Hội HD Tây Ninh.

hungdisc

Member
Ðề: Hội HD Tây Ninh.

Thật ra phong trào HD ở TN đang rất phát triển. Không tin ư ? Nếu có dịp , mời các bạn ghé qua các cửa hàng , trung tâm điện máy ở TN, bạn sẽ hỏi 1 cái HD Player chẳng hạn, bạn sẽ lập tức nhận đc câu trả lời của chủ tiệm ........... " Cái đó là cái gì vậy ?" :)):)):))

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Thật ra phong trào HD ở TN đang rất phát triển. Không tin ư ? Nếu có dịp , mời các bạn ghé qua các cửa hàng , trung tâm điện máy ở TN, bạn sẽ hỏi 1 cái HD Player chẳng hạn, bạn sẽ lập tức nhận đc câu trả lời của chủ tiệm ........... " Cái đó là cái gì vậy ?" :)):)):))

Cái siêu thị điện máy mới ra ở đường CMTT không biết có bán không nữa :-@

hungdisc

Member

Cái siêu thị đó còn mắc-ma-na-man hơn nữa. Có lần lên nó mua cái máy nước nóng, đưa tiền xong ,nó hẹn 2 ngày nữa sẽ giao, ai ngờ đợi đến 1 tuần mà chưa thấy, điện lên hỏi nó bảo , hết hàng. bực mình ,chửi nó , nó trả lời , anh ơi , thích thì anh đợi 1 , 2 ngày nữa có hàng tụi em sẽ giao còn ko thích thì lên, em trả lại tiền, chứ tụi em cũng làm mướn , ko giải quyết đc cho anh đâu ^:)^^:)^^:)^

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Cái siêu thị đó còn mắc-ma-na-man hơn nữa. Có lần lên nó mua cái máy nước nóng, đưa tiền xong ,nó hẹn 2 ngày nữa sẽ giao, ai ngờ đợi đến 1 tuần mà chưa thấy, điện lên hỏi nó bảo , hết hàng. bực mình ,chửi nó , nó trả lời , anh ơi , thích thì anh đợi 1 , 2 ngày nữa có hàng tụi em sẽ giao còn ko thích thì lên, em trả lại tiền, chứ tụi em cũng làm mướn , ko giải quyết đc cho anh đâu ^:)^^:)^^:)^

Kết nhất mấy em gái nói câu này =))

hungdisc

Member

BQT sẵn sàng lập box riêng cho bất cứ tỉnh/thành nào để thúc đẩy phong trào HD với các điều kiện đơn giản sau:

- có 5 topic trở lên
- có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
- có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.

Chúc mỗi tỉnh thành VN đều có 1 phong trào HD vững mạnh và sôi động.

Thay mặt BQT,
Chip
Bao lâu nữa thì TN có đc 1 box nhỡ =))

DaiNguyenSoai

bác nối thế làm em hụt hứng! tưởng đâu có showroom rồi về xem thử :((

hungdisc

Member

Hy vọng có hungdisc vào đây thì pic này sẽ sớm sập :p:p
@@ bác nào ở TN có dàn âm thanh hay , cho mình mượn để mình dể dụ dổ bx nhà mình chịu chi, để mình 9 thức bước vào HD thì tốt quá :)):)):))

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Hy vọng có hungdisc vào đây thì pic này sẽ sớm sập :p:p
@@ bác nào ở TN có dàn âm thanh hay , cho mình mượn để mình dể dụ dổ bx nhà mình chịu chi, để mình 9 thức bước vào HD thì tốt quá :)):)):))

Dàn âm thanh hay nhưng đắt chắc các bà không dám chi đâu lão :D

hungdisc

Member

Bác HD TayNinh này spam dữ vậy ta , đi đâu cũng thấy mặt =D>=D>=D>

hbinhlove2003

Well-Known Member

8-3 rồi

HDSaiGon

Super Moderators

bX mình ở Bầu Năng, DMC, giáp ranh toà thánh

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:55:20 AM ---------- Bài trên gởi vào lúc 08:54:44 AM ----------

Em ở Bình Dương nhưng có vợ ở TN , em tham gia với nhá =D>

Cóc chèo nhé Bác

hungdisc

Member

Kiểu này TN phải bắt rể hết mới đủ đông lập hội ;)

Bên trên