Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

01668256053

Well-Known Member
Thank Hóng Hớt vì bài đã bóp nhé (on = điện thoại ko có nút thank, đây là khuyến điểm của 4rum) . Cho mình hỏi Tình đẹp như mơ -Thái Châu ghép vào yousinghd beat thế nào ? Có phải lấy từ vob không?

03-12

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

các bác muốn bài này 4 tracts thiệt á hả? Vậy để em kiểm tra xem. Nếu là beat gốc thì em làm cho các bác được. Còn nếu là beat phối thì hơi khó. Làm nó cứ bị vấp nhạc đó nên sẽ không làm nổi. Hôm trước có bác TTKH yêu cầu làm bài Nhớ Người Yêu - Đan Nguyên ft Y Phụng, nhưng sau khi kiểm tra thì Beat và nhạc không phải là "1 hãng sản xuất" nên làm không được.
Dạ Em muốn lắm Bác ạh ... Em còn muốn học nữa đó ... Chứ mỗi lần nhờ Em ngại quá ...Tại giọng Em yếu hok hát đc tone nam :-bd

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thank Hóng Hớt vì bài đã bóp nhé (on = điện thoại ko có nút thank, đây là khuyến điểm của 4rum) . Cho mình hỏi Tình đẹp như mơ -Thái Châu ghép vào yousinghd beat thế nào ? Có phải lấy từ vob không?
Cái này Bác phải hỏi Bác chủ engsovinam, Em vừa thử hát thì rất ngon... hình ảnh nét căng.... âm thanh xịn cực :)):)):))
Dạ Em muốn lắm Bác ạh ... Em còn muốn học nữa đó ... Chứ mỗi lần nhờ Em ngại quá ...Tại giọng Em yếu hok hát đc tone nam :-bd
Trời ơi.... giọng yếu=))=))=))=))
Yếu mờ hát được liền 5 tiếng đồng hồ :))

nhhh

Well-Known Member

Em dự định sắm ổ ngoài để làm kho lưu lại , mà ổ ngoài có nguồn riêng của nó , độc lập với lap kg vậy

Ổ loại di động (sử dụng HDD laptop) thì nó dùng nguồn 5v của USB để giúp ổ hoạt động luôn. Còn loại box lớn dùng HDD 3.5inch của máy để bàn thì nó dùng nguồn riêng, không phụ thuộc laptop hay cổng USB gì hết.
Nếu bác mua box gắn ngoài loại lớn hoặc nhỏ thì cũng nên mua hàng hãng làm luôn dùng cho nó trơn tru. Với ổ dung lượng lớn thì không nên ráp bằng box lởm khởm với hdd mua riêng.

03-12

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tiếp tục...Đã chơi Karaoke là phải chấp nhận Đè láng mọi thứ rồi :))...Hát chấp ca sĩ...Hát chấp ban nhạc...Với khẩu hiệu
1. Ban nhạc đánh sai..mình hát đúng thì nó trật
2. Mình hát sai thì xem lại điều 1. :))
Hát đc như vậy là lên đến đỉnh cao rồi đó Bác ạh ... Bác có bí quyết gì dzạy Em cách đó với ... Em học đc cách đó Em sẽ đứng sân khấu nhớn tỏa sáng ... Bõ công Em bao năm cầm mick cãi nhau với nhạc =)) :)

lequynhan

Well-Known Member

Em dự định sắm ổ ngoài để làm kho lưu lại , mà ổ ngoài có nguồn riêng của nó , độc lập với lap kg vậy

Theo em bác muốn lưu kho ngoài mà vẫn dùng HDD thì mua 1 em Dock hàng Orico hay Buffalo 2 khe. Tùy loại có thể dùng cổng USB 3.0 hoặc eSATA

Banh thi

Well-Known Member

Ổ loại di động (sử dụng HDD laptop) thì nó dùng nguồn 5v của USB để giúp ổ hoạt động luôn. Còn loại box lớn dùng HDD 3.5inch của máy để bàn thì nó dùng nguồn riêng, không phụ thuộc laptop hay cổng USB gì hết.
Nếu bác mua box gắn ngoài loại lớn hoặc nhỏ thì cũng nên mua hàng hãng làm luôn dùng cho nó trơn tru. Với ổ dung lượng lớn thì không nên ráp bằng box lởm khởm với hdd mua riêng.

Ok, cám ơn các bác đã tư vấn

03-12

Member

Cái này Bác phải hỏi Bác chủ engsovinam, Em vừa thử hát thì rất ngon... hình ảnh nét căng.... âm thanh xịn cực :)):)):))

Bác cứ nói đểu Em nhé ... Em toàn cãi nhau với nhạc thôi mà Bác ... :p

toemayman

Well-Known Member

Các bác ơi cho mình xin bài Buồn trong kỷ niệm- Hồ Hoàng Yến(Asia 61) với. lần trước down của các bác bây giờ mở ra bị lỗi rồi

03-12

Member

Bác cứ nói đểu Em nhé ... Em toàn cãi nhau với nhạc thôi mà Bác ... :p

donhantv

Well-Known Member

On bằng điện thoại Thank được mà Bác !

thaygiaomu03

Well-Known Member

Bài Chyện Tình Lan Va Điệp-Dalena.Bác nào còn nhớ được up ở trang nào chỉ giúp mình với.thank

01668256053

Well-Known Member
donhantv style mobile thank ntn nhờ bác chỉ giúp

Banh thi

Well-Known Member

Chịu bác Bành ơi. hay bác hát đi rồi đưa em chạy chữ cho

Để e tìm cách , beat này hay chứ bác . Trên đó có vài người hát rồi , mà kg đúng nhịp 1 đoạn thôi " em có nghe / trời vào xuân chưa" . Đoạn này mà hát theo pc CL hay ĐN sẽ trễ so với beat

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Bài Duyên Quan Họ bác nào nhờ bác nào, tình hình thế nào rồi :))

vinaguy

Well-Known Member

Chịu bác Bành ơi. hay bác hát đi rồi đưa em chạy chữ cho

Sao lại chịu vậy Bác TEO? Em thì toàn nghe nhạc thả chữ cho chính xác bác ạ. Vãi cái mạng nhà em. Em làm xong cho bác Hóng và bác Mồng Ba Tháng Mười Hai xong bài Tình Trắng - Dương Hồng Loan ft Tuấn Khương rồi mà up hoài chẳng xong. Vãi Luyện

toemayman

Well-Known Member

Để e tìm cách , beat này hay chứ bác . Trên đó có vài người hát rồi , mà kg đúng nhịp 1 đoạn thôi " em có nghe / trời vào xuân chưa" . Đoạn này mà hát theo pc CL hay ĐN sẽ trễ so với beat

Vâng beat này hay bác Bành. bác cố kiếm cái music nào hợp hay bác hét đi

Bên trên