Hometheater "cỏ" của Luciano em. Mời các bác chỉ giáo

Thế Anh

Ðề: Hometheater "cỏ" của Luciano em. Mời các bác chỉ giáo

Em khoái 2 cái kim vàng vàng, nhảy nhảy vì nó làm em gần với giấc mơ Accuphase của em hic hic...tối tối tắt đèn ngồi tự sướng như là nghe Accu vậy. Hem biết chừng nào em mới lên được tới đó.

Sao ko mơ luôn cái kim đen đen nhảy nhảy trên mặt ánh đèn màu xanh mê hoặc hả luciano. Năm mới chúc cậu ko chỉ có màu vàng, mà có khi còn là màu xanh "mê hoặc" đó nhé

Theo cách gọi của anh Nam thì cái Amply có 2 kim giống như Accuphase đó ảnh còn gọi là màu xanh ma quái cơ , he he

Chỉnh sửa lần cuối:

luciano

Active Member

Sao ko mơ luôn cái kim đen đen nhảy nhảy trên mặt ánh đèn màu xanh mê hoặc hả luciano. Năm mới chúc cậu ko chỉ có màu vàng, mà có khi còn là màu xanh "mê hoặc" đó nhé

Theo cách gọi của anh Nam thì cái Amply có 2 kim giống như Accuphase đó ảnh còn gọi là màu xanh ma quái cơ , he he

Em mà lết đi theo McIntosh thì em cũng khăn gói mà đi bụi theo thui....^:)^ Accuphase là đủ với em lắm rùi bác T.Anh ơi

tieuthieugia

Well-Known Member

từ từ rùi cái gì đến nó sẽ đến... dù là lết hay bò....

vietrung

Active Member

thanks bác Cẩm động viên em, nghe vậy là em khoái rùi, chả bỏ công xách nguyên cả đống "thập cẩm" của em xuống hè hè.

dạ tại em phải để lệch thì mới chỉnh remote của TV được. :p

vậy sao ko treo cái LCD lên rồi để center vô giữa là quá đẹp!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

luciano

Active Member

vậy sao ko treo cáo LCD lên rồi để center vô giữa là quá đẹp!!!

dạ phòng này em để tạm chơi tết thôi bác ơi, chứ để ở không gian loãng như vậy mở lớn hàng xóm qua chửi em tắt bếp, coi phim mất đi cái hay :p

thanks bác đã ghé qua "nhà" em :d

minhthao0711

Anh luciano có bao giờ game với PV8H thử chưa anh? Theo anh cái màn này xài tốt trong tầm tiền chứ?

luciano

Active Member

Xài ngon lành cành đào bác ạ!! bữa nào rãnh mời bác ghé nhà giao lưu cho vui

HDTAK

Member

Cũng xin thưa với bác và các anh em rằng phòng em kiêm luôn phòng ngủ, nếu mà bỏ nệm ra thì hic hic, nằm đau lưng lắm bác à!!! Em cũng đã thử rùi nên k bỏ được! vả lại, bỏ đi đâu? Nệm em 1.8 tấc x 1m6 x 1m8, hem bỏ chỗ nào được bác à ++.

Hay bác Luci thử ra nội thất Chi Lai xem nó còn bán cái sofa giường ko, ban ngày thì dùng làm sofa, ban đêm chuyển thành cái giường ngủ, trước tết em thấy nó khuyến mãi giảm giá đến gần 50%.<:p

luciano

Active Member

:p, em thử qua cái đó rùi, nó bán 5tr3 lận. Tầm tiền đó, em làm con PS3 cho nó vui nhà vui cửa.

Còn vụ giường chiếu, chừng nào cưới vợ rùi em tính ...luôn thẻ :p

nmt1978

Member

5.3tr đã mua được PS3 rồi hả bác ơi? loại gì và chỗ nào bán bác chỉ mình được ko?

luciano

Active Member

Tiền đó mua hàng cũ k có game bác ạ!! chơi demo thì được :p

Em kết cách bài trí trong bức 2007 hơn :p

luciano

Active Member

bác cứ chọc em! Chừng nào mua được 1909, pm em cái nhé! em cũng nhắm em nó :D

của bác mà cỏ chắc đồ nhà em vứt đi wa' :))

luciano

Active Member

xin báo cáo với các bác thành quả đầu năm 2009 của luci ạ!

sau chuyến đi giao lưu học hỏi, hậu quả là em đâm ra bồ kết TEAC ạ. Sau 4 tháng trời mê tưởng, em đánh liều dốc túi (dù đã bị cháy từ lâu) rước nàng về dinh.

cảm giác em nghe TEAC 7 rất chi tiết, lực căng, và có điều hơi bạo lực quá! Hôm bác Nghenhin qua giao lưu và khuyên em nên thay loa vì loa em mà nghe thì em sẽ k nghe nghệ sỹ hát vocal mà nghe thợ cạo ạ. Nhưng mà thay loa thì lục tốn lắm lắm, nên ... :p

vì dùng chung với HT nên có lẽ em tạm hài lòng với em nó vậy! có bác nào gả cặp dây loa đều 3 dãi thì hú em với nhé.

cô nàng đỏng đãnh đây ạ

song tấu cùng maratnz

Thế Anh

Đâu rồi cái chữ ký "HT is my life"

Hic hic

Chỉnh sửa lần cuối:

luciano

Active Member

em vẫn còn máu HT trong người í chứ bác, :p chỉ có điều giờ ghiền 2 kênh hơn :D

dinhvannam

Bác luci bây giờ nặng tình với 2 kênh hơn HT rùi he, chúc mừng bác kiếm được món đồ ưng ý.

P/s : bác luci có ý định lên Amply marantz PM14SA không ? Cái này bác nghe ở nhà em rồi đó.

luciano

Active Member

con này gấu quá, em "đú'' theo từ từ thôi bác ơi. PM em giá em nó nhé cho em đỡ thèm nào, đến giờ nhớ lại vẫn thèm nghe thêm một lần nữa

Bên trên