Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

CryForU2003

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Đã coi lại k+ được rồi đó các anh em. Chắc lỗi kĩ thuật...

dntk44tdh3

Active Member

lại được xem tiếng việt

bongdamos

Thông báo : cuối hiệp 1 trận Mu-aston có chút sự cố kỹ thuật là cái thẻ chính của đầu thu K+ nhà mình bị hỏng chứa ko phải thuê bao hết hạn gì đâu . sau khi nạp pin cho cái thẻ phụ cắm vào thì ;ại chạy ầm ầm các bạn vào coi tiếp hiệp 2 :D có 1 điều là cái thẻ phụ chỉ dc có 6 tiếng là phải nạp nên khả nag đêm nay sẽ ko coi trọn vẹn dc tại lúc đó mình ngủ rồi ko ai nạp nhiên liệu cho thẻ nữa nên các bạn thông cam xem khi nào màn hình hiện " hãy đưa thẻ vào đúng cách " thì cũng có nghĩa là hết pin các bạn có thể đi ngủ nhé.:-h

khoahq

Active Member

Thông báo : cuối hiệp 1 trận Mu-aston có chút sự cố kỹ thuật là cái thẻ chính của đầu thu K+ nhà mình bị hỏng chứa ko phải thuê bao hết hạn gì đâu . sau khi nạp pin cho cái thẻ phụ cắm vào thì ;ại chạy ầm ầm các bạn vào coi tiếp hiệp 2 :D có 1 điều là cái thẻ phụ chỉ dc có 6 tiếng là phải nạp nên khả nag đêm nay sẽ ko coi trọn vẹn dc tại lúc đó mình ngủ rồi ko ai nạp nhiên liệu cho thẻ nữa nên các bạn thông cam xem khi nào màn hình hiện " hãy đưa thẻ vào đúng cách " thì cũng có nghĩa là hết pin các bạn có thể đi ngủ nhé.:-h

sao mình load kênh đó mặc dù 100% rồi nhưng âm thanh bị giật khó chịu nhỉ, hình ảnh thì đẹp khỏi bàn rồi

vodanh1234

Ai có link sop trận Tottenham vs Chelsea cho mình với!!

dualshock

Member

Mình chờ 1 lúc rồi đành bật sang kênh Cnopt1 của Russia xem nốt vậy, kênh này cũng rất nét có điều ko có thuyết minh ^^

bongdamos

Thông báo kênh 7 từ giờ sẽ đi vào dĩ vãng :D bởi lý do các bác bên K+ đã cắt thuê bao nhà mình ko cho sử dụng trên internet hiện thuê bao nhà mình đã bị các bác ý cắt ko cho sử dụng DV K+ nữa mình đang cố xin các bác ý kích hoạt lại cho gia đình mình xem thôi mà còn chưa dc sự đồng ý của lãnh đạo hy vọng tới đây các bác muốn xem bóng đá thì nên lắp một đầu K+ cho lành vì có xem qua sopcast cũng như xem lại thôi một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã xem nhưng kênh mình phát freee vừa rồi hẹn gặp lại các bác khi nào mà các bác K+ cho phép nhé.

Hình như trận Mu tuần rồi, mình thấy kênh cảu bạn hiện lên 1 dòng thông số j đó ở góc bên trái màn hình, chắc bọn K+ nó dò ra thuê bao của bạn từ đó ^^

dntk44tdh3

Active Member

thôi thế là xong à,dù sao cũng cảm ơn bạn đã phát cho a e trong thời gian qua. mong là bạn sẽ sớm được phát lại.

