Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

zellius

Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Nghĩ ra 1 điều gì đó mới mẻ (dù xấu, dù tốt) đều khó! Có bác nào đồng ý với ý kiến của em không?

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Nghĩ ra 1 điều gì đó mới mẻ (dù xấu, dù tốt) đều khó! Có bác nào đồng ý với ý kiến của em không?

Nghĩ ra thì khó nhưng đôi khi nó lại đến 1 cách bất chợt! VD như gặp 1 em nào đấy! :D

ĐÃ CÓ HỌA BÌ 2 ANH EM NHANH TAY DOWN VỀ NHA KAKA PHIM SIÊU VIỄN TƯỞNG CỦA CHINA

quangtuong

Banned

tẩy chay tàu khựa rùi.bây giờ mà có gì liên quan tới tàu khựa là ghét .bác davidhand ra giàn khoan khi nào thấy tàu của bọn nó thì cho nó vài trái

VThanhgtvt

Well-Known Member
Vầy là bác đa vít nhà ta là dân dầu mỏ ah? Hjhj. Giàu phải biết đấy nhỉ? 8-}

davidhand

Moderator
E làm bên Khí chứ ko phải dầu các bác ợ, khí xì hơi nhanh lắm chứ chẳng như mấy bác bên dầu "đóng thùng" được đâu! :) 11 năm nay e hết đi biển rồi, trước đây thì có! Vụ ngoài khơi tranh chấp các bác nào làm bên PVN thì biết chỉ thị rồi, ko được manh động! :) Mà thôi, đừng nói chuyện chính trị các bác nhé, nhạy cảm lắm!

VThanhgtvt

Well-Known Member
E làm bên Khí chứ ko phải dầu các bác ợ, khí xì hơi nhanh lắm chứ chẳng như mấy bác bên dầu "đóng thùng" được đâu! :) 11 năm nay e hết đi biển rồi, trước đây thì có! Vụ ngoài khơi tranh chấp các bác nào làm bên PVN thì biết chỉ thị rồi, ko được manh động! :) Mà thôi, đừng nói chuyện chính trị các bác nhé, nhạy cảm lắm!

Thế cũng đủ để hơn em roài bác ah...
@ Chào ngày mới các bác ah...

phuc_1991

Well-Known Member

em góp 1 tay nào hà hà :))

Bên trên