I love South Korea

hoangtrinhag

Trận đấu vừa kết thúc, và trong lòng vẫn tràn đầy phấn khích. Lần đầu tiên trong mấy chục năm gần đây, Trongnhững giãi đấu lớn, chúng ta có một đội Châu Á tấn công dồn dập một đội Châu Âu và kết quả của những đợt tấn công là hai bàn thắng thật đẹp. Cám ơn Nam Triều Tiên. Hảy lập lại lịch sử một lần nữa, như Bắc Triều Tiên đã làm trong năm 66. Hy vọng cho Châu Á đặt vào tay các bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

flamesvn

Ðề: I love North Korea

South Korea bác ạ :|
Hàn đá rất hay tuy nhiên cũng fải nói là Hi Lạp đá khá tệ, hoàn toàn thua trong các cuộc tranh chấp tay đôi

conmango

Active Member
Ðề: I love South Korea

đã Edit tên cho Bác chủ Pic!Công nhận Hàn đá rất hay chứ:D

worldvision

Huyền Thoại

Yêu SNSD >> Thích Korean >> South Korea quá hay. Chuẩn, Hy Lạp sao chơi lại.:-j

hoangtrinhag

đã Edit tên cho Bác chủ Pic!Công nhận Hàn đá rất hay chứ:D

Cám ơn bác nhiều, em lộn. Phấn khích thật các bác ạ. Hồi trước đến giờ, chưa có trận này em xem mà Châu Á chúng ta chơi lấn lướt thế này. Nếu dứt điểm tốt hơn, có lẻ tỷ số không ngừng lại ở đấy, vui quá. Nhìn người lại ngẩm tới Việt Nam mình, không biết bao giờ được như thế? Mong lắm thay.

vannhathoang

ủa SKorea là Nam triều tiên mà bác ... Phải công nhận là hôm nay SK đá hay thật...bình tĩnh ..tự tin .. ko biết khi nào Việt Nam ta mới được thế ...hzeyyyyyyyy

conmango

Active Member

Cám ơn bác nhiều, em lộn. Phấn khích thật các bác ạ. Hồi trước đến giờ, chưa có trận này em xem mà Châu Á chúng ta chơi lấn lướt thế này. Nếu dứt điểm tốt hơn, có lẻ tỷ số không ngừng lại ở đấy, vui quá. Nhìn người lại ngẩm tới Việt Nam mình, không biết bao giờ được như thế? Mong lắm thay.

Hi vọng anh e Bắc Triều sẽ chơi hay như thế!Hai đội sẽ hàn gắn hòa bình Bán đảo:DKo muốn war ở bất cứ đâu :-D

hoangtrinhag

Hi vọng anh e Bắc Triều sẽ chơi hay như thế!Hai đội sẽ hàn gắn hòa bình Bán đảo:DKo muốn war ở bất cứ đâu :-D

Nếu là Bắc Triều thì em còn vui hơn nữa, ít nhất họ cũng có cái để tự hào với thế giới. Bóng đá không biên giới, không phân biết chính trị hay chủng tộc. Bóng đá muôn năm. :x:x:x:x

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Việt Nam thì có bài này trên mạng em cóp về cho bác đọc chơi:

Beckham, Kiatisak và Văn Quyến cùng đi gặp chúa.Beckham hỏi chúa:"Chừng nào thì đội Anh vô địch World Cup?"Chúa trả lời:"10 năm nũa."Beckham nói:"Vậy lúc ấy chắc kon chết rồi."Đến Kiatisak hỏi:"Vậy chừng nào thì Thái Lan vào được vòng loại World Cup?"Chúa trả lời:"Khoảng 15 năm nữa."Kiatisak nghe thế và buồn bã nói:"Lúc ấy chắc kon cũng chết rồi."Đến lượt Văn Quyến,Văn Quyến hỏi:"Còn khi nào Việt Nam vô địch châu Á?"Chúa nói:"Lúc đó chắc tao chết rồi"

MrMilan

Banned

Chú Hàn chỉ được trận đầu thôi, năm 2006 cũng thế, thắng Togo với tỉ số 2-1 rồi 2 trận còn lại thua, bị loại luôn.

brucelee123456

Active Member

Bắc Hàn mà thắng Brazil chắc nổ rầm trời đấy! Chú tiền đạo chủ lực còn vỗ ngực tôi không phải là người Nam Hàn tôi là người Bắc Hàn! Nghe là biết dạng bị tẩy não roài!
--> Người Nam Hàn khác người người Bắc Hàn àh? Nghe giọng đó là biết bên Băc Hàn (mấy ông chóp bu) không muốn hòa hợp dân tộc đâu! Mà hòa sao giờ 2 chế độ khác nhau rồi!

lx2009

Member

Chiến tranh thì không ai mong cả nhưng càng mong hơn là bán đảo Triều Tiên không sáp nhập lại vì nếu vậy Hàn Quốc sẽ bước thục lùi 70 năm phát triển và sẽ tệ hơn cả Việt Nam hiện tại!Cứ hỏi bất chợt một người Hàn Quốc nào đó mà bạn quen,câu trả lời sẽ xác thực nhất!
I love Korea!Go Korea!Korea Fighting!

ProSkyR

Well-Known Member

Trận trung kết trong mơ: Korea Vs American :X

Nhok

Theo ý kiến của em thì Hàn đá hay quá rõ rồi , cơ mà caá bạn Hy Lạp đá chán kinh khủng ấy , cứ như đói ăn :))

Mặc dù bị ảnh hưởng của Hàn ở nhiều khía cạnh nhưng mà em cho là Hàn ko đi đc sâu vào giải :))

hoangtrinhag

Báo cáo các bác là hôm nay em bỏ quên cái đám Braxin, Pháp, Hà Lan ... gì gì đó rồi. Giờ thì thần tượng của em là Hàn, Nhật... Cầu cho Châu Á làm nên cơm cháo trong Worldcup này.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại Văn Sâm

Báo cáo các bác là hôm nay em bỏ Braxin, Pháp, Hà Lan... gì gì đó. Giờ thì thần tượng của em là Hàn, Nhật... Cầu cho Châu Á làm nên cơm cháo trong Worldcup này.

Mình cũng ủng hộ gà nhà Châu Á, hôm qua Hàn Quốc thắng, hôm nay Nhật thắng, hy vọng tiếp tục anh Triều thắng chứ đừng như anh Chuột túi bị xe tăng cày nát quá [-O<

TCH

Member

Trận trung kết trong mơ: Korea Vs American :X

Chính xác phải là North Korea vs USA :D (ước gì 2 bé này chung 1 bảng đấu nhỉ, sẽ y chang trận Iran vs USA hồi World cup 98). Trận này mà diễn ra bảo đảm bọn Triều Tiên nó cho truyền hình trực tiếp đây. Hiện giờ tội nghiệp người dân Triều Tiên, bị chính phủ cấm ko cho coi World cup, tụi nó làm như Hồi giáo ấy, coi bóng đá là sản phẩm của phương Tây.
Nói bóng đá ko phân biệt biên giới thì đúng, chứ nói ko phân biệt thể chế chính trị thì hơi quá....

conmango

Active Member

Mình cũng ủng hộ gà nhà Châu Á, hôm qua Hàn Quốc thắng, hôm nay Nhật thắng, hy vọng tiếp tục anh Triều thắng chứ đừng như anh Chuột túi bị xe tăng cày nát quá [-O<

Chuột túi là Châu Đại Dương!=))Bác học Địa Lí hơi...kém;))

Bên trên