Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

kechinhphuc

Well-Known Member
Chuyện tình nơi làng quê - Tuấn vũ & Khả tú(4 Track)

https://www.fshare.vn/file/61CDLKPO1QFL

Chỉnh sửa lần cuối:

SourGrass

Well-Known Member
Thiệt là mừng được bác thong_the trả lời :D, cảm ơn bác:D:D. Vì không nghĩ tới việc website bị hàng rào cản, hịc! Tui cũng zịp và cho lên Fshare. Bác nào nghĩa hiệp ra tay giùm... xin cảm ơn trước.

Đổi Cả Thiên Thu Tiếng Mẹ Cười - Beat, Bảo Yên hát và lời nhạc:
http://www.fshare.vn/file/19WJNFWYV86X

Bác nào rảnh rảnh hoặc quá ế hàng, xin ra một chiêu giúp bản này.
Đa tạ :D:D:D

subasa1

Well-Known Member
Bác nào rảnh rảnh hoặc quá ế hàng, xin ra một chiêu giúp bản này.
Đa tạ :D:D:D

Không phải em khó khăn, mong bác không phật lòng. Em rất muốn giúp bác nhưng beat và bài gốc bác đưa hai cái đều trớt quớt. Tông beat không đúng bài gốc và nhịp khác rat xa với bài gốc và càng đi sâu vào bài thì càng lệch. Hình phía dưới sẽ cho bác thấy độ lệch của hai files bác gửi.

***Màu vàng là nhạc với beat còn khớp. Màu đỏ là bắt đầu lệch.

Thêm nữa chất lượng beat là 32kbps, nát không thể nát hơn. Em không ngại chất lượng beat nhưng mà ít ra nó phải khớp với bài gốc thì mới có thể hát được. Gõ chữ không thành vấn đề nhưng không hát được với beat thì vừa tốn công người làm mà còn tức tưởi cho người hát. Nếu bác có beat chuẩn với bài gốc em sẽ làm ngay cho bác, chỉ tốn có 30 phút đối với em.

Hưng 1992

Well-Known Member
Không phải em khó khăn, mong bác không phật lòng. Em rất muốn giúp bác nhưng beat và bài gốc bác đưa hai cái đều trớt quớt. Tông beat không đúng bài gốc và nhịp khác rat xa với bài gốc và càng đi sâu vào bài thì càng lệch. Hình phía dưới sẽ cho bác thấy độ lệch của hai files bác gửi.

Thêm nữa chất lượng beat là 32kbps, nát không thể nát hơn. Em không ngại chất lượng beat nhưng mà ít ra nó phải khớp với bài gốc thì mới có thể hát được. Gõ chữ không thành vấn đề nhưng không hát được với beat thì vừa tốn công người làm mà còn tức tưởi cho người hát. Nếu bác có beat chuẩn với bài gốc em sẽ làm ngay cho bác, chỉ tốn có 30 phút đối với em.
Nhân tiện nói về bài này.
Bác giúp em cái tone nữ bài Thế Sơn hát với ạ.em cám ơn :):):)
Bài và link của bác Kuchivas
https://www.fshare.vn/file/MCJGD6IS663M

thienhoangdt

Well-Known Member

bác subasa1 cho em hỏi là cái phần mềm bác đang dùng như trong hình có tên là gì vậy.em cảm ơn bác.

binhbe36

Active Member
Các bác cho em xin mấy bài( hoặc ai có ib e với ạ. Em xin cảm ơn):
1.LK: Lạnh Trọn Đêm Mưa, Giả Từ Đêm Mưa, Mưa Đêm Độc Hành - Đan Nguyên, Tuấn, Cát Lynh, Thùy Hương
2. Chuyện Tình Người Trinh Nữ Tên Thi - Thái Châu & Hương Thủy
3. Em Đi Trên Cỏ Non - Hương Lan, Như Quỳnh, Tâm Đoan, Mai Thiên Vân, Hạ Vy
4. Tiễn Người Đi - Quang Lê.

5. Đẹp Lòng Người Yêu - Mạnh Quỳnh & Hà Thanh Xuân - Paris By Night 121
6. Thật Bất Ngờ - Trúc Nhân

SourGrass

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã sốt sắng đáp ứng yêu cầu. Beat và bản gốc cũng lấy từ trang web của chính tác giả Trần Trung Đạo: www.trantrungdao.com Có lẽ mình sẽ ráng chờ beat tốt hơn vậy. Thanks again. :):):)

Bên trên