Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này em có tức là lâu lắm rồi :D:D:D

Chờ hoài không thấy bác hóng lên định up lên tấm hình hay hay cho bác ấy dễ lên, rốt cuộc bác ấy cũng lên được, quả là trời rét nên khó lên nhỉ :D

Khó những Lên vẫn được là tốt rồi :D...Chưa bị co.... :))

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lớn về các bác Bóp lại là vừa :D..Chứ dao kéo vào rồi tới lúc gặp các Thánh VOB lại chê :D

Bài Xin làm người tình cô đơn - Elvis Phương của em có là LV down bản NDBD của bác về so thì bàn NDBD phối chậm, bản LV phối nhanh, vậy là có 2 bản elvis phối 2 cách khác nhau :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

Bài Xin làm người tình cô đơn - Elvis Phương của em có là LV down bản NDBD của bác về so thì bàn NDBD phối chậm, bản LV phối nhanh, vậy là có 2 bản elvis phối 2 cách khác nhau :D:D:D

Vâng 2 bản khác nhau hoàn toàn luôn...Em thích bản NĐBD hơn, chậm rãi và đầm ấm. Nhạc đầy tiếng hơn :D
- Cái bài gì Thái Châu bác lên hình đó. Lên cho em xin đi, với nó nằm ở đĩa nào thế bác :D

thong_the

Well-Known Member

Vâng 2 bản khác nhau hoàn toàn luôn...Em thích bản NĐBD hơn, chậm rãi và đầm ấm. Nhạc đầy tiếng hơn :D

Nó lớn là tại vì âm thanh là loss mà bác dĩ nhiên là phải dầy hơn rồi :D
bác thử tách âm thanh ra mà đừng dùng nén gì hết nhe tức extrack ra thôi xem thử dung lượng của audio là bao nhiêu thì sẽ biết :D

nhhh

Well-Known Member

Nó lớn là tại vì âm thanh là loss mà bác dĩ nhiên là phải dầy hơn rồi :D
bác thử tách âm thanh ra mà đừng dùng nén gì hết nhe tức extrack ra thôi xem thử dung lượng của audio là bao nhiêu thì sẽ biết :D

Cần gì tách đâu bác, trong máy em nó có cái media info ( hình như cái cái Codec K-Lite là nó có) . bấm vào file mở cái đó lên là thấy cả rồi :D

anhhai84

Active Member

Bác nào có bài này không cho em xin với
[video=youtube;yBjBFNXvAME]https://www.youtube.com/watch?v=yBjBFNXvAME[/video]

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này em có tức là lâu lắm rồi :D:D:D
Chờ hoài không thấy bác hóng lên định up lên tấm hình hay hay cho bác ấy dễ lên, rốt cuộc bác ấy cũng lên được, quả là trời rét nên khó lên nhỉ :D
:))Do Em không lên luôn, phải đưa Nhóc đi học Bác ạ.... cơ mà Em lên được 1 bài cũng là cả một sự cố gắng!

thong_the

Well-Known Member

Cần gì tách đâu bác, trong máy em nó có cái media info ( hình như cái cái Codec K-Lite là nó có) . bấm vào file mở cái đó lên là thấy cả rồi :D

À há em cứ quen là phải extrack ra để chuyển kênh audio lên trước, nên quên là muốn xem chỉ cần coi info thôi :D:D:D

minhthe052000

Well-Known Member

Gần tết rồi , bác Thông , bác nhhh có nhạc gì hay ko ? up lên cho em ké với. :(

Bên trên