K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Em đang dùng Đầu thu K+HD nhưng hiện đã hết thuê bao.không biết giải AFF cúp này k+ có phát trược tiếp chất lượng HD không mấy bác.nếu có thì em gia hạn 1 tháng để xem mấy trận bóng đá thôi.

Ðề: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

K+ chỉ thích độc quyền thôi,mà HD thì VTC nó mua rồi nên anh ấy đành từ bỏ =))

Em đang dùng Đầu thu K+HD nhưng hiện đã hết thuê bao.không biết giải AFF cúp này k+ có phát trược tiếp chất lượng HD không mấy bác.nếu có thì em gia hạn 1 tháng để xem mấy trận bóng đá thôi.

Có HD nhé...., mà bạn gia hạn phải từ 6 tháng hoặc 1 năm chứ không có 1 tháng đâu.

AFF Cup 2012: Myanmar - chướng ngại vật đầu tiên của Đội tuyển Việt Nam - Tin tức - Truyền hình số vệ tinh K+

atamd

Active Member

AFF suzuki CUP là cúp gì vậy ?

vcidth

Active Member

Em vừa nhận được cái email này:

Thông cáo báo chí

THƯỞNG THỨC NHỮNG TRẬN CẦU ĐỈNH CAO CỦA GIẢI AFF SUZUKI CUP 2012 TRÊN K+ VÀ CÙNG CỔ VŨ CHO ĐỘI TUYỂN VIỆT NAM

Hà Nội, ngày 23 tháng 11 năm 2012 – Truyền hình số vệ tinh K+ công bố các thuê bao của K+ sẽ được thưởng thức các trận đấu giải bóng đá AFF Suzuki Cup 2012 trên các kênh truyền hình K+1 và K+NS từ ngày 24/11/2012 đến ngày 22/12/2012 với tín hiệu hiệu số chất lượng cao cả hai chuẩn SD và HD.

Cùng với các giải bóng đá hàng đầu châu Âu hiện có trên K+ (Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, UEFA Champion League, UEFA Europa League,…), các thuê bao của K+ sẽ tiếp tục được thưởng thức những trận cầu sôi động của giải AFF Suzuki Cup với chất lượng HD từ thứ Bảy 24/11/2012 trên K+1HD và K+NS HD. Như thường lệ, khán giả cũng sẽ được cập nhật tin tức kết quả trận đấu cũng như diễn biến xung quanh giải đấu qua bản tin thể thao “Điểm hẹn” phát sóng hàng ngày lúc 18:30 trên kênh K+1 và K+HD.

Khán giả cũng có thể thưởng thức giải AFF Suzuki Cup 2012 trên hai kênh VTV2 và VTV6 thuộc gói kênh Access+. Chính vì thế, khách hàng không nên bỏ lỡ cơ hội thưởng thức giải đấu này với chương trình khuyến mại cực lớn từ K+. Cụ thể, tất cả những thuê bao đăng ký mới gói Access+ (gồm thiết bị và thuê bao với thời hạn 3 tháng, 6 tháng hoặc 12 tháng) từ ngày 9/11/2012 đến 9/2/2012 sẽ được giảm ngay 750.000 đồng tiền thiết bị.

Mr. Jacques-Aymar de Roquefeuil, Phó Tổng Giám đốc của Truyền hình số vệ tinh K+ chia sẻ: “Chúng tôi có thể cảm nhận không khí của AFF Suzuki Cup 2012 đang nóng lên từng phút. Chắc chắn, khán giả truyền hình số vệ tinh K+ có thể thưởng thức không khí này qua kênh truyền hình chất lượng cao của K+ và chúng ta hãy cùng dõi theo bước chân của đội tuyển Việt Nam để cổ vũ cho họ bước lên bục vinh quang.”

Với công bố này, K+ tiếp tục khẳng định uy tín là nhà cung cấp dịch vụ truyền hình trả tiền luôn mang đến cho khách hàng những giải đấu bóng đá hấp dẫn nhất với chất lượng công nghệ và dịch vụ tốt nhất.

Lưu ý: Cũng giống như giải Euro 2012 vừa qua, với giải AFF lần này, các kênh VTV sẽ bị khóa mã.

Chỉnh sửa lần cuối:

duyen_pham

thấy bảo không có HD trên k- đâu bác, mà gia hạn chỉ có 6thangs, 12 tháng thôi bác ạ, nếu được 1 tháng thì đã nhiều người chơi!

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

thấy bảo không có HD trên k- đâu bác, mà gia hạn chỉ có 6thangs, 12 tháng thôi bác ạ, nếu được 1 tháng thì đã nhiều người chơi!

Có HD đấy, có lịch trên K+NS HD. Nhưng mà chỉ trực tiếp mỗi VN, còn các đội khác thì ko tường thuật

hoangmk

Member

AFF Cup thì phát HD làm gì ?! Chủ yếu là xem để cổ vũ cho đội tuyển VN thôi !

Lại chơi chiêu tiếp sóng HD từ VTV, VTC khóc ròng vì phải trả tiền cho VTV, trong khi K+ có HD free.

ngocsonpt

Member

AFF Cup thì phát HD làm gì ?! Chủ yếu là xem để cổ vũ cho đội tuyển VN thôi !

Vừa cổ vũ vừa thưởng thức HD chả hơn à .Đây là lần đầu tiêncos truyền hình HD truyền hình ảnh đội tuyển VN

ttung94

Active Member
Re: Ðề: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

Lại chơi chiêu tiếp sóng HD từ VTV, VTC khóc ròng vì phải trả tiền cho VTV, trong khi K+ có HD free.

VTC mua HD thẳng từ Dentsu mà em, như thế chắc gì gói quảng bá của VTV đã có HD cho K+ tiếp sóng. Nếu K+ có tiếp sóng đi nữa thì biệt đội Cương Cường Khuê ăn sao được cặp song ca Quang Huy Quang Tùng =))
Và một điều nữa “VTC sẽ là đại diện của truyền hình Việt Nam sản xuất tín hiệu truyền hình HD các trận đấu trên sân nhà của đội tuyển VN nếu đội tuyển lọt vào đến bán kết, chung kết (nếu VTV không có đủ kỹ thuật sản xuất tín hiệu HD)”
VTC mua bản quyền truyền hình AFF Cup gói HD - Thể thao - Tuổi Trẻ Online

TCH

Member

Tụi ESPN hay Starsport đợt này có phát sóng AFF cup như mấy năm trước không nhỉ ? Từ hồi ESPN và Starsport phát sóng AFF cup mình gần như không coi mấy kênh của VN (vì bình luận khá nhảm nhí).

tan_huy_93

Well-Known Member
có bác... chiều nay Star Sport LIVE trận Vietnam vs Myanmar, ESPN LIVE trận Thailand vs Philippines.

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

tivi 42'' chỉ xem HD thôi,xem sd chán lắm.

vcidth

Active Member
Ðề: Re: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

k+ thời gian gần đây có thẻ gia hạn 1 tháng nha các bác em có chục cái nè.

Không phải thẻ gia hạn 1 tháng mà là thẻ nâng cấp 1 tháng từ gói Access lên gói Premium với điều kiện thẻ Access đang xem phải còn thuê bao từ 1 tháng trở lên và chỉ nâng cấp được cho thẻ Nagra dùng với STB ODS1400NA hoặc STB HD.

thegioi05

Active Member

VTC hình như đã bỏ quên khách hàng sử dụng truyền hình SD thì phải, không biết khi nào nó khai tử kênh VTC3 đây

Bên trên