Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hungthong

Well-Known Member
Thôi chết rồi. Các bác hiểu nhầm em hết rồi. SORRY trước cái đã rồi tính sau. Sự thể là em muốn các MOD làm lại Room thành như xưa là bấm THANKS phát lòi link ra chứ không phải em bảo các bác đừng có HIDE LINK và chê trách gì các bác cả đâu. SORRY nhiều nhé
Mình cũng cùng suy nghĩ như bác vinaguy, mong thao tác bấm Thank được đơn giản như xưa.
Chúc sức khỏe các bác!

Trau Dien

Well-Known Member
Đã inbox bác, em không nhớ rõ bài đó bác Trau Dien có share rộng rãi không nữa.:p

Cám ơn bác Taunguyen90.
Trước đây có một số file chỉnh sửa, tớ không chia sẽ rộng rãi vì sợ bị Up lên youtube. Bây giờ thì không sợ nữa vì Youtube không dễ ăn, nên các bác cứ tự do chia sẻ lại nếu cần. Giờ của tớ ở đây chạy sau VN 6 tiếng nên khi tớ online thì các bác đi ngủ còn khi các bác online thì tớ đang cày, nên chẳng thể trả lời liền các bác được. Thông cảm nhé!

Trau Dien

Well-Known Member
He he, Hôm nay e thử tính năng ẩn link để xem có ai mới trong này không, ngoài một số bác quen thuộc lúc nào e cũng thấy, em còn thấy có nhiều nick lạ lắm hầu như chưa bao giờ thấy trong này luôn.

Cứ Software nào cho Update tớ cũng làm mới hết, bây giờ ban quản trị HDVN cho update Version mới của họ là cũng có lý do riêng của họ ( Một số người trong chúng ta đã biết) tại sao chúng ta lại không làm thử chứ! :D

dhq

Well-Known Member
:D Vâng em dịch nhầm, thấy đề là Ph-Lam thì chắc là Phương Lam
Em hỏi các bác cho biết, tại vì thấy 1 vài ca sĩ tên nghệ danh thay đổi. :cool: Em mà là ca sĩ thì em vẫn lấy tên em đầy đủ cho nó thường thường thôi!
Em chỉ biết có Quốc Dũng ( Vân Sơn) đổi sang Duy Trường ( Thúy Nga) thôi. Giờ biết thêm Phương Lam nữa.

dungdh_dh

Well-Known Member
Bài này mình đã làm rồi,Bác chịu khó search đi,mới đây mà!
Em đã xem lại rồi , link bài vùng lá me bay (Diễm thùy) của bác mới nhất ở trang 5145 (
Tiếp tục người đẹp Diễm Thùy và 1 nhạc phẩm nổi tiếng của Nhạc Sỹ Trần Quang Lộc:
Vùng Lá Me Bay - Diễm Thùy 1080p:
https://www.fshare.vn/file/3NSPW7YXKPKI ) . Nó bị hỏng phần MUSIC, em đã alo một lần, chắc bác quên. Nếu bác đã sửa bài đó thì cho em xin Link mới.Thank bác nhiều

yeumaingannam

Well-Known Member
Em biết bác đẹp chai rồi, nên bác đừng ganh tỵ với bác yeumaingannam nữa mà:D
Thấy chưa,còn biểu tân trang cả nội thất nữa mới chịu kìa!:p
Vậy thì cần phải thêm chai atxit, để sữa mới toàn bộ nội thất cho đẹp hơn bác ạ.;)

bác gái ui!!! sao bác nhẫn tâm quá vậy. 1 chai cũng đủ tiêu đời em rồi, bác lại thêm 1 chai nữa, thì sống sao nổi đây bác...

yeumaingannam

Well-Known Member
tiếp nè bác gái:

13. Than Dieu Dai Hiep - Kha Tu.vob

https://www.fshare.vn/file/WRTIUGFIZ7OL

Bên trên