[IPTV trên DUNE]Xem truyền hình trên DUNE, đơn giản như xem phim

haohanluongson

Active Member
Ðề: [IPTV trên DUNE]Xem truyền hình trên DUNE, đơn giản như xem phim

Em cũng không rõ tại sao của 2 bác lại như vậy!
từ hôm download List Kênh của bác cuthang về xem rất OK (các bác nhớ là của bác cuthang nhé)
bài #69 Link đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/22...n-hinh-tren-dune-don-gian-nhu-xem-phim-7.html
E làm y như hướng dẫn khi cóp cái thư mục IPTV vào Dune nhưng khi cứ xem bất cứ kênh nào nó đều báo "Cannot connect to server (1)". Pác có phải chỉnh thêm cái gì ở trong modem nữa ko, sao chỉ có mỗi pác là xem được vậy :((

please_helpme

Active Member

E làm y như hướng dẫn khi cóp cái thư mục IPTV vào Dune nhưng khi cứ xem bất cứ kênh nào nó đều báo "Cannot connect to server (1)". Pác có phải chỉnh thêm cái gì ở trong modem nữa ko, sao chỉ có mỗi pác là xem được vậy :((

DHCP: Disable (các Bác thử xem sao?)

nokian9x

Well-Known Member

Em cũng không rõ tại sao của 2 bác lại như vậy!
từ hôm download List Kênh của bác cuthang về xem rất OK (các bác nhớ là của bác cuthang nhé)
bài #69 Link đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/22...n-hinh-tren-dune-don-gian-nhu-xem-phim-7.html

Lấy đúng cho vào đúng, nhưng không đăng ký không coi được. Chắc của bác đăng ký dịch vụ rồi. Không biết bác nào ở Hà Nội có bảng config cho modem post lên mình xem qua chút nhỉ?

hd360

Active Member

Đã cập nhật lại link down cho anh em.....................

thegioihoanmy

cái phần mềm này có giải quyết được với em dune liter k các bác? và hình ảnh của nó khi xem có đẹp không các bác?

thienthan_HD

các bác em muốn làm phòng chiếu phim ở nhà xem giải trí không biết đầu tư như thế tốn kinh phí cở bao nhiêu vậy các bác?

thienthan_HD

bác nào làm phòng chiếu phim rồi chỉ em với..........hix...hix:((

kiaminh

Well-Known Member

Em cũng bị tình trạng như này.

mabuV

Well-Known Member

IPTV chất lượng sao sánh bằng với HD TV các pác nhỉ? Nhiều chức năng quá chỉ tổ mất thời gian mà rồi cuối cùng cũng chả bao giờ sờ đến ;;)

vn12345

Member

@ bác cvthang: Bộ IPTV config của bác "ngon" quá. Em cảm ơn bác rất nhiều

Em đã thử và chạy thành công với em Dune Lite 53D và gói 4MB của VNPT mà em đang dùng.

vn12345

Member

List Kênh VNPT
yêu cầu đường truyền cao!
IPTV_VNPT.zip

Bộ config này của bác mấy kênh VTC HD bác vẫn đang dùng ổn hay có vấn đề j không?

Em hỏi vậy vì bộ config của bác cvthang em thử thì chạy ngon lành với gói 4MB. Kể cả mấy kênh HD (cái này bản thân em cũng thấy hơi lạ).

Nhưng khi em thử mấy kênh VTC HD trong bộ config của bác để xem nó có giật như bác nói không, thì lại không dùng được.

PhuongHD

Member

có xem được kênh bóng đá nào không các bác ơi ?

Bên trên