KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Đôrêmi

Moderator
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Hic, tưởng rằng có ZTV A Class để Chủ nhật này tụ tập tại nhà bác Trưởng bản test thiết bị mới vậy mà theo thông tin mới nhất thì thứ 2 tuần tới bên ZTV mới gửi cho em.

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Chúc mừng Bác Bính nhé, với cương vị mới chúc Bác có nhiều đóng góp cho HDVietnam và các trang địa phương.
Hic, tưởng rằng có ZTV A Class để Chủ nhật này tụ tập tại nhà bác Trưởng bản test thiết bị mới vậy mà theo thông tin mới nhất thì thứ 2 tuần tới bên ZTV mới gửi cho em.
Lâu lắm mới thấy hai bác !

nvqhaiduong

Well-Known Member

Tiếc quá, em cũng đang hí hửng vụ này, tình hình này chắc lại để CN tuần sau vậy

Đôrêmi

Moderator

Em vẫn "công tác" bên box Truyền hình HDTV bác à, thỉnh thoảng vẫn vào box nhà nhưng không biết chém.

Tiếc quá, em cũng đang hí hửng vụ này, tình hình này chắc lại để CN tuần sau vậy
Vậy thôi, lại phải chờ tuần sau vậy, cũng có thể buổi chiều nào đó anh phi xe lên test tới đêm lại về là ok thôi.

hoasimtim

Well-Known Member

Em vẫn "công tác" bên box Truyền hình HDTV bác à, thỉnh thoảng vẫn vào box nhà nhưng không biết chém.

Vậy thôi, lại phải chờ tuần sau vậy, cũng có thể buổi chiều nào đó anh phi xe lên test tới đêm lại về là ok thôi.

Lâu lắm mới thấy ba bác ! :))

Đôrêmi

Moderator

Vậy kết luận lại là bắn ai bây giờ để em thử 1 phát :)):)):))

HDCP

Super Moderators

Các bác đánh hội đồng, em chạy thôi :((

HDCP

Super Moderators

Cứ lúc nước sôi lửa bỏng lại chạy, lần nào cũng vậy, chán quá :D

Nước sôi lửa bỏng mới chạy, chả có lẽ em cứ đứng đấy cho các bác dội nước sôi hay gí lửa vào người, có chán em em vẫn chạy :))

Bên trên