KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

klong_12

Ðề: TỔNG HỢP DATA ĐÃ UPLOAD CHIA SẺ Ở ĐÂY!

Còn gì hay hơn up tiếp đi Hà ơi, để anh dwonload về.

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Offline ngày 20/3 tại câu lạc bộ HD Hải Dương

Rất cám ơn bác, em xin mua BQ khi nào gặp bác em sẽ chuyển ngân sách tại QN
Bác gửi vào đây cho em: [email protected]
Thank!

HDCP

Super Moderators

Sau buổi offline đáng nhớ, em đang có 1 bức ảnh cũng rất đáng nhớ của bác mtv08. Bác mtv08 đâu rồi ạ? Có mua bản quyền bức ảnh có 1 không hai đấy không ạ? =))

Có hàng độc mà cứ ém là như nào?

mtv08

Well-Known Member

Hàng độc tránh thất truyền, khi nào bác về HD công tác nhớ cho anh em HD HD biết để cafe nhé.

mtv08

Well-Known Member

Đến nhà manhha vác cả ổ về copy, kg phải dwonload.
Bận quá kg đến được em ah.

longnd_hd

Em khoái nghe nhạc DJ, bác nào có nhạc mới thì chia sẻ để anh em được thưởng thức nhé. thanks cả nhà

nguyenkhoa_apt

Well-Known Member
Ðề: Thành Lập Hội HD Hải Dương

diễn đàn này hình như chưa thấy có thành viên của quê hương bánh đậu xanh Hải Dương thì phải hoặc có thể mình chưa biết ?
Vậy mạo muội lập Topic này thành lập hội HD Hải Dương, anh em trên diễn đàn có ai ở Hải Dương vào giao lưu nhé ! Xin mời =D>
Ai bảo bác là ít nào :">
Em làm 1 chân nhé :D

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Thành Lập Hội HD Hải Dương

Lời đầu tiên xin chào tất cả anh em HD Việt Nam nói chung và anh em HD Hải Dương nói riêng :-h
Tình hình mình cũng mới gia nhập Việt Nam High-Definition Forums - Trang nhất, vài ngày nay cũng tìm hiểu nhiều, vỡ lẽ ra nhiều về HD. Xin cám ơn tất cả các bạn đã có những bài viết bổ ích và lý thú.
Mình nhận thấy 1 điều là hình như trong diễn đàn này hình như chưa thấy có thành viên của quê hương bánh đậu xanh Hải Dương thì phải hoặc có thể mình chưa biết ?
Vậy mạo muội lập Topic này thành lập hội HD Hải Dương, anh em trên diễn đàn có ai ở Hải Dương vào giao lưu nhé ! Xin mời =D>
bác ở đâu Hải Dương ,hôm nào anh em tụ tập còn ới 1 câu..!

manhhahd

Member
Ðề: Hội HD Hải Dương

Bác Sơn đã du Nam về rồi ah?Tối hôm thư 7 em qua ông anh đánh chén nhưng nghĩ bác còn trong kia nên ko có a lô cho bác,vô tình gặp ngay chú Khương (chủ thớt hệ thống 3D của bác Phúc cấp) cũng ngồi cùng mâm.Hẹn bác mấy bữa nữa xong việc em qua thăm bác nhé.

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Anh em Hải Dương cần phải có một nơi để offline định kỳ

Một ý tưởng hay, mình tán thành và ủng hộ.

longnd_hd

Ðề: Hội HD Hải Dương

thanks các pác đã quan tâm nhiều đến anh em HDHD. Anh em HDHD xin mời tất cả các thành viên HD ViệtNam đến giao lưu, trao đổi, nói chuyện ... HeHe*-:)\:D/

longnd_hd

Ðề: Chuối đây các BÁc ơi

Nhìn ảnh pác quay như vậy là cây chuối cũng linh thiêng đấy. chắc phải trồng ít chuối tại vườn thôi... cảm ơn pác đã gợi ý cho em.:))

longnd_hd

Ðề: Đổi User mới

Em Vũ Văn Cường Em đổi user mới là cuongvv_hd user cũ của Em là vuvancuong_hd mong các bBác ghi nhận cho Em. Các Bác có gì liên lạc với Em số ĐT: 0963235555 or 0932208008, Email [email protected]. Em xin cám ơn!:p View attachment 16402

Bạn chưa thực hiện nhiệm vụ để xác nhận chính thức việc bạn đổi use. đề nghị thực hiện vào một ngày gần nhất thông báo anh em qua trưởng bản Cao Sơn. thanks

longnd_hd

cực sốc đây anh em HD Hải Dương

Hiện nay có 01 tài mới được nhận bằng lái, hôm nay ngày 05/03/2011 đã thuê xe sát hạch cùng gia đình và được cấp chứng nhận tại Đồ Sơn. đề nghị anh em hưởng ứng yêu cầu rửa bằng tại Nhà thi đâu "hé mờ nhân vật đó là ông anh Phạm Khắc Hà Điện lực Hải Dương" anh em jôjô hưởng ứng nhé. đề nghị ông pác trả lời và có trưởng bản Cao Sơn xác nhận. OK xin cảm ơn!:)) thế mới hay:))

vutronghuyen

Active Member
Ðề: cực sốc đây anh em HD Hải Dương

Hiện nay có 01 tài mới được nhận bằng lái, hôm nay ngày 05/03/2011 đã thuê xe sát hạch cùng gia đình và được cấp chứng nhận tại Đồ Sơn. đề nghị anh em hưởng ứng yêu cầu rửa bằng tại Nhà thi đâu "hé mờ nhân vật đó là ông anh Phạm Khắc Hà Điện lực Hải Dương" anh em jôjô hưởng ứng nhé. đề nghị ông pác trả lời và có trưởng bản Cao Sơn xác nhận. OK xin cảm ơn!:)) thế mới hay:))

rửa bằng bia thì sẽ không bao giờ bị đục lỗ nhỉ các bác.....

Bên trên