Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hàng ngon quá, em tìm mãi chẳng ra, bài này tách Beat rồi ghép với cái Video của Yousing là tuyệt vời rồi! Cảm ơn bác nhiều lắm!
:))Thật sáng tạo...
- Các Bác thấy không, quân ta không phải tốn đồng nào mua vé vào rạp hát nhưng vẫn được thưởng thức những nhạc phẩm hàng đầu của giới âm nhạc nước nhà.... Thanks Bác chủ trước và hóng "cái sự ghép của Bác" =))=))=))
Hòa chung không khí AFF Cup em gửi tặng các bác bài: VIỆT NAM TIẾN LÊN - 80 NGHỆ SĨ.
Hàng vừa tự xử xong ngày hôm qua.
hidden content may not be quoted
:))Lại có quà từ Bác, thanks Bác nhiều... quả này 1 mình Em chấp 80 tên, xem ai mồm to hơn ai. Đúng là "tiến lên" thật sự...

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:))Thật sáng tạo...
- Các Bác thấy không, quân ta không phải tốn đồng nào mua vé vào rạp hát nhưng vẫn được thưởng thức những nhạc phẩm hàng đầu của giới âm nhạc nước nhà.... Thanks Bác chủ trước và hóng "cái sự ghép của Bác" =))=))=))

:))Lại có quà từ Bác, thanks Bác nhiều... quả này 1 mình Em chấp 80 tên, xem ai mồm to hơn ai. Đúng là "tiến lên" thật sự...

OK Bác! Sau khi 'tách,ghép" xong em sẽ post lên cho bác "bóp"!:))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

OK Bác! Sau khi 'tách,ghép" xong em sẽ post lên cho bác "bóp"!:))
:))Bác yên tâm, hàng của các Bác xử Em chưa bóp bài nào... cái nhóm nhạc Bóp của Em là nhạc ngày xưa Em tiếc công mò mẫm và kéo về, không lỡ xóa nên Em mới nén lại để đỡ tốn diện tích lưu... chứ bây giờ Em đâu có Bóp nữa đâu!
Từ sáng đến giờ Em spam nhiều quá, Bác chờ Em chút, Em đưa 1 bài lên phụ họa cho đúng với chủ đề "Mỗi Ngày Vô Số Bài Karaoke" :))

01668256053

Well-Known Member
Hóng Hớt bóp bài Tình đẹp như mơ lại còn 60mb cho mình nhé. Fix beat lại nữa. Nghe L R ko được khớp cho lắm

tminhanh

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

AE nào cho mình xin cái soft nào quản lý karaoke với, trực quan dễ sử dụng tí

bhdang53

Active Member

Các bác nào có bài Tình Là Sợi Tơ (remix) do Phạm Trưởng hoặc Khang Việt trình bày, và bài Cho Người Tình Nhỏ (remix) do Hàn Thái Tú trình bày thì cho em xin.
kẹt quá mấy anh, mấy chú cho liên khúc thì em cũng chấp nhận ạ
xin cảm ơn

Kienkeyboard

Active Member
Cám ơn các bác trong tốp mỗi ngày một bài karaoke hiện giờ em đã có ổ 2TB chứa karaoke thay vì trước giờ em đã dowload gần đầy ổ 1TB trong laptop, có bác nào đang dùng phần mềm NT-KaRaOke pc cho em xin ý kiến với ạ! TKS

Chỉnh sửa lần cuối:

saigon66

Member

Có bác nào có link karaoke remix 0? Thí dụ như Chi trắng mồ côi remix...!!! Cho minh xin...!!! Cám ơn.

HÓNG HỚT

Active Member

Các Bác nhà Mình có Bác nào có bài:
Ai Cho Tôi Tình Yêu - Tâm Đoan
Các Bác làm ơn cho Em xin bài này với.... Em xin chân thành cảm ơn. \m/\m/\m/

byebyeta

Member

Mừng quá không hiểu số em hên hay do Fshare bị lỗi, tính nạp tiền để nâng víp thì thật bất ngờ :) Có bác nào được hời như em không :)

HÓNG HỚT

Active Member

Thích bài này nên làm hát...share cho cả nhà
Nỗi Buồn Mẹ Tôi - Sky Nguyễn. HDIY.mkv
Bài này Em cũng có nhưng khó hát quá.... :))
Bác có bài "Ai Cho Tôi Tình Yêu - Tâm Đoan" không? Bác cho Em xin bài ấy với.... Thanks Bác nhiều!

03-12

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này xem video rớt cả nước mắt, thương 2 cha con nhà ông Tuấn Khương thế... Có Bác nào chuyển bài này thành 4 Track giúp Em với không ạ?
Tình Trắng - Dương Hồng Loan & Tuấn Khương.mkv:
Bác mà có bài này 4 track cho Em Hớt ké với nhá nhá ... Bác nào hộ Bác Hóng Hớt chuyển thành 4 track với ... Em ước gì biết cách đổi Em làm cho Bác ngay ... X_X

nhhh

Well-Known Member

Các Bác nhà Mình có Bác nào có bài:
Ai Cho Tôi Tình Yêu - Tâm Đoan
Các Bác làm ơn cho Em xin bài này với.... Em xin chân thành cảm ơn. \m/\m/\m/

Bài này mà bác chưa có em thấy vô lý quá...Em đoán không nhầm thì bác Cò Mồi cho Chim Khác rồi :))

Bên trên