Hội HD Tây Ninh.

angle

Active Member
Ðề: Hội HD Tây Ninh.

Ở Tây Ninh mình có chổ nào bán HD ko mấy bác :x

uduchi24

Member

Đây là niềm hy vọng choi HD của mình :p:p:p( ảnh thứ 2 là chụp với ống nước 34mm)

con này bị phù chân voi hả bác? @-)

toilatoiok

Hi các bác !
Em ở thị xã Tây Ninh , chỉ có niềm đam mê HD thôi ( vì chưa có điều kiện để đến với em nó , hihi ) , như thế có báo danh được không vậy mấy bác ? ;))

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Hi các bác !
Em ở thị xã Tây Ninh , chỉ có niềm đam mê HD thôi ( vì chưa có điều kiện để đến với em nó , hihi ) , như thế có báo danh được không vậy mấy bác ? ;))

Úi giời ! Em cũng chỉ có mỗi cái MyTV HD mà cũng vào đây nè ;))

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:54:36 AM ---------- Bài trên gởi vào lúc 08:54:02 AM ----------

Mình đây nuôi nhưng vẫn chưa đc ăn, chỉ mới đc vinh dự hốt cứt của nó thôi =))=))=))=))=))=))=))=))

Chắc lão chưa đem nó đi thử dò chứ gì :))

angelforlove

Mình ở Tân Biên, sắp khai trương cafe 3D ở Tân Biên. 30-04 anh em ủng hộ nha.

hungdisc

Member

Cái cR đấy để làm gì ấy nhỉ ? Tham gia hổm rày mà ko có ý định tìm hiểu về nó :p

DaiNguyenSoai

Cái cR đấy để làm gì ấy nhỉ ? Tham gia hổm rày mà ko có ý định tìm hiểu về nó :p

dùng để bán trao đổi đc đó bác ah!

do bác HDTAYNINH spam wa, viết sai chủ đề nói nhiều nên bị trừ thôi :)) hihi với lại lập topid mà trả lời k nhiệt tình thì cũng bị trừ!

HD Tây Ninh

Well-Known Member

dùng để bán trao đổi đc đó bác ah!

do bác HDTAYNINH spam wa, viết sai chủ đề nói nhiều nên bị trừ thôi :)) hihi với lại lập topid mà trả lời k nhiệt tình thì cũng bị trừ!

Anh đây thường thì luôn trong top 3 ở mỗi thớt nào mà anh lập đấy nha :))
Vả lại do 4r backup dữ liệu nên nó mới mất thôi ;)) Chứ không phải do sì pam đâu nha =))

Bên trên