Kết hợp dàn HT và bộ nghe nhạc stereo: Possible mission

hot_fever

Member
Ðề: Kết hợp dàn HT và bộ nghe nhạc stereo: Possible mission

Tiền ít hơn thì sao đòi hay hơn được bác :)
Mình đùa một tí, chớ xem phim thì dàn HT1 có vẻ nhĩnh hơn 1 ít đấy. Nghe nhạc thì chỉ mỗi nhạc vàng là được, các dạng nhạc khác thì mình nghe ở dàn HT2.

ý của bác là cặp front b&w hót hay hơn cặp jamo nhỉ =P~.cám ơn sự nhiệt tình của bác rất nhiều.

denon

Bác Lehoang cho em hỏi tý. Bác đã đánh trực tiếp A1D vơ Jamo C407 của Bác chưa ạ. Nghe thế nào so với A1D đánh trực tiếp với 684 có kém nhiều không ạ. Vì em dang dùng A1D nên có ý định đầu tư Jamo cho hợp. Xin Bác chỉ giáo để em biết đường lựa chọn. Em nghe nhạc vàng, cẩm ly, hải ngoại là chính

Chỉnh sửa lần cuối:

vietrung

Active Member

Bác Lehoang cho em hỏi tý. Bác đã đánh trực tiếp A1D vơ Jamo C407 của Bác chưa ạ. Nghe thế nào so với A1D đánh trực tiếp với 684 có kém nhiều không ạ. Vì em dang dùng A1D nên có ý định đầu tư Jamo cho hợp. Xin Bác chỉ giáo để em biết đường lựa chọn. Em nghe nhạc vàng, cẩm ly, hải ngoại là chính

A1D kéo c407 thì dư sức qua cầu rồi bác :)

lehoang40

Denon A1D đánh vơới Jamo C407 nghe hay bác à, mặc dù trung âm mỏng và không nổi (hình như đây là đặc điểm chung của các receiver đa kênh), nhưng bass và treble ngon. Nghe nhạc vàng tình cảm lắm.

denon

Vâng em chân thanh cam ơn Bác. Đang rất lúng túng

lehoang40

Vâng em chân thanh cam ơn Bác. Đang rất lúng túng

Bác làm gì phải lúng túng..:)
Bác đang ở hửu một AV receiver rất gấu, giờ thì chỉ mua loa thôi, sức bao nhiêu bác mua bấy nhiêu, ở mức độ entry level, ngay cả BW 683, Denon A1D đáp ứng ở mức khá trở lên.
Cái sự nghiệp ăn chơi, thì sức mình tới đâu mình làm tới đó thôi bác ơi.

denon

Bác làm gì phải lúng túng..:)
Bác đang ở hửu một AV receiver rất gấu, giờ thì chỉ mua loa thôi, sức bao nhiêu bác mua bấy nhiêu, ở mức độ entry level, ngay cả BW 683, Denon A1D đáp ứng ở mức khá trở lên.
Cái sự nghiệp ăn chơi, thì sức mình tới đâu mình làm tới đó thôi bác ơi.

Được bác động viên em yên tâm quá. 683 là niềm mơ ước của em.Nếu bác nói thế em nhịn khi nào có sức em khiêng luôn 683.

Bên trên