K+ phản ứng ít dù bị vi phạm là có lý do.

meodeu

Member
Ðề: K+ phản ứng ít dù bị vi phạm là có lý do.

Một mình tôi thì khó có thể thay đổi đựoc toàn bộ, nhưng nhiều người nói thì khác đấy. Còn những việc tôi làm tự tôi thấy nó có ích và có người công nhận là được.
Tôi nhắc lại cho mà biết nhé: Đa phần anh em ở đây phải đối cách làm ăn chẹn họng của K+. Cách làm ăn đó tốt cho xã hội à?? Vậy phản đối nó thì tốt hay không tốt cho xã hội.

ah mà muốn hỏi bạn thêm là vc bạn tẩy chay K+ để " giúp cho xã hôi " nó quan trọng hơn những điều tôi liệt kê sao :)). Thế mới nói ai cũng vậy thôi. Ai cũng đặt lợi ích lên hàng đầu =))

Một mình tôi thì khó có thể thay đổi đựoc toàn bộ, nhưng nhiều người nói thì khác đấy. Còn những việc tôi làm tự tôi thấy nó có ích và có người công nhận là được.
Tôi nhắc lại cho mà biết nhé: Đa phần anh em ở đây phải đối cách làm ăn chẹn họng của K+. Cách làm ăn đó tốt cho xã hội à?? Vậy phản đối nó thì tốt hay không tốt cho xã hội.

Những gì thành viên hdvietnam nói chúng tôi có nghe không, xin thưa là không. Các bạn chả là cái gì để chúng tôi phải lắng nghe.

Việc trả tiền xem truyền hình là hướng đi mới, K+ tự hào là đi tiên phong mặc dù chịu nhiều sức ép.

meodeu

Member

Những gì thành viên hdvietnam nói chúng tôi có nghe không, xin thưa là không. Các bạn chả là cái gì để chúng tôi phải lắng nghe.

Việc trả tiền xem truyền hình là hướng đi mới, K+ tự hào là đi tiên phong mặc dù chịu nhiều sức ép.

=)) ông này hâm quá rồi đấy =))

tmn

Member

Thường thì tôi thích người nói ít mà làm nhiều. Nếu cảm thấy làm đc cái gì cho xã hội thì nên làm chứ ko phải chỉ ngồi nói nói và nói. Và làm cái gì nó có hiệu quả ý chứ ko phải là chưa đi đến đích thì đã thấy hi sinh mà hi sinh 1 cách lãng xẹt

Có nhiều người đã nói và làm rồi đấy bác ạ:
Hội tẩy chay K+ trên FB còn in áo và mặc chạy khắp sân Gò Đậu, 1 sô bác pro dư đk tài chính cũng ko mua (có cả MOD manhthang trên hdvietnam đấy)
Hoành tráng phải nói đến 2 đài HCTV Hà nội và HTVC tp HCM, 1 đài đòi xem HĐKT và phát TS tất cả các ngày, 1 đài sẽ mua K+ về phát free cho người hâm mộ....

Tarzan

Active Member

Nói chuyện với người lớn cẩn thận nhé, công nhận hôm nay hâm thật, phát biểu lung tung từ sáng đến giờ :D

Người lớn mà lại đi nói chuyện như bị hâm thì còn gì là người lớn hả Bác

póhand.com

Bác cho em xin

tuananh

trước giờ chúng tôi đều phải trả tiền truyền hình đó không phải bây giờ mới phải trả,ESPN ,Stapotr...các nhà đài cũng phải trả tiền bản quyền để được tiếp sóng đấy ạ.Bác đừng cố tình giả ngu không biết nhé

mario80vn

Member

Đồng chí họp xong rồi ah`, đồng chí nổ phát đầu tiên đi nào :D
Và cũng xin thưa với đồng chí là chúng tôi nói trong diễn đàn này ko phải là để cho đồng chí nghe mà chỉ là để cảnh báo cho người tiêu dùng ko bị đồng chí làm cho hoa mắt thôi ạ!

meodeu

Member

Oh. Bạn là người đặc biệt đấy. Tôi chưa từng thấy ai lấy việc chửi bới nhau làm thú vui đâu.

có thể từ thú vui làm bạn liên tg vc đấy nhưng với tôi nó là vc khác. bạn vẫn chưa hiểu mỗi ng 1 cách nghĩ sao=))=))=))

hnvn1234

Member

đúng. tôi đang thừa time nhưng ko có cùng mục đích như của các bạn. Tôi lên đây để tìm thú vui :)) và ko phải ngày nào tôi cũng có nhiều time như hôm nay nên các bạn hãy tận dụng nó đi =))=))=))=))

Ông chỉ lên đây tìm thú vui thôi hả?? Ông thấy nhiều người không xem được EPL ông vui lắm hả?????

