KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: cực sốc đây anh em HD Hải Dương

Hiện nay có 01 tài mới được nhận bằng lái, hôm nay ngày 05/03/2011 đã thuê xe sát hạch cùng gia đình và được cấp chứng nhận tại Đồ Sơn. đề nghị anh em hưởng ứng yêu cầu rửa bằng tại Nhà thi đâu "hé mờ nhân vật đó là ông anh Phạm Khắc Hà Điện lực Hải Dương" anh em jôjô hưởng ứng nhé. đề nghị ông pác trả lời và có trưởng bản Cao Sơn xác nhận. OK xin cảm ơn!:)) thế mới hay:))
OK liền, nếu chú Hà có ý thì anh em ta jojo mừng cho chú ấy.
Chú Hà đâu rồi.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Tán gẫu vào đây nhé

Chủ đề này lập ra để anh em có tán gẫu và các chuyện trên trời dưới biển sẽ được chia sẻ ở đây nhé

archaihp

anh em ơi ở Hải Phòng đã có Loa Tranh AA của anh Sơn loa Sài Gòn nghe nhac xem phim rất OK

Mình thấy loa tranh xem phim 7.1 của ông Sơn loa rất ok. giá cả phải chăng lại có cả tranh nghệ thuật nữa. anh em nào mua hoặc nghe thử qua 27 Cát Cụt, Lê Chân, Hải Phòng. 0909378288 đây là số đt của chủ Showroom mình quên tên rùi.

phamkhacha_hd

Ðề: cực sốc đây anh em HD Hải Dương

OK liền, nếu chú Hà có ý thì anh em ta jojo mừng cho chú ấy.
Chú Hà đâu rồi.

Em đây rồi ! Đồng ý là jojo cafe thôi các bác nhé !
Về quê vợ ăn Thanh minh ở Hải Phòng chứ có phải đi Đồ Sơn đâu !
Hôm qua mới được lái xe có bằng nên tự tin hẳn !

mauyeu

Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Bác jzzoô bằng cafe tay lái ko được lụa đâu,bác jzzzô bằng Bia đi cho tay lái nó lụa đảm bảo với bác CA ko bao giờ dám sờ tới bác:))

cuongvv_hd

TV 3D "khủng" của Toshiba sắp về Việt Nam

TV 3D "khủng" của Toshiba sắp về Việt Nam
Trong tháng 4 tới, Toshiba sẽ phát hành thêm một mẫ View attachment 16865 u HDTV 3D nữa tại thị trường Việt Nam, ZL800 series với model 55 inch.

Đây là dòng TV mỏng đầu bảng của hãng điện tử tới Nhật và được trang bị nhiều tính năng cao cấp hơn hẳn mẫu 3D WL700 hiện đã được Toshiba bán ra ở Việt Nam từ đầu năm 2011.

Ngoài màn hình 3D Full HD, công nghệ màn hình LED nền, loa thanh rời... Toshiba ZL800 còn được trang bị chip xử lí Cell như trên máy game PS3.

ZL800 là mẫu HDTV LCD sử dụng công nghệ màn hình đèn nền LED trực tiếp, có độ phân giải Full HD và tính năng tối mờ từng vùng trên màn hình, đi kèm độ tương phản động lên tới 9.000.000:1. Tuy nhiên, điểm nổi bật ở dòng sản phẩm mới này của Toshiba là việc nó được trang bị chip xử lí Cell Regza (giống như trên máy game Sony PS3) và bộ engine CEVO cho phép xử lí và tái tạo hình ảnh 2D, 3D một cách mượt mà.

Mẫu TV 3D mới của Toshiba còn được trang bị bộ xử lí cho phép chuyển nội dung 2D thành 3D trực tiếp, hỗ trợ tính năng quét hình 200Hz và loa thanh nằm tách biệt ngay bên dưới màn hình TV với loa siêu trầm tích hợp giúp tăng khả năng trình diễn phim ảnh.

Hiện tại thông tin về giá bán của mẫu Toshiba ZL800 series model 55 inch vẫn chưa được công bố chính thức. Tuy nhiên, TV này đang được trưng bày tại một số siêu thị điện máy ở Hà Nội.

phamkhacha_hd

Ðề: TV 3D "khủng" của Toshiba sắp về Việt Nam

TV 3D LG LX6500 giá giảm 10 triệu đồng
Tại một số cửa hàng ở Hà Nội, mẫu HDTV 3D 42 inch của LG đang giảm giá xuống còn 19,5 triệu đồng, thấp hơn 10 triệu đồng so nhiều nơi khác.

