Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

mongnguyen

Well-Known Member
Nghe 2 bác diển tả mà e thấy thèm, 1 bác thì cây nhà lá vườn còn 1 bác thì nguyên vườn bưởi, em thấy ngưỡng mộ quạ
À bác lequynhan này các bác trên đây chỉ mong ước 1 thằng lg 55 hay 65 thôi còn bác thì chơi luôn 1 dàn còn dư các module để làm vườn nũa quá tuyệt

Vườn nhà em ở huyện Chợ Gạo, Tiền Giang. Khi nào có tập trung được vài bà con thì đến nhà em chơi. Gì không có chứ mấy trái bưởi để nhậu thì ok. Nhà giữa đồng trống không vướng bận gì với ai.

hoangvinh

Well-Known Member
:cool: em không khoái LG vì mình không có tiền chơi OLED
Đấy là những cái vỏ thùng nó đóng 6 module màn, trước khi đưa vào lắp ráp hoàn chỉnh. Hàng về thì em kiếm vỏ để mang về trồng cây

Vườn nhà em ở huyện Chợ Gạo, Tiền Giang. Khi nào có tập trung được vài bà con thì đến nhà em chơi. Gì không có chứ mấy trái bưởi để nhậu thì ok. Nhà giữa đồng trống không vướng bận gì với ai.

E cũng hy vọng một ngày nào đó về thăm quê nhà, nếm miếng bưởi Tiền Giang, ăn nhản Hưng Yên thì thật là tuyệt
Nếu sức khỏe cho phép thì một ngày đẹp trời nào đó niềm ao ước sẽ được toại nguyện, còn không gặp các bác trên đây cũng quá mản nguyện

tamyeutham

Well-Known Member
Bác nào xài đầu smark cho e hỏi xíu, sao mấy bài kara của hãng thì chơi bình thường còn mấy bài của Anh em làm vào nó bị giật là sao nhỉ?
Những bài các bác trên đây làm có fps 60, còn đầu smartk hoặc những đầu khác chỉ hỗ trợ đến 30fps. Đó là lý do bác thấy hình giật. Muốn chạy trơn thì nên convert về 30fps sẽ ok

asbanngay01

Well-Known Member
;) Vườn nhà người ta đấy anh ạ! Nhà em đất đâu rộng vậy.
Thùng xốp ấy là thùng đựng các module màn LG 55 65, em lấy ở công ty được. Chất lượng xốp của nó tốt hơn rất nhiều hàng hoa quả. Em đợt tới gom thêm ít nữa cho đủ diện tích.
Bác Nhân làm ăn khoa học quá ! . Vừa có rau sạch lại vừa chống nóng thật không có vật liệu nào bằng ... thùng xốp vô nước ngọt . Nhà em không phải trồng rau vì có gần chục hàng xóm trồng nhờ rồi , thích rau gì thì cứ hái . Em đang sửa lại ngôi nhà xây từ 1933 , và em đang học tập bác nhân tự làm lấy những hạng mục quan trọng vì thợ họ chỉ làm ào ào thôi nên em làm trước rồi đến họ làm sau !

vandien

Well-Known Member
Những bài các bác trên đây làm có fps 60, còn đầu smartk hoặc những đầu khác chỉ hỗ trợ đến 30fps. Đó là lý do bác thấy hình giật. Muốn chạy trơn thì nên convert về 30fps sẽ ok
Nghe bác SKplayer bảo Hmedia Q10 Pro chạy tốt,kg biết có chạy tốt mà kg cần convert kg?Mình đang xài Q10 IV thấy cũng OK!

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member
Bác Nhân làm ăn khoa học quá ! . Vừa có rau sạch lại vừa chống nóng thật không có vật liệu nào bằng ... thùng xốp vô nước ngọt . Nhà em không phải trồng rau vì có gần chục hàng xóm trồng nhờ rồi , thích rau gì thì cứ hái . Em đang sửa lại ngôi nhà xây từ 1933 , và em đang học tập bác nhân tự làm lấy những hạng mục quan trọng vì thợ họ chỉ làm ào ào thôi nên em làm trước rồi đến họ làm sau !

:eek: Đất Thủ Đô nhà bác Cả còn rộng hơn cả sào ruộng cũng nên
mà 1m2 đất ấy bán đi cũng đủ về quê xây cái nhà 100m2 rồi :cool: bác việc gì phải làm mấy cái điện nước ấy, bắt thợ nó làm theo ý mình mới là sáng suốt chớ :D

asbanngay01

Well-Known Member
:eek: Đất Thủ Đô nhà bác Cả còn rộng hơn cả sào ruộng cũng nên
mà 1m2 đất ấy bán đi cũng đủ về quê xây cái nhà 100m2 rồi :cool: bác việc gì phải làm mấy cái điện nước ấy, bắt thợ nó làm theo ý mình mới là sáng suốt chớ :D
Em cũng quê mà . Chỗ đó là cầu Bươu - Thanh Trì bác ạ . Nhà em kiểu Pháp , xây tường 25 Móng 40 . Tường không có đổ giằng cốt thép nên có nhiều vết nứt , Em phải đục mạch vữa cũ đi để chèn lại cho kỹ bác Nhân ạ .

lequynhan

Well-Known Member
Em cũng quê mà . Chỗ đó là cầu Bươu - Thanh Trì bác ạ . Nhà em kiểu Pháp , xây tường 25 Móng 40 . Tường không có đổ giằng cốt thép nên có nhiều vết nứt , Em phải đục mạch vữa cũ đi để chèn lại cho kỹ bác Nhân ạ .

:p Sửa nhà mất nhiều công thợ cũng bằng xây mới, theo em bác hót cả lô đi rồi ta xây lại từ đầu.

kechinhphuc

Well-Known Member
Làm sao để biết bài nào 30fps bài nào 60fps vậy các Bác.Thanks!...............

Bên trên