuổi trẻ (là cuốn video đầu tiên của trung tâm Asia) không phải Đêm Sài gòn 1
2. Asia video 11: chủ đề Thơ và Nhạc ( cuốn này trên diễn đàn cũng đã có, nhưng bị thiếu và hình không đẹp) Nay mình chuyển từ băng gốc sang iso (âm thanh và hình ảnh rất đẹp
Vậy xin thông báo cho mọi người biết để chia sẻ nhé

boyzinzin82

Bác nào giúp em với chẳng là em có 2 đĩa VCD này nhưng bị hỏng rùi bác nào có thì giúp em với ,xem ai có Pm cho em nhé. như em xem là ASIA Karaoke 13 phải bác xem links nhé có bào này em không nhớ lắm có Thuyền hoa, ai lên sứ hoa đào, em đã quên 1 dòng sông ( Lâm Nhật tiến) ......... . Nói thật đối với em đĩa này hay lắm
Links:YouTube - HOA SU NHA NANG.DAT
Ai có copy cho em 1 bản nhé em vô cùng cảm ơn

anbinhdo

Well-Known Member

Đi qua Thúy Nga mà không ghé thăm Asia cũng sợ các Bác không cho uống bia nên qua đây mạn phép tám các Bác tý [-O<

dangnham

Đi qua Thúy Nga mà không ghé thăm Asia cũng sợ các Bác không cho uống bia nên qua đây mạn phép tám các Bác tý [-O<

Thế còn Vân Sơn của em nữa bác ơi, bác lượn qua 3 trung tâm luôn chứ :))

boyzinzin82

Có bác nào co đĩa đấy k? VẬy? Sao toan nói chuyện j thế?

boyzinzin82

Chẳng là em có 1 cái đĩa này mua tù cách đây hơn chục năm nhưng hồi đó vẫn chỉ là VCD và lâu quá rùi nên bị hỏng. Lên mạng tièm mãi mới có nhưng thấy là đĩa DVD mà ở tận trung tâm ASIA em tìm mãi ở khắp nơi không có.Links và hình của em nó đây bác nào biết có thể mua giùm em được không a? Em xin cảm ơn và hậu tạ
Đĩa này là http://www.trungtamasia.com/P_1-3_2-...Dong-Song.html
Còn nó có một bài rất hay nữa là :http://www.youtube.com/watch?v=WZo8v...eature=related
Rất mong anh em trên diẽn đàn ai có thì cho copy hoặc mua hộ em xin chân thành cấm ơn

giabachmc

Member

Chuẩn bị có Đêm Sài Gòn 1 và chương trình 10 năm thành lập trung tâm Asia nhé. Bản gốc

Bên trên