Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

ghexu

Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

xin chào các Bác !
chả là em nhờ quen thằng trong DVTV nên có đc bộ DVD của Bác Nguyễn Bá Thanh đàm đạo cùng các đồ đệ ( cán bộ ) trực tiếp trên tivi hôm trước , nên muốn up lên đây cho Bác nào chưa có dịp nghe Bác Thanh nhà mình chém gió thì down về coi cho đỡ buồn mấy ngày nắng nóng .
nhưng mà khổ 1 cái là em chả biết làm sao để mà up lên , em cũng thử up lên Fshare rồi , nhưng mạng cùi nhà em chán quá , em để cả hơn 2 ngày mà nó chỉ chạy đc 23 % nên em nản quá .
Bác nào có cao kiến làm ơn chỉ dẫn cho em với . em cám ơn nhiều lắm ạ ! :D

Anh nên chia nhỏ ra nhiều file, có thể dùng winrar hoặc Hjsplit. Anh để nguyên 1 cục mà upload lên là chậm đúng rồi. Em hỏi nhỏ tí, anh dùng mạng chi rứa ???

tuanqb

Member

xin chào các Bác !
chả là em nhờ quen thằng trong DVTV nên có đc bộ DVD của Bác Nguyễn Bá Thanh đàm đạo cùng các đồ đệ ( cán bộ ) trực tiếp trên tivi hôm trước , nên muốn up lên đây cho Bác nào chưa có dịp nghe Bác Thanh nhà mình chém gió thì down về coi cho đỡ buồn mấy ngày nắng nóng .
nhưng mà khổ 1 cái là em chả biết làm sao để mà up lên , em cũng thử up lên Fshare rồi , nhưng mạng cùi nhà em chán quá , em để cả hơn 2 ngày mà nó chỉ chạy đc 23 % nên em nản quá .
Bác nào có cao kiến làm ơn chỉ dẫn cho em với . em cám ơn nhiều lắm ạ ! :D

Em cũng khoái nghe Bác Thanh chém gió lắm, bác cố gắng up giùm cho bà con thưởng thức với. Bác dùng Winrar chia nhỏ file DVD đó ra, rồi đưa lên trang mediafire, với trang này bác cần đăng kí 1 cái User, mỗi lần up không quá 200M, trang này up khá tốt, em cũng đã up thử 1 file Ghost win 7 hơn 3G lên rất ok, mạng nhà em cũng cùi lắm dùng gói basic của vnpt, up hơn 3G mất gần 3h đó bác.

hoasimtim

Well-Known Member

Em cũng khoái nghe Bác Thanh chém gió lắm, bác cố gắng up giùm cho bà con thưởng thức với. Bác dùng Winrar chia nhỏ file DVD đó ra, rồi đưa lên trang mediafire, với trang này bác cần đăng kí 1 cái User, mỗi lần up không quá 200M, trang này up khá tốt, em cũng đã up thử 1 file Ghost win 7 hơn 3G lên rất ok, mạng nhà em cũng cùi lắm dùng gói basic của vnpt, up hơn 3G mất gần 3h đó bác.

Lại một gã mê chém gió;))

tuanqb

Member

Lại một gã mê chém gió;))

Bác này nói dễ đụng chạm tự ái của nhau ghê, không phải vì mê chém gió đâu bác, nếu ai đã từng xem qua bác Thanh nói chuyện thì sẽ biết ngay, hiếm có người lãnh đạo nào nói dân dã, vui như bác ấy, nói được và làm được, không văn hoa xa vời, không cầu kì rắc rối như mấy bác kia, mình thích điều đó.

Bác này nói dễ đụng chạm tự ái của nhau ghê, không phải vì mê chém gió đâu bác, nếu ai đã từng xem qua bác Thanh nói chuyện thì sẽ biết ngay, hiếm có người lãnh đạo nào nói dân dã, vui như bác ấy, nói được và làm được, không văn hoa xa vời, không cầu kì rắc rối như mấy bác kia, mình thích điều đó.
Bác này chắc là người nhà ô T đây. Được mấy lô đất rồi mà nịnh ghê :))

tuanqb

Member

Bác này chắc là người nhà ô T đây. Được mấy lô đất rồi mà nịnh ghê :))

Lại nữa, thôi ko bàn cãi chủ đề này nữa, nói một lúc lại dính qua chính trị thì khổ, mình dân ngu đít đen ko dám nhận là người nhà của ông này ông nọ
Stop nghe các bác

em sẽ cố gắng thử cắt ra rồi up lên xem sao . nhà em dùng vnpt basic cùi lắm mấy bác ơi .
thanks các bác đã quan tâm chỉ dẫn ! :D

Bạn cần vợt roài úp hẳn lên zo to bi . đưa cái link cho AE thưởng thức cho nó hoành tráng hi hi. thanh kiu bạn trước .

