KTS SCTV tăng thêm 5 kênh HD từ hôm 04/11/2014

anan

Member
Ðề: KTS SCTV tăng thêm 5 kênh HD từ hôm 04/11/2014

nếu biết cách thì các bạn lắp htvc là rẻ nhất.chỉ cần có hóa đơn đóng tiền của sctv vtvcab hay viettel nexttv thì dc khuyến mãi đóng có 40k 1 tháng thôi. thời gian khuyến maĩ tùy theo muốn đóng từ 6 tháng -2 năm. cao nhất là gói 2 năm 960k dc tặng quà tầm 150k

cuman81

Ngày 10/6/2015 SCTV đã thêm 3 kênh HD mới rồi, mà sao bàn chủ đề 04/11/2014

Q@tv

Member

Asian Food Channel là của HTVC bưng về, bên HTVC chưa có HD mà SCTV có rồi :)) Em thích kênh này lắm, ai cho em xem ảnh chụp kênh Asian Food Channel HD với.

thebluez

Active Member

sao mình cắt SCTV 1 tháng rồi mà cáp analog vẫn xem phà phà nhỉ :3, chỉ có mấy kênh khóa mã trên đầu kỹ thuật số là tịt thôi. Từ khi cắt đến giờ chả thấy ai xong tháo dây, chắc họ cho xem chùa luôn :3

honainaygiu

Active Member

AFC nó chưa đề thêm chữ HD, nhưng mình xem nó đẹp như HD vậy!!!:) mình xài SCTV HD

tuanrambo9999

Well-Known Member

Asian Food Channel là của HTVC bưng về, bên HTVC chưa có HD mà SCTV có rồi :)) Em thích kênh này lắm, ai cho em xem ảnh chụp kênh Asian Food Channel HD với.
Của bạn đây

phucan

Member

Kênh NHK HD biến mất tiêu đâu rồi hả các bác

anhbayxi

Member

Không hiểu sao đầu nhà mình dò đài k thấy kênh VTV3HD nữa. Hu hu...

honainaygiu

Active Member

SCTV thêm Kênh ITVHD (vtc13) trên digital system, hehehe kênh này mình thích lắm đấy....

vnucfl

Q@tv

Member

Mình thấy kênh DIVA này là kênh SD up chứ cóp hải HD đâu bạn , cả cái kênh Food và kênh Davinci nữa
Kênh DIVA chán phèo , trong khi các kênh hay như : Read, WANER TV , Cinemaworld , GEMTV , FX HD , FOXHD , FOX FAMILY HD , BBC entertaiment......
Mấy kênh mới toanh thì HTVC có trước rồi đến VTVcab thôi. Mấy kênh RED, GEM HD, CinemaWorld HD, WannerTV HD thì HTVC, VTVcab, Nettv, AVG người ta có hết từ thuở nào rồi, SCTV chắc tự tin về khoảng kênh mình tự sản xuất nên không lo thêm kênh nước ngoài gì hết.

Bên trên