Khoảng 3tr-4tr VNĐ thì nên mua tai nghe nào

Ðề: Khoảng 3tr-4tr VNĐ thì nên mua tai nghe nào

mấy chú đấy mất công lắm bác ạ.Vừa xem lại có thêm em Sennheiser HD580 =p~

bác rùa đã nghe qua chưa ??

onggia

Well-Known Member

Sao ko chiến sang con hd595 hả bác??

Aeolus Kratos

Well-Known Member

580 thì em chưa nghe. Có vẻ hơi lạ quá. Vì tầm này mọi người phần lớn là chơi 595 hay 555 thôi. Cái này chắc hơi lỡ cỡ :D
Bác thích thì làm chuột bạch cho anh em cũng được :)

thấy mấy ổng bảo HD580 nghe như HD650 @@ mà HD650 thì tuyệt cú mèo rồi mỗi giá chát thôi :D

piheo2007

Member

sao tầm 3tr đổ lại mà em chẳng thấy ai nói đến koss kortapro và sen px100 II nhỉ.em thấy giá tiền hợp lý mà chất ượng thật xuất sắc đấy chứ... em gà nên mới nghe được 2 em đó là thấy hay thôi.còm dòng cao hơn em chưa tiếp xúc, góp ý cho bác chủ thớt tý...mua hai em đó còn dư ra một ít+thêm một tý làm lun cái sound mà chơi

haidao

Banned

Như tiêu đề trên,Em đang nghiên cứu để chọn ra 1 chiếc tai nghe ngon trong tầm tiền đt mới tậu cùng sử dụng thường xuyên vs laptop.Em thiên về nghe nhạc nhẹ nhàng như Đàm Vĩnh Hưng,r&b và cũng thích bass phải lực và trung thực.Mong các bác am hiểu về headphones tư vấn giúp em.
em đang đc tư vấn mấy chú headphones
Sennheiser HD 555

Sennheiser HD 595

Monster Beat™ by Dr. Dre™ headphones Studio HD

Monster Beat™ by Dr. Dre™ headphones Solo

Thanks các bác đã quan tâm.mong sớm đc sự góp ý của các bác để em có thể sắm đc em headphones ưng ý nhất. :x :x :x

bạn nên mua HD 595 nghe rất hay, âm thanh thì đây là dòng AudioPhile nên âm thanh thì không có gì phải bàn, về BASS thì theo mình HD 595 nghe Bass thế là đủ :), nếu bạn thích nghe nhạc nhẹ và nhạc Đàm Vĩnh Hưng thì nên chọn HD 595

Aeolus Kratos

Well-Known Member

sao tầm 3tr đổ lại mà em chẳng thấy ai nói đến koss kortapro và sen px100 II nhỉ.em thấy giá tiền hợp lý mà chất ượng thật xuất sắc đấy chứ... em gà nên mới nghe được 2 em đó là thấy hay thôi.còm dòng cao hơn em chưa tiếp xúc, góp ý cho bác chủ thớt tý...mua hai em đó còn dư ra một ít+thêm một tý làm lun cái sound mà chơi

Porta Pro chỉ so được với các tai tầm 1tr5 thôi. Lên tầm này thì khó so lắm bác :)

Bên trên