Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Tại bác và bác vandien làm em tủi quá, suốt ngày cứ hoa khôi với người đẹp, em cạn lời nên phải mượn thơ hòa giải thôi đó mà:oops:
Bác chỉ đúng mỗi chỗ"Hồng nhan đa truân"BX Mình "bất hạnh"mới gặp phải Mình!Dung và Hạnh phải đi đôi,đúng,nhưng vừa có Dung vừa có Hạnh thì càng Tốt!:)
Bác yeumaingannam ơi,ý Bác truongphibao là khuyên "Nhà"của Bác ấy chỉ nên ngắm "Hoa Nhà" thôi,đừng ngắm "Hoa Khôi",nhiều khi gặp "Hoa Độc"!

từ nảy tới giờ, em ngẩm nghỉ mãi mà không ra ý của 2 bài thơ đó, nhờ bác mà em khỏi đau đầu vở trán. bác nói cũng có lý. bác vandien có con "gấu trúc" hiếm quí làm cảnh thì còn ai bằng. bác truongphibao tủi đến chảy nước mủi cũng phải. bác truongphibao có viện thẫm mỹ, tha hồ làm đẹp, thêm bớt tùy thích. ông nhà chắc cũng bớt đi "tiếp thị"... kakaka.

thong_the

Well-Known Member
LoiTaTinh-HuongLanftNguyenHungTuanKhanh1.mkv_thumbs_2017.11.21_10.49.52.jpg

265
https://www.fshare.vn/file/ZU3KDSNMXG8I

vandien

Well-Known Member
sao hôm nay bác hiền quá vậy??? có làm bộ không vậy????
Ủa,mình có trả lời rồi mà,mình nói tham lam là bản năng của Con Người từ thuở hái lượm mà!Ai mà dám vỗ ngực bảo:"Tôi kg tham", con người ta có nhiều thứ ham muốn trong cái cuộc đời đầy dẫy bất trắc này lắm:ham Sống,ham Giàu,ham Hạnh Phúc,ham Quyền Lực,ham nhiều ...Vợ v.v.. ,Mình có thể kể tới Sáng mai cũng chưa hết những cái tham của Con Người!!!:(

Bên trên