bambooz

Member

Thông báo kênh 7 từ giờ sẽ đi vào dĩ vãng :D bởi lý do các bác bên K+ đã cắt thuê bao nhà mình ko cho sử dụng trên internet hiện thuê bao nhà mình đã bị các bác ý cắt ko cho sử dụng DV K+ nữa mình đang cố xin các bác ý kích hoạt lại cho gia đình mình xem thôi mà còn chưa dc sự đồng ý của lãnh đạo hy vọng tới đây các bác muốn xem bóng đá thì nên lắp một đầu K+ cho lành vì có xem qua sopcast cũng như xem lại thôi một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã xem nhưng kênh mình phát freee vừa rồi hẹn gặp lại các bác khi nào mà các bác K+ cho phép nhé.
HIC LẠI PHẢI XEM NGUỒN KHÁC RỒI
BỌN EM SV THÌ LẤY ĐÂU TIỀN RA MÀ LẮP
HAY BÁC CỐ GIÚP AE XEM TRẬN BARCA VS REAL CUỐI TUẦN NÀY ĐI
RỒI BỎ ĐI CŨNG ĐƯỢC
DÙ GÌ THÌ CŨNG CẢM ƠN BÁC CÙNG M.N TRONG WEBSITE TOPBONGDA ĐÃ GIÚP ANH EM XEM NHỮNG TRẬN CẦU HAY NGÀY CHỦ NHẬT TRONG TGIAN VỪA QUA

Chỉnh sửa lần cuối:

binhluan

Member

Hôm nay Bác có phát K+ hok hem?

bongdamos

Hôm nay Bác có phát K+ hok hem?

K+ hỏng rồi bạn ah họ không cho phát nữa mình muốn kích hoạt là cho nhà xem mà còn đang chờ nè bạn ko biết mấy ông có cho nhà mình dùng lại nữa ko :D

khoahq

Active Member

sao bọn kỹ thuật phát hiện ra thuê bao của bác hay nhỉ :p

Thao tran

sao bọn kỹ thuật phát hiện ra thuê bao của bác hay nhỉ :p
Có gì đâu cậu . nó search thông tin của bác ấy . Chỉ cần bác ấy lấy nick này buôn bán hoặc trao đổi gì đó trên mạng , để lộ địa chỉ hoặc số đt . là tụi nó truy ra được thuê bao đó thôi . Thuê bao K+ khi đăng kí nó có lưu địa chỉ nhà + số đt liên lạc hết .

duvanngoc

Member

Có gì đâu cậu . nó search thông tin của bác ấy . Chỉ cần bác ấy lấy nick này buôn bán hoặc trao đổi gì đó trên mạng , để lộ địa chỉ hoặc số đt . là tụi nó truy ra được thuê bao đó thôi . Thuê bao K+ khi đăng kí nó có lưu địa chỉ nhà + số đt liên lạc hết .
Nếu chỉ là search thông tin trên mạng đơn giản kiểu vậy thì chỉ cần ta rút kinh nghiệm: reg nick newbie rồi phát, mò đằng trời;)
Khả năng nó nhờ bên ISP dò ra IP thuê bao uptream kênh K+ lên rồi cắt dịch vụ K+

ngocsonpt

Member

Nếu chỉ là search thông tin trên mạng đơn giản kiểu vậy thì chỉ cần ta rút kinh nghiệm: reg nick newbie rồi phát, mò đằng trời;)
Khả năng nó nhờ bên ISP dò ra IP thuê bao uptream kênh K+ lên rồi cắt dịch vụ K+

Tôi nghĩ họ làm theo kiểu khác .Ví dụ thuê bao của bạn sắp hết hạn trên màn hình tivi nhà bạn hiện lên dòng chữ " Thuê bao của bạn sẽ hết hạn vào ngày .... '' Lợi dụng tính năng này nếu nhà đài nghi ngờ một thuê bao nào đang phát chương trình của họ trên sopcsst , họ sẽ phát một ký hiệu xyz nào đó và theo dõi trên sopcast nếu thấy ký hiệu của họ trên màn hình là họ khẳng định được ngay thuê bao họ đang cần tìm .Không thể giấu họ đươc .Đấy là giả thiết của tôi .mong các bạn bình luận đóng góp

Chỉnh sửa lần cuối:

HNT24681

Well-Known Member

Đêm nay có đài nào ngoài K+ phát Bar - che không các cụ nhỉ?

ghikhat

Member

Có VTV3 nữa đó bác.
Mún có softcast thì e chỉ lấy link ở 2 trang 8bongda.com và topbongda.com
Mạng cùi nên xem link của DIGI hoặc link của tàu khựa.Còn mạng ngon thì khỏi bàn ở đây.

Bên trên