Thường thì tôi thích người nói ít mà làm nhiều. Nếu cảm thấy làm đc cái gì cho xã hội thì nên làm chứ ko phải chỉ ngồi nói nói và nói. Và làm cái gì nó có hiệu quả ý chứ ko phải là chưa đi đến đích thì đã thấy hi sinh mà hi sinh 1 cách lãng xẹt

ah mà muốn hỏi bạn thêm là vc bạn tẩy chay K+ để " giúp cho xã hôi " nó quan trọng hơn những điều tôi liệt kê sao :)). Thế mới nói ai cũng vậy thôi. Ai cũng đặt lợi ích lên hàng đầu =))

Mà ông mới là người đặt lợi ích cá nhân lên hàng đầu, thậm chí không cần biết lợi ích của những người khác.

hung_vu242000

Sao lại có người vô văn hoá thế nhỉ

Ai chả có lúc nhầm hả bạn

Tha thiết đề nghị các bạn tranh luận đúng ngĩa và tránh sa vào chỉ trích cá nhân.

Cụ Cao Văn Liết "ảo" này đá đểu ku Cao Văn Liết "thực" thâm thế >:D< Đúng thật là vãi... liết :D

tuananh

Sao hdvietnam lại có người vô văn hoá thế nhỉ

Ai chả có lúc nhầm hả bạn

có lẽ lúc k+ ký hợp đồng với thằng MP cũng gặp phải lúc thế này nhỉ,được ăn món lẩu thịt lừa rồi,nhưng dẫu sao cũng đừng bắt người dân nghèo phải cùng ăn theo

Tha thiết đề nghị các bạn tranh luận đúng ngĩa và tránh sa vào chỉ trích cá nhân.

Cụ Cao Văn Liết "ảo" này đá đểu ku Cao Văn Liết "thực" thâm thế >:D< Đúng thật là vãi... liết :D

Bạn thấy thế nào, cứ nói thực mình xin lắng nghe

hung_vu242000

Hị hị hị, em không dám có ý kiến đâu cụ Liết "ảo" ợ

Cụ cứ tiếp tục nữa đi, cho anh em ném đá mệt nghỉ :-bd

meodeu

Member

Có nhiều người đã nói và làm rồi đấy bác ạ:
Hội tẩy chay K+ trên FB còn in áo và mặc chạy khắp sân Gò Đậu, 1 sô bác pro dư đk tài chính cũng ko mua (có cả MOD manhthang trên hdvietnam đấy)
Hoành tráng phải nói đến 2 đài HCTV Hà nội và HTVC tp HCM, 1 đài đòi xem HĐKT và phát TS tất cả các ngày, 1 đài sẽ mua K+ về phát free cho người hâm mộ....

rồi làm xong vc đấy thằng K+ nó có hạ giá cước xuống ko ;))

meodeu

Member

Ông chỉ lên đây tìm thú vui thôi hả?? Ông thấy nhiều người không xem được EPL ông vui lắm hả?????

Mà ông mới là người đặt lợi ích cá nhân lên hàng đầu, thậm chí không cần biết lợi ích của những người khác.

Cái đỏ đỏ : đừng suy bụng ta ra bụng người, Như thế là ghen ăn tức ở đấy. Đức tính đấy ko tốt tí nào đâu. Bố mẹ tớ dạy là nếu thấy ng` ta có gì mà mình ko có thì cách làm thông minh nhất là phấn đấu cho bằng ng` ta chứ ko phải ngày đêm ngồi nghĩ mưu sâu kế hiểm để đánh đổ ng` ta
Cái xanh xanh : đang nói cái gì đấy ??? Tôi bán bô. tôi ko bán cho ông thì ông bảo tôi là ko biết lợi ích ng` khác ah. Tôi ko thích bán cho ông. Ông thích thì tìm thằng khác mà mua. Của nó rẻ hơn tôi nhưng chất lượng chán hơn tôi. Nhìn chung là kiểu gì ông vẫn có bô. Ca thán cái nỗi gì. Hiểu vấn đề chưa =))

Bên trên