Mấy bác HD nhà mình chọn thức uống màu gì?

trunghaitn

Member
Sting thì đảm bảo là an toàn rồi bác ạ, từ màu sắc, sản phẩm đến nguyên liệu đều được kiểm nghiệm chặt chẽ và gắt gao trong từng công đoạn nên bác cứ an tâm mà uống nhé

KuHiep

Member
Thật vậy hả bác, em cũng thích Sting chanh lắm mà ko dám uống, giờ thì tha hồ mà uống không lo nữa rồi

KuHiep

Member
Ok bác, không ngờ nhiều sản phẩm mình hay uống lại là của Pesico vậy, đúng là mù thông tin quá.hehe

Luynh

Nhà em toàn uốn Aquafina không à, không ngờ lại là sản phẩm của ông lớn Pesico. Vậy cũng an tâm

LanhThai

Chà thống kê tới 90 % người dùng bị ảnh hưởng với màu sắc khi ra quyết định chọn lựa thực phẩm mình muốn.hèn chi là ai cũng chọn màu hot để ăn và uống nhiều nhỉ :)
Nhìn hấp dẫn quá chịu sao nổi, đầu tiên nhìn vô thấy màu sắc đẹp, mùi vị thơm là kích thích người ăn rồi bác nhỉ

htcevo

Member
Sting thì đảm bảo là an toàn rồi bác ạ, từ màu sắc, sản phẩm đến nguyên liệu đều được kiểm nghiệm chặt chẽ và gắt gao trong từng công đoạn nên bác cứ an tâm mà uống nhé
Em hay uống Sting chanh hơn, dâu đỏ quá mình cũng ko thích lắm

DanielCraig

Member
Là nguyên bộ của Pepsico gồm

Ko chỉ riêng Sting đúng ko :)
Chất lượng thì thấy sting là chất lượng ngon top trong ấy rồi.

Ngô Quân

Bình thường thì em cũng chả quan tâm tới màu sắc đồ ăn đồ uống mấy, nhưng hôm nay có tranh cãi với với đứa bạn về đồ uống nào màu HOT và hấp dẫn nhất. Bởi theo mình thì màu nào cũng được, miễn ngon và an toàn là được.
Ví dụ như mình thì thích uống nhất là Sting vì màu đỏ của nó, quen uống từ thời còn đi học tới giờ đi làm vẫn uống. Còn đứa bạn thì lại không thích màu mè nó chỉ khoái nước uống ngọt màu trắng kiểu như Revise hay 7up.
Theo mấy bác nhà mình thì sao, mấy bác hay chọn thức uống màu gì?
Mình thích revive

Mình hay chọn màu vàng nhiều nhất, ko phải là vì thích mà mây thứ mình uống nó toàn màu vàng như rượu vang - bia :))

TaiAds

Bình thường thì em cũng chả quan tâm tới màu sắc đồ ăn đồ uống mấy, nhưng hôm nay có tranh cãi với với đứa bạn về đồ uống nào màu HOT và hấp dẫn nhất. Bởi theo mình thì màu nào cũng được, miễn ngon và an toàn là được.
Ví dụ như mình thì thích uống nhất là Sting vì màu đỏ của nó, quen uống từ thời còn đi học tới giờ đi làm vẫn uống. Còn đứa bạn thì lại không thích màu mè nó chỉ khoái nước uống ngọt màu trắng kiểu như Revise hay 7up.
Theo mấy bác nhà mình thì sao, mấy bác hay chọn thức uống màu gì?

Bên trên