KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

cafemau

Active Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Chào cả nhà lâu quá mới Spam chút ít Đầu tiên chúc các bác ở nhà mạnh khỏe làm ăn tiến tới nhé ..
Tới việc cụ thể chút nhỉ ....
Em muốn hỏi nhờ bác Đôremi một việc không biết có được không ??? Cụ thể là em ngóng thấy tình hình cái ZVT gì đó ddang nóng mà không biết nó ra sao và dư lào cả nữa ..???? em có ý định lấy 1 con nhưng sách đi ra khỏi VN thì liệu có sài được không và tất nhiên là nếu vẫn dùng dịch vụ của họ thì xẽ ra sao và không dùng dịch vụ của họ liệu có được không ??( Nhưng có lẽ vẫn dùng dịch vụ của họ vẫn hay hơn )
Cuối cùng thì lần nữa chúc các bác ở nhà mạnh khỏe chơi vui vẻ nhé ...

quanchua

Well-Known Member

morning các bác :)

Đôrêmi

Moderator

Chào cả nhà lâu quá mới Spam chút ít Đầu tiên chúc các bác ở nhà mạnh khỏe làm ăn tiến tới nhé ..
Tới việc cụ thể chút nhỉ ....
Em muốn hỏi nhờ bác Đôremi một việc không biết có được không ??? Cụ thể là em ngóng thấy tình hình cái ZVT gì đó ddang nóng mà không biết nó ra sao và dư lào cả nữa ..???? em có ý định lấy 1 con nhưng sách đi ra khỏi VN thì liệu có sài được không và tất nhiên là nếu vẫn dùng dịch vụ của họ thì xẽ ra sao và không dùng dịch vụ của họ liệu có được không ??( Nhưng có lẽ vẫn dùng dịch vụ của họ vẫn hay hơn )
Cuối cùng thì lần nữa chúc các bác ở nhà mạnh khỏe chơi vui vẻ nhé ...

Em đã trả lời bác bên box truyền hình và PM vào inbox cho bác rồi, chúc bác có sự lựa chon sáng suốt.

Miu_HDNinhBinh

Active Member

@ HD Hải Dương Có Bác nào tham gia Show này không ạ ?
Mã:
[URL]https://sonyshow.sony.com.vn/[/URL]

binhhc

Moderator

Anh em HDTN sẽ làm 1 đoàn đi dự, nhưng vào buổi sáng ngày 19. Lệch giờ với lão Miu rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator

Các bác HDTN hăng hái tham dự sự kiện quá, em rất khâm phục tinh thần nhiệt tình của các bác
Chú có đi không, sáng 19 anh em mình gặp nhau tí.

PS: Bên mình đông người đăng ký nên đang lo dùng phương tiện gì để về HN đây, dùng toàn xe cá nhân thì lãng phí quá.
Chả nhẽ lại làm con 35 chỗ. :))

Đôrêmi

Moderator

Bên em dạo này chắc bác Trưởng bận rộn hay sao đó nên không thông báo vụ này, hic các bác đi thứ 7, ngày đó em vẫn phải làm. Chúc các bác đoàn TN đi ẵm được vài phần quà về.

Bên trên