Khai trương Phòng thông tin nội bộ

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Ðề: Khai trương Phòng thông tin nội bộ

Hồi này Box Hà Nội vắng quá đi mất. Tổ chức off tháng 6 đi AE nhỉ

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Trăm sự cũng tại thông tin tiền hậu bất nhất khiến một vài thành viên ý kiến. Bác overkillx hoặc springknife giúp em vụ thông tin với, có thông tin rồi sẽ công bố chính thức để rộng đường dư luận, anh em cũng khỏi phải xì xào này nọ.

overkillx

Huyền Thoại

Trăm sự cũng tại thông tin tiền hậu bất nhất khiến một vài thành viên ý kiến. Bác overkillx hoặc springknife giúp em vụ thông tin với, có thông tin rồi sẽ công bố chính thức để rộng đường dư luận, anh em cũng khỏi phải xì xào này nọ.

Mọi sự rõ rồi còn gì nữa, thông tin chương trình này Giao nói với tôi là trước hôm SN HDVN nghĩa là trước cả thông tin khuyến mãi của viettel có trên website của họ, 2 anh em nói chuyện thấy hay quá liền đợi sau hôm 1/7 post lên cho anh em HDHN mà có biết gì về thông tin khuyến mãi đại trà của Viettel đâu, đến khi có người thắc mắc thì mới lên website của viettel xem lại. Sau đó Giao có hỏi thì được trả lời thế này

"Xin được đính chính với các bạn diễn đàn HDVN là bên mình hỗ trợ đường truyền FTTH gói BIZ12 12Mbps, chứ không phải 32Mbps như đã thông tin tại đây
Bên mình rất tiếc vì sự nhầm lẫn thông tin này.
Mong các bạn thông cảm."

Sau khi đã có thông tin như vậy Giao đã chỉnh sửa thông tin tại post #1 và luôn nhắc nhở việc đăng ký là tự nguyện không ép buộc, tiếp theo đó mọi người mới post bài như thể bị lừa mặc dù tiền chưa đóng xu nào rõ ràng nhân việc này mà đả kích cá nhân.

Như tôi đã nói là kể từ khi chơi với HDHN tôi chỉ muốn mang mọi thứ tốt đẹp đến cho mọi người trong khả năng nhưng chỉ vì lỗi không hoàn toàn thuộc về mình liền bị công kích như thể sự có mặt của tôi làm chậm phát triển của cả Hội không bằng nên tôi quyết định là từ giờ trở đi tôi cố gắng làm tròn bổn phận trên diễn đàn còn bên ngoài thì có lẽ là thôi. Về chương trình này tôi đã bàn giao lại cho Giao giải quyết nốt.

Bên trên