Đánh giá K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boyben2011

Well-Known Member
Ô nào muốn xem toàn bộ NHA ở Indo phải sử dụng 1 trong 2 hệ thống Orange TV và Next Media, còn First Media chỉ có 2 kênh bein 1, 2 thôi

BTDBRVT

Ô này chả hiểu gì cả đơn vị trúng thầu là kênh Bein sport thuộc truyền thông aljazera ả rập, chủ tịch tập đoàn này là Al thani ô chủ của CLB PSG, còn các hãng kia mua kênh này về phát trên gói của mình cũng giống như ngày xưa ESPNStar phát tại VN vậy, thằng nào có tiền thì mua kênh bein Sport 3 kênh phát tất cả các trận của NHA, còn ko Bein 2 cũng phát mà

Ở đây t nói là tại Indo cơ mà còn TG thì có cả đống Bein chứ đâu chỉ có mỗi Measat 3 của ô, ngoài indo ra theo thông cáo của MP&S nó còn có quyền phát trên Philipin nữa (kênh Bein 3 NHA ấy)
Vui nhỉ, vệ tinh của mềnh.
Thông tin các nhà đài thảo luận với MP&P và có quyền phát BPL trực tiếp từ MP&S là có từ rất lâu rồi 'và được chính MP&S thừa nhận trên truyền thông Indo.
Ngoài ra còn vài thông tin là hợp tác sản xuất các chương trình liên quan BPL, và các kênh đó chính là Bein. Chứ không thấy thông tin nào là Bein sport mua bản quyền BPL tại Indo rồi bán kênh cả.
Sau này có thể CCTV mua bản quyền EPL tại VN và bán kênh CCTV5 cho các nhà đài phát muốn có EPL.
Chuồn gấp. :D

Ðề: Re: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Vui nhỉ, vệ tinh của mềnh.
Thông tin các nhà đài thảo luận với MP&P và có quyền phát BPL trực tiếp từ MP&S là có từ rất lâu rồi 'và được chính MP&S thừa nhận trên truyền thông Indo.
Ngoài ra còn vài thông tin là hợp tác sản xuất các chương trình liên quan BPL, và các kênh đó chính là Bein. Chứ không thấy thông tin nào là Bein sport mua bản quyền BPL tại Indo rồi bán kênh cả.
Sau này có thể CCTV mua bản quyền EPL tại VN và bán kênh CCTV5 cho các nhà đài phát muốn có EPL.
chẳng ai nói được chữ ngờ, biết đâu sau này có thể K+ mua EPL tại TQ rồi bán kênh VTV-K+ cho các nhà đài TQ muốn có EPL.

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: K+ sẽ chia sẻ bản quyền Ngoại hạng Anh cho các đài khác?

Mình phản đối việc chia sẻ kênh Kưt, mình sẽ tẩy chay nhà cung cấp nào tiếp sóng Kưt

dencalang

Member

Mình phản đối việc chia sẻ kênh Kưt, mình sẽ tẩy chay nhà cung cấp nào tiếp sóng Kưt
Thì tẩy chay đi có 3 nhà cung cấp đó VTVcab, Netxtv (viettel), Onetv (FTP) và sau đó nữa là.... tháng 8 sẽ biết khi đó không biết dùng gì nhỉ analog. khà khà

Em đang tính quất thêm tiền mua thêm 2 kênh K+ SD của VTV Cab (Hiện đang dùng gói HD VTVcab), có bác nào có lời khuyền gì cho em ko ạ :|?

mabuV

Well-Known Member

Em đang tính quất thêm tiền mua thêm 2 kênh K+ SD của VTV Cab (Hiện đang dùng gói HD VTVcab), có bác nào có lời khuyền gì cho em ko ạ :|?

Mua mà xem cho sướng cái nhãn, khoái cái nhĩ ;))

Ý em là có xứng đáng bỏ tiền ko đó bác @@, chứ em thấy thêm có 2 kênh đó, chất lượng lại SD mà thêm 100k/tháng cũng khá rát @@

ducanhct

Member

Ý em là có xứng đáng bỏ tiền ko đó bác @@, chứ em thấy thêm có 2 kênh đó, chất lượng lại SD mà thêm 100k/tháng cũng khá rát @@

Vậy bác làm hẳn cái K+ HD cho nó nhanh thêm có 10k thôi mà được chất lượng HD còn gói K+ trên VTV cab là 150k chứ ko phải là 100 đâu bác nhé

quanhuy90

Member

sắm một bộ k+ hd xem chất lượng hơn đó bác.

Lambn

Member

Chọn K+ sẽ có K+1 HD, K+ NS HD, Thethao TV SD, BongdaTV SD....còn chọn VTVcab thì K+1 SD, K+NS SD, Thể Thao TV HD, BongdaTV HD.... 2 thằng này cứ như là thông đồng với nhau ý

princetq

Member

Theo e nếu đang xài vtvcab thì nên mua gói k+ nếu muốn xem, vì có thể mua lẻ 3 tháng/lần. 1 năm có thể mua 9 tháng có bóng đá, tránh nững lãng phí không cần thiết trong 3 tháng hè (k+ chỉ cho ra hạn 6 tháng hoặc 1 năm).

Hic, nạp thẻ gói HD rồi, giờ nạp thêm thẻ K+ nữa, tính ra 300k/tháng cho cả K+ và HD. Quá dữ. Thôi, sofcast!

Lambn

Member

Hic, nạp thẻ gói HD rồi, giờ nạp thêm thẻ K+ nữa, tính ra 300k/tháng cho cả K+ và HD. Quá dữ. Thôi, sofcast!

Chọn K+ sẽ có K+1 HD, K+ NS HD, Thethao TV SD, BongdaTV SD....còn chọn VTVcab thì K+1 SD, K+NS SD, Thể Thao TV HD, BongdaTV HD.... 2 thằng này cứ như là thông đồng với nhau ý

quanhuy90

Member

HD của K+ chất lượng hơn VTV Cabe nhiều.

Lambn

Member

HD của K+ chất lượng hơn VTV Cabe nhiều.

Mình thì thấy khác ... bọn nó có mỗi bóng đá là HD...toàn chiếu phim mờ mờ...có mỗi phim Hàn Quốc là nét nhưng mình k khoái xem

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên