Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thebatuoc

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cho mình xin bài Tấm ảnh không hồn - Tam Đoan và bài Thành phố mưa bay của Đan Nguyên nha bạn

vjpclub

các brồ KOK có làm đc bài: Muốn nói lời yêu em - Phúc bồ , k ạ bài này a Phúc làm độc quyền nên tìm hoài chẳng thấy BEAT đâu hix

hayhay

Well-Known Member
Bác Hung_karaoke nên share luôn cái Full List lên đây luôn để mọi người tham khảo cho thêm vẻ hoànhg tráng...!

Bạn cho mình xin bài: Xua đi huyền thoại-Trường vũ nhé.
Nếu bạn nào ở Hải Phòng có dữ liệu KOK thì cho mình chép free với
Còn không thì bạn nào biết ở đâu HP share dv thì cho mình xin địa chỉ+giá dv nhé.
thank.

PeLi

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Server Fshare đang bảo trì nhé bạn, đợi khi nào xong vào lại tải về[/QUOTE
Cám ơn Rùa chia sẽ nhé..Bạn Làm thêm vài bài nhạc sến nữa nhé Rùa ..Giỏi lắm:D..Tone nữ nghen ..cám ơn trrc đó ..!

caoquyhp91

1 nhận xét cho KOK của bác 3Rua đó là chữ k chuẩn với beat,có chỗ nhanh nhưng có chỗ lại chậm ;))

3RuaDongNai

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

1 nhận xét cho KOK của bác 3Rua đó là chữ k chuẩn với beat,có chỗ nhanh nhưng có chỗ lại chậm ;))

Bác nhận xét gần đúng rồi, cái gì cũng có lý do, chính là beat ko khớp với nhạc của ca sĩ
Phải ngồi cả ngày để "CHẾ" beat lại sao nghe phù hợp, trình độ mình có hạn nên các bác nghe nhận ra lỗi như trên ^^
Nếu chỉ cần làm chữ karaoke+nhạc ca sĩ thì bảo đảm 100% là khớp nhau

caoquyhp91

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nhận xét gần đúng rồi, cái gì cũng có lý do, chính là beat ko khớp với nhạc của ca sĩ
Phải ngồi cả ngày để "CHẾ" beat lại sao nghe phù hợp, trình độ mình có hạn nên các bác nghe nhận ra lỗi như trên ^^
Nếu chỉ cần làm chữ karaoke+nhạc ca sĩ thì bảo đảm 100% là khớp nhau

vậy thà làm beat ko cho lành bác ạ :)
dual track làm chi để mà nó lệch

chon_hoi

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Làm theo yêu cầu
Bài Hát Cây Lúa Hôm Nay - Nhất Sinh.mkv
Link tải phim
hidden content may not be quoted

Cám ơn bạn nhiều. Mình rất thích những bài thể loại như thế này. Mình xin có ý kiến, bây giờ dữ liệu karaoke rất đa dạng và phong phú. Có thể download ở trên mạng hoặc copy trả phí nhưng không thích bằng tự tay làm được những bài mình yêu thích. Vì vậy, nếu bạn nào không kinh doanh mà cũng chỉ làm chơi thì có thể chia sẻ phần mềm và hướng dẫn anh em cùng làm để dữ liệu karaoke chia sẻ ngày càng thêm đa dạng và phong phú hơn. Hy vọng ý kiến cá nhân này được mọi người ủng hộ.

PeLi

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cám ơn Rùa Thật là nhiều...mờ rùa oi ..mình có nhac mp3 bạn co thể làm giùm minh đc ko ..bài Một Lần Lỡ Bước Của Mai Thiên Vân ..Pé CÓ beat mp3:d..Cám ơn rùa Trc nhé:xNeu ban nhận loi minh sẽ gửi beat :d! cám ơn 3Rua.

Bên trên