KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Trời rét quá, ngồi nghe nhạc buồn muốn tè cái mà tìm mãi, móc mãi nó mới ra...rõ chán!

Có Bác móc mãi không được vì chẳng thấy nó đâu, tức quá nghĩ bụng nó phải còn trong đó chứ, cứ đái bừa xem nó nằm ở đâu, thế là tè ra quần,...Hóa ra nó vẫn còn đó...

binhhc

Moderator

Có Bác móc mãi không được vì chẳng thấy nó đâu, tức quá nghĩ bụng nó phải còn trong đó chứ, cứ đái bừa xem nó nằm ở đâu, thế là tè ra quần,...Hóa ra nó vẫn còn đó...
Bác caosonhd, bác MTV08 với bác thuyvinh chưa thấy show ảnh chén thịt Cừu hôm thứ 7 ở Vĩnh Hưng nhỉ? :))
Hôm đó mấy anh em TN phải về trước vì còn bận 1 số việc khác.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chúc Bác Sơn và Anh Chị Em HD Hải Dương giáng sinh An Lành - Ấm Áp & Hạnh Phúc !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác caosonhd, bác MTV08 với bác thuyvinh chưa thấy show ảnh chén thịt Cừu hôm thứ 7 ở Vĩnh Hưng nhỉ? :))
Hôm đó mấy anh em TN phải về trước vì còn bận 1 số việc khác.

Dạo này cuối năm cũng hợi bận, em đang up Bác ạ, vì phải chọn lọc rồi resize lại lên hợi mất thời gian.

mtv08

Well-Known Member

Mình tá túc đoàn Thành nam, tan hội mới về, màn sau là uống, uống và uống... cực vui nhé.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em spam phát đầu tiên của năm 2014, hi vọng khu vực chém gió của HD Hải Dương năm nay sẽ nhộn nhịp hơn năm cũ:))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
HD Hải Dương - Mã Đáo Thành Công !

Chúc Anh Chị Em HD Hải Dương Năm 2014
Đoàn Kết - Sức Khỏe - Mã Đáo Thành Công - Vạn Sự Như Ý !

nvqhaiduong

Well-Known Member

Chủ nhật các bác đi chơi hết, mỗi mình em ở lại trông nhà

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Miên spam những câu những bài có ý nghĩa 1 tẹo là đc, như...... câu em đang post đây ;))

mtv08

Well-Known Member

Thằng cha này dài quá các Bác ah, Ở đâu bán mình mua về đặt trên cái AKAI 635D thì tuyệt.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

VN thì em không biết nhưng chắc chắn 1 điều là cái này ở Khựa là nhiều.:D

ddthu

Nhân dịp năm mới 2014, em chúc tất cả anh chị em HD Hải Dương một năm mới dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc, an khang, thịnh vượng

vnczde

Member
Bước sang năm mới chúc toàn thể ae HD Hải Dương vạn sự như ý...tiền Tài sức khỏe

Bên trên