KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Em xin thông báo là CLB HD Hải Dương đã có thành viên đứng trong top ten nhà giàu của hdvietnam ;))

ddthu

Em xin thông báo là CLB HD Hải Dương đã có thành viên đứng trong top ten nhà giàu của hdvietnam ;))

Oách nhỉ bác nhỉ. Mà sao anh em HD Hải Dương dạo này im hơi lặng tiếng thế nhỉ, hay là mưa gió ảnh hưởng đến tâm lý anh em nhỉ :))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Oách nhỉ bác nhỉ. Mà sao anh em HD Hải Dương dạo này im hơi lặng tiếng thế nhỉ, hay là mưa gió ảnh hưởng đến tâm lý anh em nhỉ :))
bác cứ yên tâm trước khi có bão to thì bao giờ trời cũng yên, biển cũng lặng...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Anh em đang chuẩn bị cho cuộc hội tụ lớn sắp tới đó là ĐH CLB HD Hải Dương vào trung tuần tháng 4 tới đây mà.
Chúc chú Quang tiếp tục giữ phong độ trên HDVietnam nhé.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Anh em đang chuẩn bị cho cuộc hội tụ lớn sắp tới đó là ĐH CLB HD Hải Dương vào trung tuần tháng 4 tới đây mà.
Chúc chú Quang tiếp tục giữ phong độ trên HDVietnam nhé.

Cảm ơn trưởng bản đã động viên về mặt tinh thần, em hi vọng thời gian tới sẽ có cả vật chất :D

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

BĐH CLB HD Hải Dương đang phát động chương trình thiện nguyện giúp đỡ cháu Nguyễn Đức Đạt - thôn Nhuận Đông, xã Bình Minh, huyện Bình Giang, tỉnh Hải Dương có hoàn cảnh hết sức khó khăn, mình rất mong anh, chị em tham gia trên tình thần lá lành, đùm lá rách giúp đỡ cháu.
Xin chân thành cảm ơn mọi người.

mtv08

Well-Known Member

Dạo này HDVN ồn ào về sự ra đi của Chip, Box HDHD cũng eo xèo kg thấy có ai viết lách gì. Hay là tích gió thành bão đây. Sắp đến sinh nhật rồi, Nhìn nhà cửa trống vắng, mà buồn lòng.
Buồn trông cái BOX HD
Đìu hưu vắng vẻ, Đam mê đâu rồi ?
Đâu còn là chốn ăn chơi
Đêm đêm khắc khoải tìm người nơi nao!.
Chùa Bà Đanh của thuở nào
Mà nay ngư trị đường vào HD?????.
Tinh thần HƠN CẢ ĐAM MÊ
Giờ đây chỉ thấy Buồn tê tái lòng.

binhhc

Moderator

@mtv08: bây giờ các mem vào 4R đa số theo kiểu ẩn dật. Lượng truy cập vẫn không hề nhỏ, chẳng qua ít post bài thôi. :D

mtv08

Well-Known Member

Vẫn biết là thế, nhưng vẫn thấy buồn Bác ah.

mtv08

Well-Known Member

Chuyện kể lúc hoàng hôn: VÔ CẢM
Người Cha đi làm về, sau một ngày vất vả, mệt nhọc, chỉ muồn về đến nhà được nghỉ ngơi. Đứa con trai 5 tuổi hồn nhiên chạy ra đón:
- Cha ơi, một ngày làm việc của Cha được bao nhiêu tiền ?.
- Mười ngàn đồng con ạ, mà sao con lại hỏi cha điều này ? - Người Cha trả lời.
- Cha có thể cho Con xin năm ngàn được không ?.
- Lại xin để mua những thứ vô bổ phải không? người Cha tức giận bỏ vào trong nhà, và không cho tiền cậu bé.
Cậu bé buồn và quay vào giường nằm.
Người Cha sau khi nghỉ ngơi và nghĩ lại việc xin tiền của Con, Ông nghĩ biết đâu cậu bé xin tiền vào một việc có ích thì sao, mình vội mắng con quá.
Ông đến bên giường Con thủ thỉ:
- Con xin tiền để làm gì?.
Và trên tay ông cầm tờ 5 ngàn đưa cho Con.
Cậu bé sau khi nhận 5 ngàn từ tay người Cha, rồi Cậu lôi từ trong chiếc gối ra 5 ngàn nữa, đưa cho Cha:
- Con mua một ngày làm việc của Cha để Cha ở nhà chơi với Con, Cha đồng ý nhé!.
Người Cha ôm Con vào lòng, nước mắt rưng rưng...
..........
Dù có đam mê Âm thanh, HD... thì các Bác nhớ giành thời gian cho Con, Các Bác nhé.

tusontay

Huyền Thoại

Em cũng đang thực hiện như thế này bác Thu. :) Em dành khá nhiều buổi tối để dành thời gian cho con... gái người khác. :))

mtv08

Well-Known Member

Em cũng đang thực hiện như thế này bác Thu. :) Em dành khá nhiều buổi tối để dành thời gian cho con... gái người khác. :))

Giời Ạ ! Thế có chết không chứ, nhưng mà dành thời gian cho người khác phải xem Chứng Minh Nhân Dân, Chăm cho tử tế nhé.
Lâu Kg gặp Tú, nhớ Tú quá, Bữa nào về Hà Tây chơi với Tú, Long làm bữa thịt Chuột mới được.

Bên trên