Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vmtruong

Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác làm cái khác thì đừng có đưa nguyên đàn bươm bướm vào nhá. hehe

hehehe bài đó em có lâu goy` nhưng chưa hài lòng với cái video nền (khác cái này). mặc dù cũng đẹp :D định gom hình làm 1 cái Xì-Lai ảnh tương tự nội dung bài hát :) chứ em đâu có mê chim với bướm >:))

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hehehe bài đó em có lâu goy` nhưng chưa hài lòng với cái video nền (khác cái này). mặc dù cũng đẹp :D định gom hình làm 1 cái Xì-Lai ảnh tương tự nội dung bài hát :) chứ em đâu có mê chim với bướm >:))

hôm nào làm xong tặng ace diễn đàn hd nhá, đợt truocs bác có cái songlist đúng ko? thỉnh thoảng để em xem có bài nào quen quen tải về hò hét thư giãn cái

vmtruong

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hôm nào làm xong tặng ace diễn đàn hd nhá, đợt truocs bác có cái songlist đúng ko? thỉnh thoảng để em xem có bài nào quen quen tải về hò hét thư giãn cái
List em đây ah. Dạo này bận ít vô hdvietnam. Bác quang tn vô yahoo hay skype hay sms em cho lẹ. Chống chỉ định với hàng của Yousinghd :)
karaoke4pro.com/PSongList/Show/vmtruong
hoingokaraoke.tk (đồ chùa nên nó khùng khùng khi vô đc khi không hehehe )

hataigiang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hôm rồi mình bảo là có làm video cái nàytheo dạng doremon chế (diễn biến tâm trạng như bài hát luôn). video thì xong ròi, còn kok thì chưa. Để mai mốt up lên cho ae xem chơi vậy!

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

List em đây ah. Dạo này bận ít vô hdvietnam. Bác quang tn vô yahoo hay skype hay sms em cho lẹ.
Public SongLists
hoingokaraoke.tk (đồ chùa nên nó khùng khùng khi vô đc khi không hehehe )

bác cho em cái facebook,hay yahoo đi . tiện đây lấn ná bác thêm bài nữa nhá. bác có bài dường như ta đã - mỹ tâm cho em xin, thanks

mp5

Làm một bài 5p tặng các bác mà ngồi đợi 4 tiếng rồi chưa xong:-S. Tởm thật, máy móc chán quá.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Bác này ác quá có không up lên hôm kia thấy bác request và em cũng thích bài này nên em đặt người ta làm.[-O<[-O<[-O<

mp5

Có ai thích bài này không. (Cập nhật link)

648e91cd5a4b3638c13dd0b0e44f7881_55386471.lienkhuctromnhinnhauaikhoviaiqua.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:

vmtruong

Bác này ác quá có không up lên hôm kia thấy bác request và em cũng thích bài này nên em đặt người ta làm.[-O<[-O<[-O<

Bác hông inbox. e gửi cho hehehe vì beat mới nên phải tôn trọng tác giả ca sĩ và người làm beat :D hông tin bác hỏi mấy bác khác xem có hông hơ hơ hơ

danghongvu

Well-Known Member

Bác hông inbox. e gửi cho hehehe vì beat mới nên phải tôn trọng tác giả ca sĩ và người làm beat :D hông tin bác hỏi mấy bác khác xem có hông hơ hơ hơ

Public SongLists của Bạn là như nào vậy? Mình chưa hiểu. :-?:-?:-?

chuyen lc

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác vmtruong cho em xin mấy bài của Ca sĩ Giáng Tiên! Cảm ơn Bác nhìu nhé!

bonghongtra

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hỏi ngoài lề chút, có bác nào biết làm karaoke bằng Aegisub không em nhờ tẹo :D.

Bên trên