Khai trương Phòng thông tin nội bộ

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Lâm Gia Trang

Ðề: Khai trương Phòng thông tin nội bộ

Diễn đàn từ mấy hôm trước bị lỗi, giờ không thấy mục Mod CP để vào nữa hix, cứu em :(

Le Quynh Anh

Re: Ðề: Bàn bạc kế hoạch Offline Tháng 12

Làm một buổi họp chuẩn bị trước khi offline, các bô lão lên lịch đi :D
Chắc khoảng ngoài ngày 20 các bô lão tập trung xem sao.
Em nghĩ kế hoạch phối kết hợp với LG không khả thi lắm vì đi từ 1h chiều đến đêm mới về có mà gấu nó cắt chim :))

Muốn kéo người đến thì dễ, LG tặng cho mỗi người 1 món quà gì đó giá trị chút đảm bảo đông như hội ngay :))
Hôm nay phụ tá sếp đi công tác, chương trình phối hợp để làm Offline dự kiến như sau:

Lịch Offline sẽ là từ 14h-16h ngày 25/12/2010
Địa điểm: Tòa nhà Media số 44 Lý thường kiệt
Nội dung: Sẽ bàn bạc, thảo luận, tư vấn kỹ thuật về thiết bị hình ảnh bao gồm 1 số mục như sau:
- Giải thích các thuật ngữ ví dụ thế nào là HD ready, Full HD, Led, Plasma...
- Hướng dẫn các kết nối Bluetooth, coxial, optical, HDMI....
- Giới thiệu các dòng sản phẩm Plasma, LCD....
- Khả năng trình diễn của sản phẩm, kết nối với HD player để thử nghiệm ( Cần 2 đầu HD Player, ai có thì mang đi, và nguồn phim để thử )
- Thảo luận, tư vấn, hỏi - đáp.....
- Các chính sách hỗ trợ mua hàng ưu đãi giảm giá cho thành viên hôm offline có nhu cầu mua hàng ( giá sẽ rất mềm, rẻ hơn cả Đại đại hạ giá tại siêu thị )
- Quà tặng cho thành viên tham dự ( Dự kiến mỗi người sẽ được tặng 1 áo + 1 mũ, có thêm 1 giải bốc thăm may mắn đầu DVD )

Sở dĩ làm Offline ngày 25/12 luôn là vì Tháng 1 nếu làm off theo định kỳ thì gần đến Tết lúc đó mọi người sẽ rất bận rộn rất khó để tham dự được.
Sau 16h thì ra quán bia tiếp tục off tăng 2.
( Lịch trình như trên là dự kiến chờ bác kia báo cáo sếp và check lại quà tặng, nếu không có gì thay đổi thì sẽ làm như thế, thứ 3 sẽ có thông tin chính thức và thông báo ra bên ngoài để mọi người biết )

Mời các bác tiếp tục trao đổi

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Bàn bạc kế hoạch Offline Tháng 12

Tòa nhà Media? Có phải khách sạn Melia 44B Lý Thường Kiệt không?

Le Quynh Anh

Tòa nhà Media? Có phải khách sạn Melia 44B Lý Thường Kiệt không?

Đúng rồi đấy, nó là 2 tòa nhà, 1 bên là khách sạn, 1 bên là văn phòng. Chỗ mình Hội thảo là bên văn phòng tầng 14, em chưa mục sở thị chỗ đó, định hôm nào đến thăm dò xem sao. Phòng hội thảo dự kiến chứa được 40 người

overkillx

Huyền Thoại

LG chơi chỗ này sang quá, thuê ở Melia vừa khó vừa đắt nhưng hôm đó chỉ dành riêng anh em HDHN thôi à?

Le Quynh Anh

LG chơi chỗ này sang quá, thuê ở Melia vừa khó vừa đắt nhưng hôm đó chỉ dành riêng anh em HDHN thôi à?

Phục vụ Only HD Hà Nội, chương trình cuối năm cái gì mà chả hoành tráng. Mấy khi dân chơi gì phải sợ mưa rơi, địa điểm chỗ đó là chắc chắn rồi, không thay đổi.
Mai anh đi không, đến đó thám thính xem sao, em cùng anh đi vào Khách sạn Media :D

Nghé

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Bàn bạc kế hoạch Offline Tháng 12

Phục vụ Only HD Hà Nội, chương trình cuối năm cái gì mà chả hoành tráng. Mấy khi dân chơi gì phải sợ mưa rơi, địa điểm chỗ đó là chắc chắn rồi, không thay đổi.
Mai anh đi không, đến đó thám thính xem sao, em cùng anh đi vào Khách sạn Media :D

Nếu k ai đi cho mình đi với, cái vụ chui vào khách sạn là lại hứng thú tham gia đây :D

