KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

binhhc

Moderator
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Em cũng ghét nhất bão vì cứ bão là chỗ em mất điện, mà không có điện thì các bác biết rồi đó ....
Tưởng là bão mất điện chỉ không chơi HD được thôi, còn việc "gõ đầu người khác" của bác vẫn thực hiện được chứ? ĐIện không có, mờ mờ 1 chút có khi lại gõ thoải mái hơn vì không bị lộ. :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Tưởng là bão mất điện chỉ không chơi HD được thôi, còn việc "gõ đầu người khác" của bác vẫn thực hiện được chứ? ĐIện không có, mờ mờ 1 chút có khi lại gõ thoải mái hơn vì không bị lộ. :))

Việc gõ đầu đó làm ntn thế bác? ;))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Tùy theo mỗi loại đầu thì lại có cách gõ khác nhau các bác nhỉ?

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Tùy theo mỗi loại đầu thì lại có cách gõ khác nhau các bác nhỉ?

Em mới gõ đầu 5-10T, bây giờ thành thục đang tập gõ đầu 18T đến 35T. Môn ni vừa khó, vừa mệt

VThanhgtvt

Well-Known Member

ilVietnam

Well-Known Member

2 ông này cùng quân anh Thăng mà ông biết ông không à? ngày xưa tự học ở nhà đến lúc đi làm hả? :))

Chắc là bí kíp gia truyền chưa đc bác # truyền lại đấy mà :))

Em mới gõ đầu 5-10T, bây giờ thành thục đang tập gõ đầu 18T đến 35T. Môn ni vừa khó, vừa mệt

Bác nhờ mí bác kia truyền lại bí kíp cho đảm bảo sau 1 thời gian luyện công phu cáo thành :))

nvqhaiduong

Well-Known Member

2 ông này cùng quân anh Thăng mà ông biết ông không à? ngày xưa tự học ở nhà đến lúc đi làm hả? :))

Ông chịu khó học thì biết, còn ông lười học thì phải đi hỏi bác ạh. Được cái tinh thần ham học, không dấu dốt:-bd

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bác đọc vậy mà còn không hiểu nữa thì hết ý kiến luôn

NCMINHHD

Well-Known Member

Các bác chém kinh quá , bão tan rồi mà vẫn không hết mưa .

Bên trên