K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

thegioi05

Active Member
Ðề: Re: Ðề: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

Và một điều nữa “VTC sẽ là đại diện của truyền hình Việt Nam sản xuất tín hiệu truyền hình HD các trận đấu trên sân nhà của đội tuyển VN nếu đội tuyển lọt vào đến bán kết, chung kết (nếu VTV không có đủ kỹ thuật sản xuất tín hiệu HD)”
VTC mua bản quyền truyền hình AFF Cup gói HD - Thể thao - Tuổi Trẻ Online
VTV có đủ khả năng để làm một trận đấu theo chuẩn HD nhưng điều quang trọng là nó có muốn làm hay không thôi.

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Ðề: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

muốn xem chất lượng HD giải này chất khó à.vì có k+ HD,avg HD nhưng không có VTC HD .chán.

Ðề: Re: Ðề: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

VTV có đủ khả năng để làm một trận đấu theo chuẩn HD nhưng điều quang trọng là nó có muốn làm hay không thôi.

Chắc chắn là VTV sẽ làm,vì ko làm thì k+HD ở đâu có phát.VTC ôm máy quay HD về ngủ thôi.sân nhà việt nam là của VTV,VTC hả 1000 năm nữa đi nhé

nguyentientho94

Active Member

K+ chỉ tường thuật trực tiếp các trận có Việt Nam thôi. Tạm thời vòng bảng tất cả trên K+NS và K+NS HD.

Mr Manh

Sao không trực tiếp hết các trận cho anh em coi, thuê bao cao mà cho ăn ít trong khi VTC tường thuật cả giải HD

minhhuub

Active Member

Sao không trực tiếp hết các trận cho anh em coi, thuê bao cao mà cho ăn ít trong khi VTC tường thuật cả giải HD

Theo mình nghĩ nó ko đủ kênh để tường thuật vì vướng vào khung giờ của Laliga, Seria và EPL....

nguyentientho94

Active Member
Ðề: Re: K+ HD có phát trực tiếp AFF suzuki cúp 2012 không ?bác nào biết cho ý kiến.

sao K+ ko mở thêm K+2 K+3 K+4 ha, như True Vision và Sky Sport vậy đó.

Mình thấy mua 1 lố bản quyền mà chả phát mấy. Mở thêm 2,3 kênh nữa thêm cả hạng nhất, nhì, ba Anh + phát mấy trận cùng giờ giải Đức, độc quyền mà toàn đi phát chậm :))

Giải hạng Nhất Nhì Ba Anh ít cũng 4-5 tuần mới thấy phát 1 trận. Giải Đức 1 tuần độc quyền 4 trận thì trực tiếp 2 trận còn 2 trận phát chậm :|

tan_huy_93

Well-Known Member
thì đó... có 3 kênh K+1, K+NS, K+PC sao đủ để Live các giải/trận cùng giờ, mà đi mua cho cố rồi phát chậm = phí Obama......
Mình thấy mua 1 lố bản quyền mà chả phát mấy. Mở thêm 2,3 kênh nữa thêm cả hạng nhất, nhì, ba Anh phát mấy trận cùng giờ giải Đức, độc quyền mà toàn đi phát chậmGiải hạng Nhất Nhì Ba Anh ít cũng 4-5 tuần mới thấy phát 1 trận.

Chỉnh sửa lần cuối:

giomua

Well-Known Member

Theo mình xem mấy trận VN là đủ rồi

Mục đích nó ôm vài cái giải đấy 1 là ngăn không cho thằng VTC phát, thứ 2 là khi mua độc quyền các giải kia thì vài cái giải vớ vấn này bên bán bản quyền khuyến mại cho thôi. Chứ ông K ứt chắc cũng không muốn mua, nhưng vì của cho nên cứ lấy thôi! phát trực tiếp lại mất thêm chi phí cũng tốn kém lắm

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

tình hình là lịch phát sóng k+ HD không phát trực tiếp nha mấy bác.

giomua

Well-Known Member

K+NS HD 16:30 VIỆT NAM - MYANMAR AFF Cup 2012 - Vòng bảng

lehuytrinh

Well-Known Member

Các Bác lại choảng nhau rồi K+ thì em ko biết nhưng VTC báo là phát HD đấy

boyben2011

Well-Known Member
K+ có phát sóng AFF CUP 2012 với chuẩn cả SD và HD nhưng chỉ là các trận có đội tuyển VN mình thôi con các trận của nc khác xin mời các bác xem VTV6 (SD)n hoặc muốn xem HD thì VTC3HD nhé (VTV2 phát các trận có VN rồi) tạm thời vòng bản biết thế nhé còn vào vòng BK, CK hay ko còn chờ xem thế nào đã

ttung94

Active Member
Hình ảnh bên VTC, là HD xịn nhưng có vẻ không đẹp và chuyển động mượt bằng EPL (chắc tại trời mưa + sân xấu + kỹ thuật sản xuất chưa xịn bằng châu Âu) không biết bên K+ thế nào?

giomua

Well-Known Member

nếu VTC thế này thì K+NS hơn rồi. Nhưng không có bảng hiển thị thời gian trận đấu gì cả

Bên trên