LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

mtv08

Well-Known Member
Ðề: LỊCH OFFLINE CÓ TÊN "MÙA HÈ RỰC RỠ 2011" TẠI BÃI BIỂN THÀNH PHỐ HOA PHƯỢNG ĐỎ

Ông này có ý tưởng quá hay trong tác phẩm này:

cuongvv_hd

Ðề: LỊCH OFFLINE CÓ TÊN "MÙA HÈ RỰC RỠ 2011" TẠI BÃI BIỂN THÀNH PHỐ HOA PHƯỢNG ĐỎ

Bác Thu có ý tưởng hay đấy. he he. Chúc mừng bác già mà không già.;))

vutronghuyen

Active Member

Ông này có ý tưởng quá hay trong tác phẩm này:

Khen ai khéo xếp lên hình
Hai tròn một dẹt chình ình bầy ra
Chỉ thương cho một quả cà
Bên kia hoa lá bên ta trụi lùi !

mtv08

Well-Known Member

Cũng đôi mắt này năm xưa đã lạc vào hồn ai ?...

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

Mình thấy các phó nháy hôm đó rất nhiều mà sao ít ảnh vậy ta ? Hay là tối hôm đó đi off về trót dại khai hết cho đài nhà rồi nên bị delete hết cả rồi.
Mấy hôm nay mạng chán quá.
Hai Ông này khoái chí cái gì thế này ?

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

Tất cả các máy ảnh đều bị ghẹ cắp nát hết rồi còn đâu mà đưa lên nữa. Phải nói thêm rằng hôm ấy tinh thần anh em rất tuyệt vời mà có thể trên cả tuyệt vời nữa.
Lần OFF sau địa điểm có thể chọn KHE CHÈ - Tuyệt vời và lãng mạn. một nơi Bồng lai Tiên cảnh như lạc vào cõi tiên.

mauyeu

Thế thì AE trong hội lại phải nhờ 2 Trưởng Bối Cao Sơn và MTV dẫn đường cho AE đi rồi.Tháng sau có đi được ko Bác =D>

vutronghuyen

Active Member

Để bác MTV08 dẫn đi thì chắc không chỉ máy ảnh bị "cắp" nát mà còn một số "máy" nữa cũng nát luôn...=))

mtv08

Well-Known Member

Thế thì AE trong hội lại phải nhờ 2 Trưởng Bối Cao Sơn và MTV dẫn đường cho AE đi rồi.Tháng sau có đi được ko Bác =D>
Yên tâm đi, nhưng tất cả cái gì cũng phải từ từ, để bọn mình đi kiểm tra điền thổ cái đã rồi sẽ thông báo.
(Để bác MTV08 dẫn đi thì chắc không chỉ máy ảnh bị "cắp" nát mà còn một số "máy" nữa cũng nát luôn...) Cứ tập thể hình tốt vào không sợ nát đâu, chỉ sợ best thôi.

manhhahd

Member

Các bác đợi bọn em đi chơi về rồi hãy tụ tập nhé...!

mauyeu

Các bác cho ý kiến bao giờ mình lại Off tiếp,phải nhanh lên các bác ạ đang mùa Hè đi chơi cho nó thoải mái cho mùa Đông lạnh lắm

HBinh_HD_HD

Sau đợt offline vừa rồi rút ra kinh nghiệm cho đợt tiếp theo, ae phải cẩn thận nghe. Hi hi

Thằng nhỏ nhà tôi nhiễm bệnh rồi
Thuốc không uống được phải chịu thôi
Nhưng mà chứng bệnh chi kỳ thế
Món ngon vật lạ nó vẫn đòi?
Cũng may mang bệnh chỉ sơ sơ
Nóng ấm liên miên mấy chục giờ
Có lẽ tiết trời không được tốt
Ra ngoài không mặc áo mưa thôi
Bởi tại bố già không dạy con
Để cho thằng nhỏ phải thấm đòn
Từ nay lấy đó làm kinh nghiệm
Nếu khoái mây mưa phải liệu hồn
Mặc áo xong rồi chữa chắc ngon
Nhiều khi nó rách chẳng an toàn
Ướt vào thằng nhỏ e nguy hiễm
Lơ mơ có thể mất… “thằng con”!

