Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

nlsinh

Active Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Chào tất cả các Bạn!
Sáng nay làm một việc cũng quan trong ra phết, hi hi ..Quan sát địa điểm OFF LINE mới theo như tinh thần Bác Sinh nhà Ta giới thiệu

Mình sẽ giới thiệu từ mặt ngoài vào ( từ tầng 1 lên đến lầu 3 - phòng cuuois cùng chiếu phim ) anh em tham khảo nhé.hiện tại tầng 3 đang hoàn thiện âm thanh 5.1 ( mới mua 1 ampli DENON )..phần nghe nhạc lossless thứ 5 hoàn thiện..Các Bác cho ý kiến nhé về điểm off mới nhé ( Bác Sinh về nói Bác Phúc về miễn phí cho Anh em bữa off lần thứ 1 nhé, vì đã quảng cáo điểm mới HD tại Đà Nẵng lên Mạng ..khá nặng đô đấy...hì hì hì

Vâng, quả là nặng đô thiệt. Load xong mớ ảnh ở bài viết của anh em đuối luôn. Tình hình là rất tình hình anh ạ! Offline chủ nhật là theo như tình hình bác Bình nói, hiện nay đang chiếu phim HD (chủ yếu là phim hành động) và World Cup trên kênh HD vào buổi tối. Nếu anh em nào rảnh thì ghé nghen.

Nói riêng: chủ quán là người rất nhiệt tình. Hy vọng này thứ 5 sẽ hoàn thiện để kịp CN tuần này anh em sẽ off ở đấy :D

Hihi, lúc trước em và bác Quý nói rồi đó anh, chủ quán là người rất mê HD nhưng vì quá bận nên...

PS: Xin gởi lời cảm ơn đến các anh!

crazy

Vâng, quả là nặng đô thiệt. Load xong mớ ảnh ở bài viết của anh em đuối luôn. Tình hình là rất tình hình anh ạ! Offline chủ nhật là theo như tình hình bác Bình nói, hiện nay đang chiếu phim HD (chủ yếu là phim hành động) và World Cup trên kênh HD vào buổi tối. Nếu anh em nào rảnh thì ghé nghen.

Hihi, lúc trước em và bác Quý nói rồi đó anh, chủ quán là người rất mê HD nhưng vì quá bận nên...

PS: Xin gởi lời cảm ơn đến các anh!

-Bùm ném 1 cục đá - mấy Bác đi thực tế mà hông có PM tui - chán quá - tui thấy ai như bác Châu ,bác Toàn .... đây cũng còn 1 ku rành nữ nè hi h hi

pantau

Active Member

-Bùm ném 1 cục đá - mấy Bác đi thực tế mà hông có PM tui - chán quá - tui thấy ai như bác Châu ,bác Toàn .... đây cũng còn 1 ku rành nữ nè hi h hi
Ừ thì PM nè.Tui bị bắt cóc bỏ dĩa chứ bộ.......Hứng cho cục đá.....
Nói chung thì đang hoàn thiện giai đoạn cuối!

anbinhdo

Well-Known Member

-------------------------------------
Sorry Bác Hạnh vì lúc ấy trưa rồi nên không tiện gọi Bác, chứ đâu biết Bác rổi đâu..nếu vậy chiều nay rổi đi giao lưu nhé 8-} 8-} 8-}

camry2006

Member

Chào tất cả các Bạn!
Sáng nay làm một việc cũng quan trong ra phết, hi hi ..Quan sát địa điểm OFF LINE mới theo như tinh thần Bác Sinh nhà Ta giới thiệu

Mình sẽ giới thiệu từ mặt ngoài vào ( từ tầng 1 lên đến lầu 3 - phòng cuuois cùng chiếu phim ) anh em tham khảo nhé.hiện tại tầng 3 đang hoàn thiện âm thanh 5.1 ( mới mua 1 ampli DENON )..phần nghe nhạc lossless thứ 5 hoàn thiện..Các Bác cho ý kiến nhé về điểm off mới nhé ( Bác Sinh về nói Bác Phúc về miễn phí cho Anh em bữa off lần thứ 1 nhé, vì đã quảng cáo điểm mới HD tại Đà Nẵng lên Mạng ..khá nặng đô đấy...hì hì hì

