Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em ko có làm bài này các bác ạ. em có sưu tầm up lên nhưng cũng bị lỗi ở đoạn đấy. Bác Lê Quý Nhân hay bác Thông có beat bài đấy ko cho em xin em làm lại. (bài này là Trong Thúy Nga 109 phải ko các bác)
Hình như là thế Bác ạ... Em không tàng trữ hàng PBN nhiều nên ứ biết. Cứ ù ù cạc cạc.... bản lần trước kéo về thì không phải hàng PBN Bác ạ!
B Bác T.A bị nhạc vật ít nhưng lại bị giọng của Chồng vật thì nhiều ... =)) Em công nhận Bác T.A có 1 bộ thầ kinh thép quá tuyệt vơi =)) :))
Các cụ ta dạy chưa sai bao giờ:
- Gần mực thì đen, Gần đèn thì sáng.... :))
- Ai hát cùng Bác Hớt cũng trở thành ca sĩ nhớn cả, sáng rực lên... mà lại "đẹp dịu dàng và không chói lóa" :))
- Bác Ngáo Nhạc cứ hát với Chồng của Bác nhiều quá, sự nghiệp ca hát của Bác làm sao có bước ngoặt nhớn được... cứ phải như Bác T.A ngày nào cũng luyện tập gay gắt và nghiêm túc với một tinh thần "sống chết vì âm nhạc" mới có được đẳng cấp như bây giờ đới :)):)):))

lequynhan

Well-Known Member

Nguyên văn bởi toemayman Xem bài viết
Em ko có làm bài này các bác ạ. em có sưu tầm up lên nhưng cũng bị lỗi ở đoạn đấy. Bác Lê Quý Nhân hay bác Thông có beat bài đấy ko cho em xin em làm lại. (bài này là Trong Thúy Nga 109 phải ko các bác)
-----------------------------------------------------------------------

ủa! em lướt nhanh không biết bác ấy cần cái bài gì ấy nhỉ :D

HÓNG HỚT

Active Member

Nguyên văn bởi toemayman Xem bài viết
-----------------------------------------------------------------------
ủa! em lướt nhanh không biết bác ấy cần cái bài gì ấy nhỉ :D
Cái bài "Duyên Quê - Quang Lê & Hà Phương" ấy Bác ạ. Mấy ngày trước Bác ấy up lên một bản, nhưng bản đó đến 02:41:00 thì bị dừng... hơi lỗi chút, Bác nào tay nghề cao Fix lại là được thôi....

lequynhan

Well-Known Member

Cái bài "Duyên Quê - Quang Lê & Hà Phương" ấy Bác ạ. Mấy ngày trước Bác ấy up lên một bản, nhưng bản đó đến 02:41:00 thì bị dừng... hơi lỗi chút, Bác nào tay nghề cao Fix lại là được thôi....

Em không có bản đó rồi bác à! :D

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Con Kênh Xanh Xanh- Tone Nữ
hidden content may not be quoted

Cần những bài nhạc đỏ cũ được làm lại như vậy
Cám ơn bác nhiều lắm :)

01668256053

Well-Known Member
Bác nào có thông tin và karaoke Liên khúc Vì lỡ thương nhau - Trọng Phúc ft Hà My không cho em xin với Giống trên youtube http://youtube.com/watch?v=J2q0zXiAe2c

Banh thi

Well-Known Member

Thưa các bác nhà cháu cứ theo dõi đọc hết thông tin của các bác về tất cả những dụng cụ cần thiết để hát karaoke mà cứ như bay lượn theo đám mây mù ... cái nì để nối vào micro phải không ạ? Nó là cái mini amp phải không ạ?

Không phải đâu bác , cấu tạo của nó giống với loa con trong thùng loa ,nhưng nó hoạt động ngươc lại. Trong micro có vài bộ phận kết hợp lại , mà nó là bộ phận quan trọng quyết định chất lượng của micro . Thời buổi lúa cao gạo kém lăng xăng mấy vụ này cũng đỡ cho ngân sách lắm

nhhh

Well-Known Member

Ủa em tưởng bản này của QUang Lê - Ngọc Hạ chứ nhỉ. Nếu bản này thì em up lại cho, có bị lỗi gì đâu...Hình như hàng của bác Bình.

HÓNG HỚT

Active Member

Ủa em tưởng bản này của QUang Lê - Ngọc Hạ chứ nhỉ. Nếu bản này thì em up lại cho, có bị lỗi gì đâu...Hình như hàng của bác Bình.
Lúc nãy có sếp đến, Em gõ vội. Đúng là bài ấy đấy Bác nhhh
Bác lên luôn đê, lát về Em kéo... ha ha ha=))

lequynhan

Well-Known Member

Bài Duyên Quê - Ngọc Hà & Quang Lê (B) em có lấy beat của bài bác Bình làm thì phải :-? (không chắc chắn) đâu có lỗi gì nhỉ ?

toemayman

Well-Known Member

Duyên Quê - Quang Lê xxx Ngọc Hạ.
hidden content may not be quoted
Bài này lâu lắc rồi mà sao giờ các bác lại hỏi lại như hàng Hot thế :)). Chắc hàng của bác Bình đó :D

Đúng bài này bác Nhhh. em down thử xem có lỗi gì ko
Ngon bác ạ. ko lỗi gì cám ơn bác

vinaguy

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mấy bác có ai có bài Tình Đầu Dang Dở của ca sỹ Thiên Long không cho em xin với? Cám ơn các bác trước nhé.

Hoặc bài Lỡ Chuyến Đò Ngang của Giao Linh cũng được.

Không có bác nào giúp em được bài này à?

minhthe052000

Well-Known Member

có bác nào chơi nhạc kmp3 không nhỉ ? ;))

forum image hosting

Hôm giờ không có gì kéo , nên em kéo cái này về coi thử mai mốt có dùng được không. khoảng 11.000 bài (mp3 + xml)

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Không có bác nào giúp em được bài này à?
Tình Đầu Dang Dở của ca sỹ Thiên Long...Mấy bác to to tìm xem có ko đi...lên tiếng nào để em biết đường mà lần..hjx...
Lỡ Chuyến Đò Ngang của Tâm Đoan đc ko bác?.

lequynhan

Well-Known Member

Rất là bực mình với cái Tool F phờ khi đẩy lên :D, có bài mất cả buổi trưa quay đi quay lại mặc du em đặt 1 bài lên 1 :D

vinaguy

Well-Known Member

Tình Đầu Dang Dở của ca sỹ Thiên Long...Mấy bác to to tìm xem có ko đi...lên tiếng nào để em biết đường mà lần..hjx...
Lỡ Chuyến Đò Ngang của Tâm Đoan đc ko bác?.

Bác ơi!!! Được sao hay vậy. Bác cứ ném hàng lên đi. Em cám ơn bác nhiều.

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Bác vinaguy lát nữa lên PC em xem lại. Bản Tình Đầu Dang Dở chắc phải làm lại HD. Bác có beat chất lượng cao ko? Up và gửi link qua inbox cho e...

letrung680

Active Member

các bác có bài "Xuân yêu thương- kiều nga" cho em xin với . Nghe bài này chơi nhạc hay quá
Xin cám ơn các bác trên diễn đàn

Bên trên