Mở hộp Dune Lite - Đỉnh hơn mong đợi

CarMan

Ðề: Mở hộp Dune Lite - Đỉnh hơn mong đợi

Tiếc thật, Tin mới nhận từ TNS là con này không về trước Tết, kiểu này vẫn nghe cái CD cùi khi đi chơi Đà Lạt

HD Pro

Con này giá niêm yết tại Việt Nam là bao nhiêu ? Dùng được ổ gắn trong không ta?

TamNhinSo.Net

Active Member

Con này giá niêm yết tại Việt Nam là bao nhiêu ? Dùng được ổ gắn trong không ta?

Giá tiền Việt là 3.700.000 VNĐ , Dùng ổ gắn trong 2.5" . Tiện dung cho các bác dùng trong gia đìnhm du lịch, gắn xe hơi

meigyoku1

Well-Known Member

Giá cao so với 1 đầu HD mini!

Giá tiền Việt là 3.700.000 VNĐ , Dùng ổ gắn trong 2.5" . Tiện dung cho các bác dùng trong gia đìnhm du lịch, gắn xe hơi

có chức năng mod thì quảng cáo bán hàng được, còn các cty khác cung cấp thêm thông tin cho diễn đàn thì delete bài người ta, chơi xấu. Bữa nào ku Tài sẽ biết tay anh.

TamNhinSo.Net

Active Member

có chức năng mod thì quảng cáo bán hàng được, còn các cty khác cung cấp thêm thông tin cho diễn đàn thì delete bài người ta, chơi xấu. Bữa nào ku Tài sẽ biết tay anh.

Chỉ trả lời theo câu hỏi của bạn đọc thôi mà, còn bạn đọc nào muốn mua hàng thì cứ vào TTTM chọn lựa gian hàng ưng ý mà mua

HDYenPhu

Chỉ trả lời theo câu hỏi của bạn đọc thôi mà, còn bạn đọc nào muốn mua hàng thì cứ vào TTTM chọn lựa gian hàng ưng ý mà mua

Mình có hỏi hàng trong topic của bác , nếu có đại lý nào của bác ngoài HN còn hàng thì báo mình tiếng

Mình hiện đang dùng chú này. Nhưng mà firmware beta quá trời lỗi. Máy thường xuyên treo và phải tắt đi bật lại liên tục.
Có bác nào can đảm update từ firmware của các dòng dune khác không ?

TamNhinSo.Net

Active Member

Mình hiện đang dùng chú này. Nhưng mà firmware beta quá trời lỗi. Máy thường xuyên treo và phải tắt đi bật lại liên tục.
Anh có thể mang tới nơi bán nhờ họ kiểm tra lại.Dune Lite 53D cũng mới tham gia vào thị trường HD Vietnam chừng 1 tháng nên cũng chưa nắm được hết các lỗi của nó.
Anh đang dùng ổ gắn trong hay gắn ngoài? Xem film film gì thì bị đứng?

HDCanTho

Con này quá đỉnh so với các em trước đó là Xtreamer và Tvix N1.

TamNhinSo.Net

Active Member

Nếu anh ở SG mang qua bên mình kiểm tra cho nhé!

HD Pro

Nếu nhu cầu thuần túy là xem phim thì giữa DUne Lite 53D và Dune Smart H1 nên chọn con nào ?

titeomobile

Tiền nào của ý bác ơi, H1 phần cứng mạnh hơn nên load film nhanh hơn nhiều

1080p

Hà nội vẫn chưa có đại lý nào làm em này? Dạo 1 vòng Mediabox, Techland, HD360 mà em vẫn biệt tăm hơi

hdking

Con Dune Lite tháo đề ra nhìn dễ thương quá

1080p

Sau khi vọc Dune Lite 2 ngày, mình có 1 phát hiện khá thú vị. Chất lượng hình ảnh của Dune Lite không thua kém gì Dune Base . Test trên con Toshiba Led 50"

Bên trên