Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

ljonh3art

Active Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Tình hình là mai vẫn off ở Apple hả anh Bình ơi???

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình là mai vẫn off ở Apple hả anh Bình ơi???

------------------------------------------
Tình hình vẫn thế Bác Mod ơi! nếu có thay đổi sẽ thông báo sau, nếu không thông báo thì anh em cứ vẫn ở đấy....Tuần tới có gì thay đổi sẽ thông báo anh em biết.
Tuần này vẫn: 8h30' NGÀY 13/06/2010 CAFE APPLE - SỐ 121 - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH - ĐNG

vblog_biz

Well-Known Member

Hi vọng tuần sau chuyển sang Nguyễn Tri Phương :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hi vọng tuần sau chuyển sang Nguyễn Tri Phương :D
----------------------
cứ như zậy đi ...các vị nói thật chí lí đấy hỉ..ngộ cũng muốn zậy lắm, nhưng chưa biết ra sao mà thôi :-O :-O :-O nói tiếng tàu sao ngọng cái lưỡi quá zậy ;)) ;))

makiemsau

Well-Known Member

----------------------
cứ như zậy đi ...các vị nói thật chí lí đấy hỉ..ngộ cũng muốn zậy lắm, nhưng chưa biết ra sao mà thôi :-O :-O :-O nói tiếng tàu sao ngọng cái lưỡi quá zậy ;)) ;))

bác Bình nói tiếng tào lao thì hết ngọng ngay ấy mà :D

anbinhdo

Well-Known Member

le vờ cái chi vậy anh, sao mình ko biết vậy ta /:)

-----------------------------
Ồ ngộ gõ nhanh quá z ậy mà , nó lộn chữ ấy mà ..chứ Ngộ có biết cái gì mà họ gọi là cấp,mức không z ậy...nếu ngộ không biết thì làm sao tại hạ biết được ;)) ;)) ;))

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Ngày mai anh em cứ APPLE thẳng tiến nhá. Tuần sau sẽ có kế hoạch sau. Nói chung là có kế hoạch hết rồi, mai sẽ phổ biến để anh em biết cụ thể.

anbinhdo

Well-Known Member

Ngày mai anh em cứ APPLE thẳng tiến nhá. Tuần sau sẽ có kế hoạch sau. Nói chung là có kế hoạch hết rồi, mai sẽ phổ biến để anh em biết cụ thể.

-----------------
Bác này nhiệt tình quá..lại máu HD nữa mới kinh chứ :-j :-j :-j

ljonh3art

Active Member

Dễ sợ! Kẻ tung người hứng...cùng nhau lên chức :))
Hy vọng tuần sau sẽ lên Nguyễn Tri Phương off.

nlsinh

Active Member

Tình hình là thức trắng đêm nay để cho quán nên chả biết như thế nào cả. Bỏ lỡ cả trận Argentina mới đau .

nipponvn

Member

- hông sao đâu nlsinh ơi! còn nhiều trận sau hấp dẫn hơn nữa mà. Bác khai trương quán nhanh lên đề anh em tụi tui còn có chổ Offline và xem WC 2010 hoành tráng nữa chứ.
[COLOR="Red"[SIZE="3"]]Ô thôi .!. Tôi nóng ruột quá[/SIZE][/COLOR]

nlsinh

Active Member

- hông sao đâu nlsinh ơi! còn nhiều trận sau hấp dẫn hơn nữa mà. Bác khai trương quán nhanh lên đề anh em tụi tui còn có chổ Offline và xem WC 2010 hoành tráng nữa chứ.
[COLOR="Red"[SIZE="3"]]Ô thôi .!. Tôi nóng ruột quá[/SIZE][/COLOR]

Rất cảm ơn nipponvn. Thật sự thì hôm nay chỉ là rô-đa vì còn nhiều điều phải chỉnh sửa, rút kinh nghiệm rồi mình mới mời anh em tới được. Cố gắng hết sức để anh em có dịp xem World Cup được truyền hình trực tiếp trên kênh HD với máy chiếu HD. Test ok rồi, màn hình 150'' (nhưng khi khai báo chỉ là 120'' ^#(^).

PS: Hôm nay không đi off rất là buồn nhưng được xem truyền hình trực tiếp trên topic và có qua giọng kể của thành viên trong Hội. Hihi, mấy ngày tới phải bỏ ống tiết kiệm để dành gọi anh em mới được.

anbinhdo

Well-Known Member

Rất cảm ơn nipponvn. Thật sự thì hôm nay chỉ là rô-đa vì còn nhiều điều phải chỉnh sửa, rút kinh nghiệm rồi mình mới mời anh em tới được. Cố gắng hết sức để anh em có dịp xem World Cup được truyền hình trực tiếp trên kênh HD với máy chiếu HD. Test ok rồi, màn hình 150'' (nhưng khi khai báo chỉ là 120'' ^#(^).

PS: Hôm nay không đi off rất là buồn nhưng được xem truyền hình trực tiếp trên topic và có qua giọng kể của thành viên trong Hội. Hihi, mấy ngày tới phải bỏ ống tiết kiệm để dành gọi anh em mới được.

Bác cứ Báo cho Em , em sẽ gọi từng người cho nhé , em sẽ hết sức gồng mình WC này..hì hì %-(

nlsinh

Active Member

Bác cứ Báo cho Em , em sẽ gọi từng người cho nhé , em sẽ hết sức gồng mình WC này..hì hì %-(

Ai ơi nhớ lấy câu này,
Hát đê Đà Nẵng sum vầy bên nhau.
Bàn luận, kết nghĩa mai sau,
Chung tay giúp đỡ nửa câu không phiền.
Anh mô vô nhóm nói tiền
Hát đê Đà Nẵng hết hiền đó nghen.
Vài dòng gọi là xon xen
Anh em vui khỏe, còn "rèn" hát đê.

Làm thơ con cóc chúc HD Đà Nẵng ngày càng tiến lên!!!! Yeah!

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Ai ơi nhớ lấy câu này,
Hát đê Đà Nẵng sum vầy bên nhau.
Bàn luận, kết nghĩa mai sau,
Chung tay giúp đỡ nửa câu không phiền.
Anh mô vô nhóm nói tiền
Hát đê Đà Nẵng hết hiền đó nghen.
Vài dòng gọi là xon xen
Anh em vui khỏe, còn "rèn" hát đê.

Làm thơ con cóc chúc HD Đà Nẵng ngày càng tiến lên!!!! Yeah!

------------------------
Ố hay, lại nhân tài Đất Việt của Đà Thành đây nữa à....Sao ẩn dật bây giưof tái xuất đây :-? :-? :-? kinh nhỉ, thơ văn quá nhỉ...quá tuyệt...cái bài này qua MỤC GIAO LƯU THÌ TUYỆT QUÁ ...bưng sang mục bên kia nhé..cho nó xôn xao tiếng đàn Bác Sinh ơi...

nlsinh

Active Member

------------------------
Ố hay, lại nhân tài Đất Việt của Đà Thành đây nữa à....Sao ẩn dật bây giưof tái xuất đây :-? :-? :-? kinh nhỉ, thơ văn quá nhỉ...quá tuyệt

Dạ, ngày xưa học cấp 3 làm thơ lục bát vui vui tặng các bạn nữ hơi bị nhiều anh ạ. Tự nhiên hôm nay nổi máu, chứ em bỏ cũng lâu lắm rồi. Thấy các bác thơ phú nên chắc em nó máu... Hẹn các bác bữa nào sẽ bình thơ các cụ! ;))

Chúc các bác ngủ ngon để có 1 tuần làm dziệc thật là dzui dzẻ. :>

Bên trên