Mời các bác đề xuất nguồn để làm addon cho KODI

Anh Manh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mời các bác đề xuất nguồn để làm addon cho KODI

Gỡ bản đang sài đi. Gài bản ver thấp hơn vào đi bác

Nó cứ tự update bác LUC QUYET CHIEN ạ.Mà mấy hôm rồi tìm bản cũ ko đc nữa,ko có link nào,bác có trợ giúp đc ko,giúp em chút.Từ ngày làm quen XBMC thấy chán xem trên web hẳn luôn.

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Mời các bác đề xuất nguồn để làm addon cho KODI

Có bác nào đề xuất nguồn ngon lành em làm App ngoài Free bản quyền luôn cho các bác. chứ e ko thích làm Kodi -XBMC.

nghiadhd

Active Member

Có bác nào đề xuất nguồn ngon lành em làm App ngoài Free bản quyền luôn cho các bác. chứ e ko thích làm Kodi -XBMC.

App ở ngoài chỉ chạy được trên một nền tảng (Android) thôi, còn XBMC thì chiến tất, ngay cả em raspberry pi cùi bắp

12345qazw

Member
Re: Ðề: Mời các bác đề xuất nguồn để làm addon cho KODI

App ở ngoài chỉ chạy được trên một nền tảng (Android) thôi, còn XBMC thì chiến tất, ngay cả em raspberry pi cùi bắp

kể cả hd các mấy pro cũng lấy đc list để xem trên mt nữa kìa

hoahongst

Re: Ðề: Mời các bác đề xuất nguồn để làm addon cho KODI

Ngoài add on sử dụng fshare, các add on free khi coi phim trên xbmc sub lúc lớn lúc nhỏ., không thay đỗi size đc. Chắc là phải mua tv 55 inch quá. Thank vì sự nhiệt tình của chủ thớt

chitpi

Member

Dùng kodi xem phim trên mấy add on đa số đều có viền đen ở trên vs dưới

vinhdo

Member

trang phim nè
-phimhot.info
-phimnet.net
-http://www.khophim24h.com/
và làm thêm cái audio.nhacso.net đi bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

trongthuan0311

Ngoài add on sử dụng fshare, các add on free khi coi phim trên xbmc sub lúc lớn lúc nhỏ., không thay đỗi size đc. Chắc là phải mua tv 55 inch quá. Thank vì sự nhiệt tình của chủ thớt

thì chọn sub của tác giả khác. Cứ 2 addons : subsense và opendsubtitle mà quất

nghiadhd

Active Member

Dùng kodi xem phim trên mấy add on đa số đều có viền đen ở trên vs dưới

Bởi vì phim đa số được làm theo định dạng ở rạp chiếu (12:9) nên bị viền đen là bình thường thôi, mấy bác mua cái tv LG chuẩn 21:9 thì hết thôi, mấy nguồn khác không bị viền đen là do họ đã drop lại rồi

nghiadhd

Active Member

Bác vào phần subtitle và chọn size + check vào mục overwrite ass đi, lúc này sub sẽ dùng đúng với size mà bác chọn, nếu bác không check vào thì nó sẽ lấy format từ người làm sub

tinhyeu44

Member

audio.nhacso.net có rồi nhưng mình chưa chỉnh lại và đưa lên. Vietplay mình đã update lại rồi nhé.

hnforum

Cho mình xin hỏi, muốn lấy addon ở đâu để coi phim bộ có tiếng việt. Vì mình rất thích coi phim bộ trong kodi. Cám ơn bạn rất nhiều.

tonynhd

Member
Chỉnh sửa lần cuối:

zumazi84

Member

Bác vào phần subtitle và chọn size + check vào mục overwrite ass đi, lúc này sub sẽ dùng đúng với size mà bác chọn, nếu bác không check vào thì nó sẽ lấy format từ người làm sub

Minh cũng muốn chỉnh sub cho nó to tí, ko biết cái mục bác chỉnh nó nằm chỗ nào nhỉ

Bên trên