Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Em còn chả kênh nào load nổi :((
Có bác nào dùng Torrent Stream mà xem được rồi không, chưa bao giờ em xem được 1 trận nào bằng cái này, mà giờ toàn phát bằng cái này mới chết chứ.

hoanghamt

Member

Vào trang hkonline.name.vn mà xem... Chọn kên CCP của T+ hơi mờ và chậm hơn nhưng coi ổn định

hoangdua

Active Member

139909 chạy phà phà. mời các bác ! :)

hoanghamt

Member

Tot - MU: sop://broker.sopcast.com:3912/134520 chất lượng HD, tiếng Nga

chán quá, mình toàn bị lỗi "can not retrieve data"

hoanghamt

Member

139975 cũng xem ngon HD nha.

vietele

Muốn xem các kênh HD có được ko

tmn

Member
link Romania trận MU-FUL cupFA dành cho đg truyền yếu
sop://broker.sopcast.com:3912/80562

bongdamos

Chaò tất cả các Fan hâm mộ bóng đá tình hình sau một thời gian quy ẩn vì một số công việc cá nhân thì giờ đây mình đã có thể quay lại phát sóng cùng với bác thọ nhưng trận đấu sôi nổi của giải ngoại hạng từ vòng đấu này . Mở màn hôm nay mình sẽ phát trận Mu-Southampton trên kênh 7 topbongda nằm dưới chữ ký của mình các bạn nhớ đón xem. sop://broker.sopcast.com:3912/134567

khoahq

Active Member
Re: Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Chaò tất cả các Fan hâm mộ bóng đá tình hình sau một thời gian quy ẩn vì một số công việc cá nhân thì giờ đây mình đã có thể quay lại phát sóng cùng với bác thọ nhưng trận đấu sôi nổi của giải ngoại hạng từ vòng đấu này . Mở màn hôm nay mình sẽ phát trận Mu-Southampton trên kênh 7 topbongda nằm dưới chữ ký của mình các bạn nhớ đón xem. sop://broker.sopcast.com:3912/134567

sao ko phát El Clasico bác :( trận MU đài nào cũng gần như trực tiếp rồi

chuvanan2002

Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

:D :D Tại đầu thu nhà mình không có trận này bạn ơi

Cảm ơn bạn, lâu rồi ko thấy bạn đăng đàn, mà ko biết bạn dùng quả vệ tinh của Nga nhỉ:D :D.hi vọng còn được xem bạn phát lâu

ngocsonpt

Member

Sau hàng loạt hành động ngăn chặn việc phát sóng bóng đá cũng như khóa kênh thì đến nay, Sopcast đã chính thức lên tiếng về quyết định thay đổi điều luật của họ.
Theo đó, các kênh phát các chương trình vi phạm bản quyền hoặc sử dụng sopcast cho mục đích thương mại đều bị cấm và các quản trị viên của Sopcast sẽ thường xuyên kiểm tra nội dung phát sóng để xử lý.
Đây thực sự là một tin không vui cho cộng đồng xem bóng đá online chúng ta bởi Sopcast từ lâu đã là một công cụ xem bóng đá hàng đầu mà không dễ gì có thể thay thế được.
Tuy nhiên, trước tình hình này thì chúng ta cũng nên tìm kiếm một giải pháp thay thế để không bị động khi thưởng thức các trận cầu tâm điểm.
Hiện nay, Torrent Stream là một phần mềm thay thế rất tốt với tốc độ nhanh, chất lượng ổn định và đã có nhiều kênh phát sóng.
Thảo luận về Torrent Stream tại đây.
Nguyên văn thông báo của Sopcast:

Nowadays, all the services on SopCast (sopcast.com) are totally free and only for test purpose. Our client (P2P TV Player) and channel list can be copied and distributed freely for anyone. Any portion of these may not be sold, resold, or otherwise exploited for any commercial purpose that is not expressly permitted by SopCast. Some websites have been found selling the services based on SopCast. Please immediately cease all such infringements. theo :Thông báo của Sopcast về việc vi phạm bản quyền | Diễn đàn Trực Tiếp Bóng Đá Đây là phần dịch của google :Ngày nay, tất cả các dịch vụ trên Sopcast (sopcast.com) là hoàn toàn miễn phí và chỉ cho mục đích thử nghiệm. Khách hàng của chúng tôi (P2P TV Player) và danh sách các kênh có thể được sao chép và phân phối miễn phí cho bất cứ ai. Bất kỳ phần nào trong số này có thể không được bán, bán lại, hoặc nếu không khai thác cho bất kỳ mục đích thương mại mà không được sự cho phép của Sopcast. Một số trang web đã được tìm thấy bán các dịch vụ dựa trên Sopcast. Xin vui lòng ngay lập tức ngừng tất cả các hình thức vi phạm như vậy.

Thao tran

thời sopcast đã qua rồi . bây giờ chơitorrent stream thôi .

Bên trên