KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Tưởng nhớ một vĩ nhân của Việt Nam và Của Nhân Loại:

cafemau

Active Member

Trong hội nhà ta có ai chơi game nhiều không nhỉ ??? em hỏi chút nếu ai thật sự thích và chơi nhiều thì inbox em nhé ...

NCMINHHD

Well-Known Member

Đang gom lúa để đến 93 Nguyễn Lương Bằng gặp em đây .:D

ilVietnam

Well-Known Member

Em tuần ăn một lần :D Ăn nhiều sợ lại phải đi thì chít :)))

Chẳng phải Ninh Bình nhiều món hồi sức lắm cơ mà ;))
À, ơ-rê-ka em hiểu rùi bác còn phải thực hiện nghĩa vụ "trả bài" nữa nhỉ:))
Tuần nào cũng như tuần nào "trả bài" 3-4 lần thêm lần nữa như trên thì sức đâu, hèn chi mau nghẻo cũng đúng =))

mtv08

Well-Known Member

To caosonhd: Hôm qua xem hướng dẫn sử dụng ghi đầu sony hai cửa, mình về nhà thực tập luôn nhưng buồn quá: bật lên chỉ thấy đèn vàng ở ổ băng sáng lên thôi, còn lại là im lìm. Tối hôm trước còn mở cửa B để giới thiệu cho bạn bè nghe mà. Mở máy ra xem, có 1 dây curoa bên trái đứt rơi ra ngoài, động cơ quay băng vẫn quay, cửa băng bên phải động cơ quay băng vẫn quay, xem xét hết bo mạch nhưng kg phát hiện gì thêm, đèn đóm trên mặt hiện thị kg sáng, các chức năng kg hoạt động. Hay là chết IC sử lý???. (nguồn điện mình luôn cắm cố định ở BACL nên không có chuyện cắm nhầm).
Có ai sử lý được kg Sơn, Hay nhìn Em nó chết lâm sàng, rồi mua con khác để chơi, con này để lấy nội tạng ???. Hơn chục cuộn băng sịn giờ làm gì đây...
(... Có lẽ do hai cái cửa BALAN và RUSIAN nó đè vào cũng nên...)

nvqhaiduong

Well-Known Member

Siêu bão đang đổ bộ mà ở đây em vẫn không thấy có tý gió nào nhỉ?

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

To caosonhd: Hôm qua xem hướng dẫn sử dụng ghi đầu sony hai cửa, mình về nhà thực tập luôn nhưng buồn quá: bật lên chỉ thấy đèn vàng ở ổ băng sáng lên thôi, còn lại là im lìm. Tối hôm trước còn mở cửa B để giới thiệu cho bạn bè nghe mà. Mở máy ra xem, có 1 dây curoa bên trái đứt rơi ra ngoài, động cơ quay băng vẫn quay, cửa băng bên phải động cơ quay băng vẫn quay, xem xét hết bo mạch nhưng kg phát hiện gì thêm, đèn đóm trên mặt hiện thị kg sáng, các chức năng kg hoạt động. Hay là chết IC sử lý???. (nguồn điện mình luôn cắm cố định ở BACL nên không có chuyện cắm nhầm).
Có ai sử lý được kg Sơn, Hay nhìn Em nó chết lâm sàng, rồi mua con khác để chơi, con này để lấy nội tạng ???. Hơn chục cuộn băng sịn giờ làm gì đây...
(... Có lẽ do hai cái cửa BALAN và RUSIAN nó đè vào cũng nên...)

Bác mang gấp sang đây em làm cho, nếu phức tạp quá mà mình không thay dây curoa được thì đem ra thợ xong ngay thôi mà.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Lợi dụng bão về xem mấy bộ phim mới kéo thôi.

Phim mới thì em kéo về khá nhiều, nhưng mà bà con còn đang lo chống bão, bản thân mình cũng đang phải trực bão thì còn tâm trạng nào mà xem nữa hả bác!
Lâu lắm rồi em mới thấy hội trưởng và hội phó xuất hiện cùng một ngày trên trang nhà :D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Phim mới thì em kéo về khá nhiều, nhưng mà bà con còn đang lo chống bão, bản thân mình cũng đang phải trực bão thì còn tâm trạng nào mà xem nữa hả bác!
Lâu lắm rồi em mới thấy hội trưởng và hội phó xuất hiện cùng một ngày trên trang nhà :D

Bác có chân trong ủy ban chống bão của xã hay sao mà lo lắng vậy? Bão lướt qua Hải Phòng, Quảng Ninh thôi, Hải Dương chắc sẽ bị ảnh hưởng của mưa và gió nhưng chắc không to.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác có chân trong ủy ban chống bão của xã hay sao mà lo lắng vậy? Bão lướt qua Hải Phòng, Quảng Ninh thôi, Hải Dương chắc sẽ bị ảnh hưởng của mưa và gió nhưng chắc không to.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em ở trong ban phòng chống bão lụt của thôn :p

Bên trên