Bạn cần vợt roài úp hẳn lên zo to bi . đưa cái link cho AE thưởng thức cho nó hoành tráng hi hi. thanh kiu bạn trước .

2DVD up lên youtube sao đc hả bác , em đang cắt ra và up từng phần lên đây , nhưng mà buồn một nỗi mạng nhà em băng thông cùi lắm up chỉ 50k/s nên em hơi nản . bác nào có lòng hảo tâm thì giúp em úp một tay lên cho a/e xem cho vui . :)

camry2006

Member

Bác nào có
Phim Tài Liệu của Mỹ - "Combat Việt Nam (1997)" trọn bộ 3 DVD 6 Tập :
1. Combat Vietnam : Cuộc chiến của trực thăng - The Chopper War
2. Combat Vietnam " Không Lực tại Khe Sanh - Airpower at the Khe Sanh
3. Combat Vietnam : Thủy Quân trong chiến tranh - The Navy At War
4. Combat Vietnam : Tank attack - Xe Tăng đột kích
5. Combat Vietnam : Jungle warfare - Xung đột trong rừng già
6. Combat Vietnam : Death on Dragon Mountain - Cái chết trên núi rồng
CHO EM XIN VỚI, BIẾT CHỔ BÁN CHỈ EM CŨNG ĐƯỢC.

ghexu

Member

Bác nào có
Phim Tài Liệu của Mỹ - "Combat Việt Nam (1997)" trọn bộ 3 DVD 6 Tập :
1. Combat Vietnam : Cuộc chiến của trực thăng - The Chopper War
2. Combat Vietnam " Không Lực tại Khe Sanh - Airpower at the Khe Sanh
3. Combat Vietnam : Thủy Quân trong chiến tranh - The Navy At War
4. Combat Vietnam : Tank attack - Xe Tăng đột kích
5. Combat Vietnam : Jungle warfare - Xung đột trong rừng già
6. Combat Vietnam : Death on Dragon Mountain - Cái chết trên núi rồng
CHO EM XIN VỚI, BIẾT CHỔ BÁN CHỈ EM CŨNG ĐƯỢC.

Em searching được file .avi Chưa test chất lượng hình ảnh như thế nào, nếu anh cần thì alo em cho em nhé.

kingmy

Ai xài chán HT-sony 7600

Xin chào mọi người, số là e định mua con HT-sony 7600 mới về chơi nhưng thấy nhiều tiền quá, Bác nào xài chán rồi bán lại cho mình. up...up...0905432164 (em tên trường)

bivietthang

Nhờ các bác tư vấn tinh chỉnh card SOUND AUDIGY HD2 ADVANCE!

Có bác nào dùng qua rồi, Các bác biết cách tinh chỉnh trong phần Panel card Sound này, chỉ cho mình với. Cho hỏi khi mình nghe nhạc bằng Foorbar xuất âm thanh qua asio sound card thì hình như equalizer sound khong có tác dụng thì phải.

pgasqlkt

Member
Ðề: Nhờ các bác tư vấn tinh chỉnh card SOUND AUDIGY HD2 ADVANCE!

không những equalizer mà cả master volume cũng tèo luôn. do âm thanh đến sound k qua kernel của win

hoangdng

Member
Ðề: Ai xài chán HT-sony 7600

Xin chào mọi người, số là e định mua con HT-sony 7600 mới về chơi nhưng thấy nhiều tiền quá, Bác nào xài chán rồi bán lại cho mình. up...up...0905432164 (em tên trường)

dàn đó chỉ đc mẫu mã thôi,âm thanh nghe chán lắm,bác tìm mấy em DENON 1312Xp quýnh tôt hơn nhiều.

kingmy

Ðề: Ai xài chán HT-sony 7600

Em chú trọng hình thức bên ngoài với lại nghe nói xem phim phê lắm. up tiếp ai chán bán cho mình.

pgasqlkt

Member

Đảm bảo k có ai đang dùng con này, bác khỏi up chi cho mệt

hellodyhy

anh em cho mình hỏi?
- âm thanh đầu karaoke arirang dh 2700 so với dh 3600 thì thế nào?
- dh 3600 chip midi sound sam 2133B, còn dh 2700 chip là gì?
- và bây giờ có nên dùng đầu dh 2700 nữa không? vì vol chỉ cập nhật đến số 37.
cám ơn bạn nhiều.

Bên trên