H

HD Hà Nội

Guest

Vậy tình hình off có gì thay đổi ko vậy lên Melia à

Media là Off công nghệ từ 14h-16h

Ngô thì nhậm là Off tổng kết từ 16h- 00h :))

Cuối năm nhộn nhịp nhiều chương trình ghê, oải quá :D

Nghé

Active Member
Ưu đãi cho thành viên HD Hanoi nhân dịp giáng sinh và mừng năm mới 2011

Trước tiên em xin phép các bác quản trị box cho phép em được thực hiện trương trình ưu đãi rành riêng cho thành viên HD Hanoi tại khu vực này, nếu có gì k vừa lòng các bác vui lòng cứ lên ý kiến em xin nghiêm chỉnh chấp hành theo điều lệ, quy định và các ý kiến đa số của anh em. b-(
Tình hình là em hay đi TQ nhập hàng cân điện tử và phát hiện ra nhu cầu rất lớn của các bà nội khi đi mua luôn sợ cân thiếu chính vì vậy em có nhập ít cân điện tử bỏ túi dành cho các bà nội trợ đề phòng với những kẻ gian thương.
Xét thấy box Hà nội mình có rất nhiều chị em tham gia nên em mạnh dạn vào đây lập 1 gian hàng bán hàng ưu đãi cho thành viên box Hà Nội hy vọng sản phẩm của em giúp ích được nhiều cho chị em HD Hanoi.
Giá sản phẩm bán lẻ tại công ty là 300k/c, giá ưu đãi cho thành viên HD Hanoi là 200k/c
Chi tiết sản phẩm các bác vui lòng truy cập tại đây: http://www.scale.com.vn/product/?view=list_product&id=99

Sản phẩm cân sức khỏe trong link này em có kế hoạch dùng làm quà tặng trò chơi hàng tháng của Box nên k bán ưu đãi, chờ các xếp lên chương trình thì mỗi tháng sẽ có 1 chiếc đến tay các bác :D

Lâm Gia Trang

Ðề: Ưu đãi cho thành viên HD Hanoi nhân dịp giáng sinh và mừng năm mới 2011

Ông chủ hiệu cân này làm luật chưa nhỉ :D

Lâm Gia Trang

Không thấy bác nào tài trợ nữa nhể, còn thiếu mấy giải đới :D

trantien0072

Well-Known Member

Thân gửi ACE HD Hà Nội.

Mấy hôm nay thấy ACE bàn bạc mấy vụ of ẹp mà thấy thèm quá. Số là đợt này Tôi lại đang bận khởi công xây cái nhà, cũng muốn góp sức cùng ACE lắm nhưng bận quá chả làm thế nào đc, hôm tới Tôi sẽ cố gắng đến cùng ACE một lúc cho vui, và còn nộp quỹ 2 tháng nữa chứ, mong AE cố gắng tổ chức thành công buổi off cuối năm này, để năm tới chúng ta có định hướng phát triển mới.
Chúc HD Hà Nội thành công phát triển.

Lâm Gia Trang

Em xin tài trợ 2 cái cân sức khỏe mặt kính và 1 cái cân bỏ túi như trong link này nhá:
http://www.scale.com.vn/product/?view=list_product&id=99
Đã nhận, post thông tin bên ngoài kia rồi còn giề, lại còn dẫn link nữa, định tăng rack à :))
Thân gửi ACE HD Hà Nội.

Mấy hôm nay thấy ACE bàn bạc mấy vụ of ẹp mà thấy thèm quá. Số là đợt này Tôi lại đang bận khởi công xây cái nhà, cũng muốn góp sức cùng ACE lắm nhưng bận quá chả làm thế nào đc, hôm tới Tôi sẽ cố gắng đến cùng ACE một lúc cho vui, và còn nộp quỹ 2 tháng nữa chứ, mong AE cố gắng tổ chức thành công buổi off cuối năm này, để năm tới chúng ta có định hướng phát triển mới.
Chúc HD Hà Nội thành công phát triển.
Okie ai cũng có việc bận mà bác, hôm off cố gắng đến tham dự cho zui, biết đâu lại trúng giải thì bỏ xừ :))
Mà bác đang xây nhà, tài trợ 1 bao xi măng là okie đới =))

Kêu gọi mãi không thấy tài trợ nhể, chỉ đích danh ông usbvn vậy, lên tiếng đi nào :)):))

ng2tvu

Bác chủ ơi, em đi công tác đến 26 mới về :(.
Rớt s/n của em rồi :(.

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác chủ ơi, em đi công tác đến 26 mới về :(.
Rớt s/n của em rồi :(.

Biết làm thế nào bây giờ, hix

Hôm nay 15/12 lúc 18h anh em nào rảnh thì qua 65 Ngô thì Nhậm thăm dò địa điểm để chuẩn bị băng ron các kiểu và 1 số vấn đề các bác nhé.

Bên trên