Kaiboer K200, K100, K8

Ðề: Kaiboer K200, K100...

Các bác chỉ giúp em với.
Em đang dùng K200. Nhưng khi nghe nhạc thì rất bất tiện vì cứ phải nghe từng file 1. Có cách nào có thể nghe từng folder được ko ạ. K200 của em dùng fw popcom gì đó. Em mới mua nên chưa biết gì, Mong các bác chỉ bảo

nhanhre

Các bác chỉ giúp em với.
Em đang dùng K200. Nhưng khi nghe nhạc thì rất bất tiện vì cứ phải nghe từng file 1. Có cách nào có thể nghe từng folder được ko ạ. K200 của em dùng fw popcom gì đó. Em mới mua nên chưa biết gì, Mong các bác chỉ bảo

Bạn bấm nút PLAY thì sẽ chơi cả thư mục, nút ENTER chỉ chơi được 1 bài thôi.

Các bác ơi cho em hỏi chút. Nhà em có em K100, trước kia vẫn chỉnh sửa setting được bình thường. Giờ thì phần chỉnh đó nó cứ mờ đi, chuyển nút điều khiển sang không đuọwc, em đã thử chọn "TV mode+0, TV mode+5, TV mode+6" thì mode nó vẫn chuyển nhưng phần seting vẫn mờ (không phải riêng phần setting mờ, các phần đều mờ, kể cả setting địa chỉ mạng, reset to default.....)
Các bác chỉ em với, giờ phải làm thế nào ạ
Em đang nối K100 lên TV SAMSUNG 40ich530 qua đường HDMI (HDMI 1 của TV).

Cám ơn các bác.

K100 của bạn đã bị lock, để unlock khi K100 khởi động xong vào màn hình chính bạn bấm Setup + Play (trên điều khiển nhé )là sẽ unlock được.
Chúc vui.

nguyenbaolinh

Mới mua card downmix DTS gắn vào K200 nhưng âm thanh xuất ra bị bể tiếng ? Help !
Đang dùng Firmware PopCorn

locnp

Well-Known Member

Em đang dùng K500 nhưng phần audio chỉ xuất ra AC3 mặc dù source đúng DTS, nhờ các bác chỉ dẫn làm thế nào để K500 xuất DTS qua cổ quang.

kbknkt

em bị mất con remote control của K200, vừa mua cái điều khiển đa năng dùng cho tất cả các loại thiết bị, nhưng nó bắt một cái code cho remote control, bác nào có biết code cho K200 cho em xin với ạ, cám ơn các bác.

neo8x

Well-Known Member

Mới mua card downmix DTS gắn vào K200 nhưng âm thanh xuất ra bị bể tiếng ? Help !
Đang dùng Firmware PopCorn

K200 của bác là model có đèn led xanh ko ah? Bác mua cái card DTS này ở đâu vậy, chỉ e với, e cũng đang cần

myozuka

Member

K200 xem các phim bitrate cao qua HDD cắm ngoài thì chịu chết, hình giật tưng tưng, mình hối hận quá, ko check kỹ lúc mua....

jumpy

Well-Known Member

Em đang dùng K500 nhưng phần audio chỉ xuất ra AC3 mặc dù source đúng DTS, nhờ các bác chỉ dẫn làm thế nào để K500 xuất DTS qua cổ quang.

Em dùng K500 xuất âm thanh qua cổng optical ra Z5500 thấy Z5500 nhận đúng là DTS mà. Bác xem lại xem firmware đã up bản mới nhất chưa và nguồn phim có đúng là DTS không.

dinhtoan_yp

IAM NTD83WT Can Firmware

Mình đang dùng HDbox. IAM NTD83WT. mới Update Firmware nhưng hiện tại đang bị lỗi không boot được vào Màn hình cứ chạy dòng kẻ mãi. ai biết cách giúp đỡ mình Upđate mới nhé. Chân thành cảm ơn.

huytv85

Kaiboer K100 của mình bật máy lên khoảng 5 phút là tắt ngay ( màn hình hiện no signal ). Không biết là up fw loại gì cho hết hiện tượng này không.

Bạn thử kiểm tra lại jack, đầu vào, đầu ra xem thế nào, còn fw bạn up bản popcorn hour thử xem sao

q7_8888

Member

Bác nào cho em hỏi tí. Em k200 có play luôn cả folder nhạc ko nhỉ. Chứ nó chỉ repeat 1 khó chịu quá :(

birana

Mua cái này ở đâu giá tốt nhất? Thank Pro!

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Đang nhắm con K200 với con DNet R8300, mọi người so sánh giúp em cái

Bên trên