Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

upmitom

Well-Known Member
Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

có phần mềm nào xem brulay ngon như Splash PRO EX trên pc k các bác , e đang xem bằng Splash PRO EX tại có cái imonitor thấy hình ảnh mượt mà hẳn khi k bật chức năng này trên con q5iv của e , cảm ơn các bác

upmitom

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

máy mình core i5, 8gb ram, card rời gì đấy quên rồi, dùng splash pro bản hack, coi bluray giật vãi ra.

cây của bác chắc phải xem lại r , của e core i3 , ram 6g , card ghẻ 2g rời bus có 128 , xem splash ngon lành :))))

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

có phần mềm nào xem brulay ngon như Splash PRO EX trên pc k các bác , e đang xem bằng Splash PRO EX tại có cái imonitor thấy hình ảnh mượt mà hẳn khi k bật chức năng này trên con q5iv của e , cảm ơn các bác

máy mình core i5, 8gb ram, card rời gì đấy quên rồi, dùng splash pro bản hack, coi bluray giật vãi ra.

upmitom

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

cây bác xem lại đi nhé , của e có core i3 ghẻ , ram 6g , card đồ họa rời ghẻ có 2g bus 128 , xem mượt mà spalsh

mr_phamthaihung

mọi người cho mình hỏi dùng trình duyệt chrom, fire fox để nghe nhạc list trong trang chiasenhac làm cách nào để khi hết một bản nó tự chạy tiếp bản kế tiếp vậy. Mình down app của chiasenhac cũng không tự next bản được toàn phải click chuột bất tiện quá.
Mình chơi trên vietmedia movie cũng bị.

zumazi84

Member

thời điểm này có nên mua em Q8 hay không mấy bác nhỉ ?

upmitom

Well-Known Member

thời điểm này có nên mua em Q8 hay không mấy bác nhỉ ?

có tiền thì quất thôi bác , xem brulay mà k có mấy e này thì chỉ có toi , xem qua usb thì k đc bao nhiều vì dung lượng nhỏ

vichou

Member

Cho mình hỏi Q10 hát KOK bằng app nào vậy, mình đang muốn ráp dàn KOK nhưng thay vì mua đầu KOK mình lựa Q10 để dc nhiều chức năng hơn, bác nào thử KOK trên Q10 rồi cho em cảm nhận thanks

kietdap

Active Member

Nếu ở SG, sau giờ làm có thể ghé nhà mình nghe thử chơi.

Re: Ðề: Hội những người xài Himedia Q10 IV - Q5 IV. Fan điểm danh nào !

Cho mình hỏi Q10 hát KOK bằng app nào vậy, mình đang muốn ráp dàn KOK nhưng thay vì mua đầu KOK mình lựa Q10 để dc nhiều chức năng hơn, bác nào thử KOK trên Q10 rồi cho em cảm nhận thanks

Hát offline thì e nghe nói dùng Smart karaoke. online thì e hay hát trên youtube. kết nối với điện thoại chọn bài thoải mái luôn bác

vichou

Member

Cho mình hỏi là kết nối với apmly KOK dễ ko bác, thanks

hanyu_198

hôm qua nhận được con H8 từ lazada về, mình kiểm tra bảo hành bằng cách check imei thì thấy ghi là 7-11-2015. vậy cho hỏi có phải là hàng cũ đã được kích hoạt ko nhỉ.

Hero307

Active Member

hôm qua nhận được con H8 từ lazada về, mình kiểm tra bảo hành bằng cách check imei thì thấy ghi là 7-11-2015. vậy cho hỏi có phải là hàng cũ đã được kích hoạt ko nhỉ.
Chuẩn không cần chỉnh, chỉnh là hỏng

1984kute

Active Member

2 bác không root thế cài bản cs nào vậy, có phải bản Đức không? Các bác có phải dùng thêm app Task Killer nào không?

ko,dùng bản chính chủ thôi,cài apex thỉnh thoảng ấn home rồi thoát các ứng dụng dùng thôi.cái này dùng như điện thoại android thôi
bản thân nó không xem tắt nguồn đi bật nguồn lại nó đã tự kill app và dùng mượt rồi.android mà dùng kill app thì nên tìm hiểu hdh 1 chút,vô tác dụng

supportitvplus

Hi bác.
Bác xem giúp em là box đó có tem bảo hành gì ko ạ?
Imei đánh ngày 7/11/2015, tức là hàng hôm đó bên em nhập về kho đó bác. Nếu ngày bắt đầu như vậy thì của bác được bảo hành đến ngày 7/1/2016- vẫn đúng chính sách bảo hành 1 năm đầy đủ của hãng bác nhé :)
Chúc bác vui với em nó ạ.

sugarhd

Bác itvplus cho hỏi trên lazada ngoài bác còn nhiều người bán H8 giá rẻ hơn nhiều, đều cam kết chính hãng là sao ợ???, bao check imei...

smilegirl

Active Member

Làm sao check imei vậy bác?

Bên trên