Mẫu 3D LED LX6500 42 inch của LG được khuyến mại với giá 19,5 triệu đồng.​
Tại Hà Nội, HDTV 3D LED LX6500 của LG đang được một số cửa hàng khuyến mại và giảm giá cực mạnh, lên tới cả chục triệu đồng so với thời điểm trước đó.

Tại hệ thống siêu thị của Media Mart, mẫu LX6500 42 inch được thông báo sẽ bán ra với mức giá chỉ 19,5 triệu đồng trong 4 ngày từ 9 tới 12/4. Tham khảo tại hệ thống siêu thị Pico Plaza, TV 3D LED này cũng chỉ còn 24 triệu đồng. Trong khi đó ở thời điểm mới về Việt Nam hồi cuối năm 2010, model này đã có giá bán lên tới 31,5 triệu đồng.

Tuy nhiên, không phải siêu thị hay cửa hàng nào hiện nay cũng giảm giá mạnh cho model 3D này của LG. Tại một số nơi bán khác ở Hà Nội, sản phẩm vẫn đang niêm yết với giá bán gần 28 triệu đồng trở lên. Còn tại thị trường TP HCM, LG LX6500 42 inch vẫn được nhiều siêu thị lớn niêm yết với mức giá từ 29 triệu đồng.
LX6500 sử dụng màn hình LED Plus và được trang bị nhiều tính năng hiện đại so với giá bán.
LX6500 sử dụng màn hình LED Plus và được trang bị nhiều tính năng hiện đại so với giá bán.

LX6500 là mẫu 3D LED thứ hai được LG bán ra tại VN và nằm trong dòng sản phẩm 2010 của hãng. Model này đáng chú với công nghệ màn hình LED Plus kích thước siêu, sở hữu độ tương phản động 8.000.000:1, công nghệ quét hình TruMotion 200Hz đi kèm hệ thống âm thanh Infinite được hiệu chỉnh bởi chuyên gia âm thanh Mark Levinson.

Ngoài 3D, LG còn trang bị cho LX6500 nhiều tính năng phụ khác như kết nối Bluetooth, khả năng truyền dữ liệu không dây, DLNA, Ethernet cho phép truy cập các tính năng giải trí trên nền LG NetCast. Người dùng cũng có thể sử dụng cổng USB 2.0 có ngay trên TV để đọc và phát video định dạng DivX từ thiết bị lưu trữ rời.

Theo Sohoa​

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyennam76

Banned

bạn nào rảnh qua nhà mình nghe nhạc nhé
32 lạc long quân tp hd

phamkhacha_hd

Cafe không dùng cho việc rửa bằng, vì vậy bác Hà cần rửa bằng bia zozo to thì bằng nó mới sạch và khô. hahahaha thật hấp dẫn

TV Hải Dương đang chiếu "Thiêu lâm tự truyền kỳ II" xem hay quá giờ nhìn quả hình avatar của chú Longnd_hd thấy đẹp thế không biết !8-|

Mình cũng ở HD nè. Chính gốc luôn nha.Có gì cho mình cùng tham gia với nhé.

HaFe

Well-Known Member

Mình quê gốc cũng ở Hải Dương. Năm nào cũng 3-4 lần về thăm quê. Đợt off vừa rồi tiếc quá không đi được, hẹn lần off sau.
Cho mình gửi lời chào tới toàn thể anh em HDHải Dương nhé.
Thân

phamkhacha_hd

Thì ra cũng nhiều các bác Ở Hải Dương trên diễn đàn HD này ! Hi vọng sẽ sớm được gặp các bác tại Hải Dương !

longnd_hd

TV Hải Dương đang chiếu "Thiêu lâm tự truyền kỳ II" xem hay quá giờ nhìn quả hình avatar của chú Longnd_hd thấy đẹp thế không biết !8-|

Cảm ơn bác Khắc Hà đã khen hình Avatar của em, em cũng tự thấy hình này rất hấp dẫn

Bên trên