Khai trương Phòng thông tin nội bộ

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Ðề: Bàn bạc các vấn đề buổi Offline 27 / 3 / 2011

Bác nào nộp sau thì cũng ý kiến nhé, thành viên mình thì không cần nộp trước nhưng không ý kiến gì thì cũng không ổn vì chả biết thế nào, em có đi và nộp tại chỗ Off :D

Nhok

Bác nào nộp sau thì cũng ý kiến nhé, thành viên mình thì không cần nộp trước nhưng không ý kiến gì thì cũng không ổn vì chả biết thế nào, em có đi và nộp tại chỗ Off

May quá , em đang ko hiểu phải đi nộp tiền kiểu gì :D

BKG

Em 26 đi thì nộp tiền sếp nhé, chuyển khoản hay ra ngân hàng mất việc lắm sếp :D

doc_khach

Active Member

Thế thì cứ đăng kí ngày 27 đi, nếu 26 đi đc đến đó nộp tiền ngày 26 riêng mà cu :D

^^ thía thì cứ ghi dự bị ngày 26 ak ;)). ah còn vụ key bản ulntimate của bác bọn e hết sạch rùi hix. bác có dùng sang bản pro ko thì em có cả key cả iso chưa crack đó ;)) hiện tại trừ cái laptop của em ra dùng bản ulntimate thì tất cả mấy máy desk chuyển sang bản pro rùi cho nhẹ ^^

doc_khach

Active Member

Điều này "chỉ" có thể thực hiện khi thu tiền trước thôi:-? Chúng ta nên có buổi họp mặt trước ngày lên đường.
Hy vọng mấy hôm nữa mưa im, gió lặng:D

=)) cái này gọi là phải thu trước rùi mới đc "ăn". đến lúc "ăn" ai ko đi mất quyền lợi ak ;))

dangnham

Hôm off ai có usb 3G, laptop thì mang đi để tường thuật trực tiếp nhé :D

meomatto

Active Member

Tớ chắc cũng đi ngày 27 thôi. Cái vụ xe thì chắc đi ở chỗ bác Over rồi. Đằng tớ hỏi nó đòi 2 đồng 4/ngày :D:D

buihung

Administrator

Đã hoàn thiện makét chưa em?

trantien0072

Well-Known Member

Các bác thành viên chính thức HDHN xem được box này thì không cần nộp tiền trước, có thể hôm off nộp tiền cũng được, nhưng đã đăng ký là phải tham dự vì còn liên quan đến các công việc khác như xe cộ và quà tặng. Bác nào không đi là vẫn bị thu đấy nhé, ưu tiên không phải nộp trước như các thành viên mới :D

Tôi chắc chắn đi ngày 27 nhé,đến đó cốp tiền sau nhé, mấy hôm nay bận quá ko có thời gian nộp tiền.

^^ thía thì cứ ghi dự bị ngày 26 ak ;)). ah còn vụ key bản ulntimate của bác bọn e hết sạch rùi hix. bác có dùng sang bản pro ko thì em có cả key cả iso chưa crack đó ;)) hiện tại trừ cái laptop của em ra dùng bản ulntimate thì tất cả mấy máy desk chuyển sang bản pro rùi cho nhẹ ^^

A có key rồi, key OEM dùng cũng ổn, để thời gian tới ổn định phần cứng A mua cái key 150k dùng xem sao. Thank nhé

overkillx

Huyền Thoại

Băng rôn treo xe đã có bác nào in chưa nhỉ, cái ku nhảm post Hiếu nó xóa bảo nhầm vậy thì là cái nào?

Băng rôn treo xe đã có bác nào in chưa nhỉ, cái ku nhảm post Hiếu nó xóa bảo nhầm vậy thì là cái nào?
Bangzon treo xe Nhâm làm nhầm thành bangzon treo trong nhà :D

Đại khái là ghi câu: "Đoàn HD Hà Nội tham dự Đại hội Offline khu vực Miền Bắc"

Nhâm đang đi Hà Tĩnh chiều tối nó về chỉnh lại, bác nào đi in được thì qua Bách khoa in , đi cho oách. Trường hợp gấp quá thì đành thôi vậy :(

dangnham

Bác cứ lấy tạm cái kia đi. Máy em tự dưng giở chứng, bận quá chưa cài lại đc. bác nào thiết kế rồi đi in luôn đc thì tốt. Không thì lấy cái treo trong nhà ra treo xe cũng đc :D

meomatto

Active Member

Mịa, chắc mấy ông ất ơ, thủ về làm kỉ niệm để dọa ae ở Làng đây mà! Đen cái là kính đấy đeo vào thì khác gì kính Râm.
Để đi xe máy đi chợ thì cũng ổn :D:D

Lâm Gia Trang

Ðề: Khai trương Phòng thông tin nội bộ

18h tối nay tại quán cafe Rainy - Trần Đại Nghĩa chỗ lần trước offline. Copy thúy nga 102 các bác nhé, ai chưa down thì qua copy luôn cho nhanh. Liên lạc em 0912.328.762

doc_khach

Active Member

Hehe, có lẽ trong thời gian tới, ít nhất là nửa năm em sẽ tạm dừng mọi hoạt động trên diễn đàn.
Em vẫn dùng đt, khi nào offline thì rủ e nhé.
Tạm biệt anh em HD Hà Nội, hi vọng mọi người vẫn xây dựng hội vững mạnh, đừng để vụ ai cũng biết là vụ gì đấy làm ảnh hưởng đến t/c của ACE trong và ngoài diễn đàn.
Hẹn gặp lại.
Hải SkyR - HDVietNam !
bận làm đồ án chứ gì :)) kiểu này chắc bị lụt đồ án nên mới phải gác tất cả các công việc lại rồi :))

overkillx

Huyền Thoại

Sao ai lại move cái thread này ra ngoài thế?

Bên trên