Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

langdunam2005

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hỡi các bác HÓNG, bác THÔNG, bác BÀNH, bác TOE và các bác Pro karaoke ơi...nhà cháu vừa lục lọi trong đống hỗn tạp ở đầu máy già nhà cháu thấy có cái beat original này...gửi lên đây nếu có bác nào thấy hay thì làm nó thành một bài karaoke trước tặng bu nhà cháu sau tặng tất cả các bác gái thích hát ...

https://www.fshare.vn/file/NUZ4AU73J9BL

Thêm nữa các bác có bài Dạ Khúc Cho Tình Nhân Mr Đàm hát thì cho nhà cháu xin ạ ... Cám ơn cả làng thật nhiều...

nhhh

Well-Known Member

Mình Vẫn hát thấy có lỗi gì đâu nhỉ , các bác khác thấy thế nào , mình chạy IMAX nhé

Em kéo rồi, mở trên máy có vấp gì đâu..ngon rồi bác..Kệ mấy bác kia :)).
- Em vừa nghe kỹ lại thì beat vấp ở 1'32" ; 1'37"...vấp trôi qua chứ không vấp đứng nên đôi khi không để ý :D

nhhh

Well-Known Member

các bác ơi có ai nhổ răng số 8 mà vẫn hát được ko ý riêng em nhổ 2 cái răng số 8 hát lại hóa hay ra ý

Theo em thì hình như răng số 8 là răng khôn phải không bác bác..Nếu mà nhổ đi thì NGU lắm..hết Khôn mất :))

toilaleminhtuan

Active Member

Uot Mi - Don Ho - Ndbdkg01.Vob
hidden content may not be quoted

---------- Post added 06-02-2015 at 15:23 ----------

Van Mai Yeu Em - Vu Khanh - Ndbdkg01.Vob
hidden content may not be quoted

End Disc
cám ơn bạn rất nhiều DVD rất hay , bạn ời bài VẪN MÃI YÊU EM bạn gửi sai link bài ƯỚT MI , bạn sửa lại nhé , cám ơn rất nhiều , chúc bạn và nhà ta năm mời nhiều may mắn nhé

vinaguy

Well-Known Member

Hớt ơi là Hớt! Huỳnh ơi là Huỳnh! Lúc sáng em thấy bác Hớt có up Sầu Tím Thiệp Hồng - Quang Lê ft Lệ Quyên. Em cũng có cái này (lụm được của ai á) mà cái version của em xấu đui xấu mù, trông như thế này nè. Hai bác ai kết thì để em quăng lên cho luôn :) :)
image.php

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Hớt ơi là Hớt! Huỳnh ơi là Huỳnh! Lúc sáng em thấy bác Hớt có up Sầu Tím Thiệp Hồng - Quang Lê ft Lệ Quyên. Em cũng có cái này (lụm được của ai á) mà cái version của em xấu đui xấu mù, trông như thế này nè. Hai bác ai kết thì để em quăng lên cho luôn :) :)

Bác đầy pm nhé :).... Del bớt đi

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Em kéo rồi, mở trên máy có vấp gì đâu..ngon rồi bác..Kệ mấy bác kia :)).
- Em vừa nghe kỹ lại thì beat vấp ở 1'32" ; 1'37"...vấp trôi qua chứ không vấp đứng nên đôi khi không để ý :D

Bác đầy thư nhé. =))

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

X là nam, Y là nữ, còn Z không có nam cũng không có nữ tức là clip phong cảnh đó bác, bác là cứ nghĩ đi đâu không :D:D:D

Mà bác xem có nguyên cái disk diễm xưa có cái hình 20 năm áo dài viễn xứ không bác , em chỉ có 9 bài còn lại chả biết nó ở mô nữa :D:D
Ôi zời ơi bác ơi..Cái hình 20 năm áo dài viễn xứ đó nó có trong đám Diễm xưa đấy. Nhưng nó chả nằm nguyên trong disc nào hết:(. Để em ngồi em bấm hết gần 200 bài Diễm xưa xem có được bao nhiêu cái em gom lại thử :D.

- Em lọc hết rồi có 7 bài thôi. còn thua bác 2 bài lận :(
Mã:
 01915  Diem Lien - Tha La Hat Mua - DXK105_TTDiemxua_hdd2T.vob
03562  Hoang Nam - Sau Vuong Khoi May - DXK104_TTDiemxua.VOB
09158  phi nhung. quoc tuan - Ky niem chung minh - DXK106_TTDiemxua.vob
10998  Tu Quyen. Ryan Hanson - Sweetest Smile - DXK104_TTDiemxua.VOB
12414  Thanh Thuy - Khi Co Don Em Goi Ten Anh - DXK106_TTDiemxua.Mkv
14036  Van Son. Giang Ngoc - Moi Anh Ve Tham Que Huong - DXK106_TTDiemxua.Mkv
14193  Vu Khanh - Phuong Hong - DXk105_TTDiemxua.VOB

Chỉnh sửa lần cuối:

vinaguy

Well-Known Member

Báo cáo bác em del bớt rồi ạ :D...mau đầy quá cơ :(...

---------- Post added 06-02-2015 at 22:46 ----------

Lên hàng đi bác...Em thanks rồi mà tìm quanh cái link đâu mất tiêu :D

Đang lên mà bác ơi. Mạng nhà em mà nói lên là phải vài tiếng sau mới tới cơ :D :)) khổ thế đấy bác

Banh thi

Well-Known Member

Hỡi các bác HÓNG, bác THÔNG, bác BÀNH, bác TOE và các bác Pro karaoke ơi...nhà cháu vừa lục lọi trong đống hỗn tạp ở đầu máy già nhà cháu thấy có cái beat original này...gửi lên đây nếu có bác nào thấy hay thì làm nó thành một bài karaoke trước tặng bu nhà cháu sau tặng tất cả các bác gái thích hát ...

https://www.fshare.vn/file/NUZ4AU73J9BL

Thêm nữa các bác có bài Dạ Khúc Cho Tình Nhân Mr Đàm hát thì cho nhà cháu xin ạ ... Cám ơn cả làng thật nhiều...

beat này chất lượng đó bác

Tam Anh

Member

Theo em thì hình như răng số 8 là răng khôn phải không bác bác..Nếu mà nhổ đi thì NGU lắm..hết Khôn mất :))

ý Bác giống i sì ý của Em ... May quá Em nhổ răng số 4 , Nếu không Ngu hết phần của Kku mất :)):))

Bên trên