ndnhd77

Member

Sau đợt offline vừa rồi rút ra kinh nghiệm cho đợt tiếp theo, ae phải cẩn thận nghe. Hi hi

Thằng nhỏ nhà tôi nhiễm bệnh rồi
Thuốc không uống được phải chịu thôi
Nhưng mà chứng bệnh chi kỳ thế
Món ngon vật lạ nó vẫn đòi?
Cũng may mang bệnh chỉ sơ sơ
Nóng ấm liên miên mấy chục giờ
Có lẽ tiết trời không được tốt
Ra ngoài không mặc áo mưa thôi
Bởi tại bố già không dạy con
Để cho thằng nhỏ phải thấm đòn
Từ nay lấy đó làm kinh nghiệm
Nếu khoái mây mưa phải liệu hồn
Mặc áo xong rồi chữa chắc ngon
Nhiều khi nó rách chẳng an toàn
Ướt vào thằng nhỏ e nguy hiễm
Lơ mơ có thể mất… “thằng con”!

Ông này 3 lần phạm tội chẳng trách để thằng con nhiễm bệnh =))=))

vutronghuyen

Active Member

Các bác cho ý kiến bao giờ mình lại Off tiếp,phải nhanh lên các bác ạ đang mùa Hè đi chơi cho nó thoải mái cho mùa Đông lạnh lắm
Thế thì lần tới này nhậu thịt chó anh em mình bàn bạc cái vụ Khe Trè luôn thể.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thế thì lần tới này nhậu thịt chó anh em mình bàn bạc cái vụ Khe Trè luôn thể.

OK, Chú Huyên xem bố trí cho anh em buổi RƯỢU - THỊT CHÓ tham gia vào thứ 7 hoặc chủ nhật tuần tới đi (ngày 13 hoặc 14/8/2011) - ĐẶT TRƯỚC Ở QUÁN QUANG CỬU - CẦU CẤT NHÉ. Qua buổi này anh em sẽ bàn định chuyến KHE CHÈ hay khe...gì đó cũng được.
Tất cả trên tinh thần CAMPUCHIA DÂN CHỦ.
Anh em nào tham gia thì lên tiếng nhé.

vutronghuyen

Active Member

Thống nhất là mời anh em 11 h ngày thứ Bảy này(13/08) tụ tập nhậu tại quán thịt chó Quang Cửu ,nên ăn giờ trưa vì lý do các bác ở xa tham dự sẽ thuận tiện hơn.Mình sẽ phone cho từng người vì ăn ở đây phải đặt suất trước để còn nắm được quân số.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Tât cả các lịch sinh hoạt Offline, hội họp và hẹn hò nhau của các thành viên CLB HD Hải Dương sẽ được post tại đây, mong mọi người không spam hoặc nhầm chuồng nhé

Thống nhất là mời anh em 11 h ngày thứ Bảy này(13/08) tụ tập nhậu tại quán thịt chó Quang Cửu ,nên ăn giờ trưa vì lý do các bác ở xa tham dự sẽ thuận tiện hơn.Mình sẽ phone cho từng người vì ăn ở đây phải đặt suất trước để còn nắm được quân số.
Xin 1 chân nhá=D>

mtv08

Well-Known Member
Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Mới nghe mà đã toát mồ hôi lưỡi rồi, đăng ký nhé. Mình nhậu rồi có cho thằng nhỏ đi chơi kg ?

Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Mấy bác chủ topic ơi, còn một số anh em đam mê hd ở hd muốn tham gia clb nhưng vì đk kiện còn eo hẹp nên còn e ngại. hy vọng một ngày nào đó sẽ đc tham gia clb hd hải dương. Bọn em luôn cập nhật thông tin của diễn đàn, mong sớm hội tụ.

Bên trên