Xem ra các Bác rất nhiệt tình đi đánh quả lẻ nhỉ. Hoan hô tinh thần của các Bác.
Bác Toàn hôm nay có phen thảo luận chắc ác lắm nhỉ.
CN kiểu gì cũng phải đi xem quán xá thế nào.
hic hic buồn quá Bác Crazy nhỉ... chả được đi.

pantau

Active Member

Xem ra các Bác rất nhiệt tình đi đánh quả lẻ nhỉ. Hoan hô tinh thần của các Bác.
Khóc dùm nè HU...Hu....HU....Hu.......ù ..óa......

anbinhdo

Well-Known Member

-----------------------------------------\
Phải đi oFff chứ gì nữa..bác Nam dạo này được mùa Cá Liệt nhỉ....Hay là Cá Đuối đấy8-}

camry2006

Member

-----------------------------------------\
Phải đi oFff chứ gì nữa..bác Nam dạo này được mùa Cá Liệt nhỉ....Hay là Cá Đuối đấy8-}

Bố :(|), Bác cứ nói quá, em mới Cá chuồn có 1 buổi thôi vừa vừa thôi nhé. Chủ Nhật này em có mặt đấy.

crazy

HOAN HÔ MẤY BÁC HD
ĐN SUNG THẾ ĐÚNG LA H...D..

nlsinh

Active Member

Bác đừng buồn, em cũng chả biết gì luôn. Mấy bác ấy chơi trò KHANG HY VI HÀNH, kín tiếng lắm... :)>-

anbinhdo

Well-Known Member

Hì hì đi vậy mới biết địa điểm off như thế nào chứ đi mà báo trưosc khó thực hiện công việc được lắm...

nlsinh

Active Member

Chà, theo như trong hình thì em thấy có đến 3 cây đa, cây đề đi. Lúc chiều qua coi đá banh thì trên phòng chiếu phim thì thao tác âm thanh giờ khác rồi. Rất cảm ơn các bác.

Lúc vào viếng thăm box thì thấy trống trơn, chắc là các bác đi off ở quán nhậu nào hết rồi?

ljonh3art

Active Member

Rất cám ơn anh Bình, anh Toàn và anh Châu đã nhiệt tình vì hội đến thế!

Mới hôm qua anh Toàn còn tính là hôm nay lên quán nói chuyện, xem trước tình hình thế nào mà sáng mới mở mắt đã triển khai liền! Chưa kể mấy anh tối qua còn xem WC đến gần sáng.

Mong mọi người trong hội lấy đó mà học tập! Anh em ráng đi off nhiệt tình để hội ngày càng phát triển.

Cám ơn mấy bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Đi trước chủ yếu coi có được bữa Free bữa đầu không thôi [-O< [-O< Mà dăng cai giới thiệu quán có khi hơn cả nhắn tin trên Đài TH ấy chứ..chắc kiểu này phải lấy giá Quảng cáo %-( %-(

ljonh3art

Active Member

Cái em nói ở đây không phải được từ việc mấy anh đến quán mà việc tại sao mấy anh đến kìa!

Được bữa free thì tốt.! Không được cũng chả sao. Dù sao nghe nói quán đó cũng hỗ trợ anh em mình lắm mà. Mà rút cục là có đc free bữa nào không bác? :D

makiemsau

Well-Known Member

Cái em nói ở đây không phải được từ việc mấy anh đến quán mà việc tại sao mấy anh đến kìa!

Được bữa free thì tốt.! Không được cũng chả sao. Dù sao nghe nói quán đó cũng hỗ trợ anh em mình lắm mà. Mà rút cục là có đc free bữa nào không bác? :D

cái này thì cũng khó lắm đó, vì đằng này người ta kinh doanh nữa mà :D . Với lại thiết nghĩ, hội HD mình có 1 chỗ để off ra hồn cũng đáng lắm mà , hoan hô tinh thần HD Đà Nẵng.

P/S: Bác chủ quán xin gia nhập hội HD Đà Nẵng đấy, tức cũng là member của hội :D

anbinhdo

Well-Known Member

cái này thì cũng khó lắm đó, vì đằng này người ta kinh doanh nữa mà :D

P/S: Bác chủ quán xin gia nhập hội HD Đà Nẵng đấy, tức cũng là member của hội :D

--------------------------
Đang có gáng được bữa free, cho vui ấy mà..tại hạ nói có đúng không hả %-( %-( %-(

makiemsau

Well-Known Member

thèn này nói xấu gì anh đấy :D

Bên trên