Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

PeLi

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác xài IDM down về vù vù nhá, chọn 720p cho nét nhá ^^

Hình như dung IDM load về chỉ một track thôi hà :D..hẻm có tiếng ca sĩ seo mờ biết đg tập ca nhĩ!cám ơn bạn chia sẽ nhé!

bameno

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chắc bài này mới hoặc là mình không biết tìm nên không thấy beat bạn ơi.

3RuaDongNai

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Tjmmjhp91 cho mình hỏi chút
Xuất video Adobe Premiere Pro CS3 của mình chậm quá, máy core i3, ram 4G, card rời 512m, dùng win 7 64bit
Làm 1 bài karaoke tầm độ 5 phút, xuất ra file tầm độ 120Mb phải đợi hơn 6 tiếng, chậm quá
Bác có ý kiến gì giúp với

Tjmmjhp91

Well-Known Member

Xuất video Adobe Premiere Pro CS3 của mình chậm quá, máy core i3, ram 4G, card rời 512m, dùng win 7 64bit
Làm 1 bài karaoke tầm độ 5 phút, xuất ra file tầm độ 120Mb phải đợi hơn 6 tiếng, chậm quá
làm 1 con đời cao(i7 32G Ram card 4G)thử xem sao ;))

sniperktv

máy bác dùng chơi thế này là ổn rồi . giờ bác tìm con card cũ nào đó nằm trong danh sách support của Adobe-Premier là ok.
bác làm 5 phút 1 bài. sau đó xuất chỉ mất 5 - 10 phút nữa là xong . cho chất lượng rất tốt.
danh sách card support đây bác.
Supported NVIDIA graphics cards for GPU acceleration

GeForce GTX 285 (Windows and Mac OS)
GeForce GTX 470 (Windows)
GeForce GTX 570 (Windows)
GeForce GTX 580 (Windows)
NVIDIA® Tesla C2075 card (Windows) when paired with a Quadro card as part of an NVIDIA Maximus™ configuration
Quadro FX 3700M (Windows)
Quadro FX 3800 (Windows)
Quadro FX 3800M (Windows)
Quadro FX 4800 (Windows and Mac OS)
Quadro FX 5800 (Windows)
Quadro 2000 (Windows)
Quadro 2000D (Windows)
Quadro 2000M (Windows)
Quadro 3000M (Windows)
Quadro 4000 (Windows and Mac OS)
Quadro 4000M (Windows)
Quadro 5000 (Windows)
Quadro 5000M (Windows)
Quadro 5010M (Windows)
Quadro 6000 (Windows)
Quadro CX (Windows)
Tesla C2075** (Windows)

ngoài ra bác có thể tìm hiều thêm 1 số trang hoặc diễn đàn khác như kyxaoviet.com ở đó họ cho bác nhiều kinh nghiệm khi sử dụng Adobe-Premier.
hoặc bác tham khảo tại đây Movie editor, DVD editing software | Adobe Premiere Pro CS6 - Tech specs
chúc bác thành công

forever1982

Active Member

Mình có khoảng gần 2T karaoke VOB sư tập rip từ DVD Thuy Nga,asia,làng văn.....và nhạc trẻ khoảng 8000 bài.Cần giao lưu ban nào có dữ liệu nhac karaoke mới .Minh o Quan Hoàn Kiêm cần liên he minh so 0913231907

anhtuan12a5

Member

Mình có khoảng gần 2T karaoke VOB sư tập rip từ DVD Thuy Nga,asia,làng văn.....và nhạc trẻ khoảng 8000 bài.Cần giao lưu ban nào có dữ liệu nhac karaoke mới .Minh o Quan Hoàn Kiêm cần liên he minh so 0913231907

Bác có nhìu thì ae yêu cầu bài nào bác up lên chia sẻ cho ae với

hoang_sub

bac 3RuaDongNai va Tjmmjhp91 co bai Doc Thoai - Tuan Hung share minh nhe
thank

namdhcd01

Active Member

Topic bắt đầu "xôm tụ" dần lại rồi, sau vụ bác tjm ra đảo về chẳng thấy có hàng họ gì cho ace thế!

hoang_sub

các bác cho xin bài Nhật Ký Của Mẹ - Hiền Thục nhé
thank

bameno

Member

3RuaDongNai và Tjmmjhp91 có bài ÂN TÌNH MONG MANH của Trịnh Lam và Quỳnh Vi hát cho mình xin, cám ơn 2 bạn nhiều.

Bên trên